Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 6.82 tỷ

      6.82 tỷ 66 m2 103,31 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2 Tân Bình, gần...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, 2

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      💎 SHR Chính Chủ💎 Hẻm 4 m thông, ô tô đỗ cửa🍀 DT: 4,0m x 13,5m (54 mét vuông) (logia rộng 1,2 m)🌈 Kết cấu: Nhà 1 Trệt, 1 Lầu, 1 Lửng, Gồm 2 PN, 2...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 7.3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      -Nhà nở hậu, HXT đường Trường Chinh, P. 14, Q. Tân Bình.-DT: 4.1m x 16m, 60  mét vuông. Sổ nở hậu cực đẹp. Không quy hoạch lộ giới.-Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 2.25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Nhà ở Lạc Long Quân, Q. Tân BìnhDt 5x12m, nhà 2 Lầu, 3 phòng ngủ, 2wcGiá 2.250Hẻm ô tô, cách mt đường lớn 100mCó sổ hồng riêng
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Bảo Trâm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 58 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 4.75 tỷ

      4.75 tỷ 58 m2 81,9 triệu/m2
       + Nhà 3 MT hẻm thông 3.5m + DT 60m² (5m x 12m)  + Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu, vừa ở vừa KD  + sổ hồng riêng vuông vắn +...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 65 m2, giá 4.6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 65 m2 70,77 triệu/m2
      - DT: 65m2- Gần ngay MT đường Trương Công Định, thuận lợi KD cà phê, shop, tiệm tóc nail..- iện ích nội khu gồm có: Công viên, gym, khu vui chơi trẻ em, hồ...
      Số 33 Trương Công Định, Phường 14, Quận Tân Bình,Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 52 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2.41 tỷ

      2.41 tỷ 52 m2 46,35 triệu/m2
       - HẺM THÔNG - 52m² - HỒNG LẠC - TÂN BÌNH - 2tỷ410* DT 52m² (5m x 11.5m) Hồng Lạc, P. 10, Tân Bình.* Nhà 1 trệt, 1 lầu với 3 phòng ngủ,...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 50 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9.7 tỷ

      9.7 tỷ 50 m2 194 triệu/m2
      💦 BÁN NHÀ ĐẸP 3 MT - MT HẺM 2 oto TRÁNH THÔNG 7M - VỊ TRÍ NHƯ MT SÁT BÊN CHỢ ÔNG ĐỊA, KD ĐỈNH - NHÀ 5 TẦNG ĐÚC BTCT 9.7 tỉ 💦💢 Bán nhà Lý Thường Kiệt 50m...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 1 tầng, 117 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 7 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 117 m2 76,93 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":0,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm số 1 Lý Thường Kiệt, P 7, Tân Bình. Hẻm...
      Đường Lý Thường Kiệt, 7

      Bán gấp nhà sổ riêng 16 tầng, 115 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm 134 Hoàng Hoa Thám, P. 12 Tân Bình,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, 12

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 200 m2 tại Đường Hoàng Kế Viêm - 12 - Tân Bình, giá 27.9 tỷ

      27.9 tỷ 200 m2 139,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố khu K300 P. 12 Tân Bình, ngay Lotte Cộng Hòa, chợ Hoàng Hoa Thám.- DT: 6m x 35m; 200m² đất vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Nhà mặt phố...
      Đường Hoàng Kế Viêm, 12

      Bán nhà riêng 71 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 71 m2 154,93 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà khu K300 P. 12 Q. Tân Bình, số 260/4/51 Nguyễn Thái Bình, gần Lotte Mart Cộng Hòa, giáp chợ Hoàng Hoa Thám.- DT: 4m x 20m; công nhận...
      260/4/51 Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Đình Khơi - 14 - Tân Bình, giá 7.18 tỷ

      7.18 tỷ 60 m2 119,67 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà đường Nguyễn Đình Khơi, P. 4 Tân Bình,...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, 4

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 7.6 tỷ

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      -Nhà hẻm 6m Huỳnh Văn Nghệ, P. 15, Q. Tân Bình.-DT 4.5mx12.7m, nhà 1 trệt 3 lầu sân thượng. Gồm 5 PN, 4  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, sân để xe...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 68 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 14 - Tân Bình, giá 8.28 tỷ

      8.28 tỷ 68 m2 121,75 triệu/m2
      Bán nhà P. 4 Q. Tân Bình, đường Hoàng Văn Thụ, gần Trung tâm Triển lãm Tân Bình - Vòng xoay Lăng Cha Cả.- DT đất 68m²; DT sàn 120m²- căn nhà phố Tân Bình:...
      Đường Hoàng Văn Thụ, 4

      Cần bán gấp nhà chung cư 74 m2, giá 1.49 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.49 tỷ 74 m2 20,14 triệu/m2
      DT 74m2.- Nhà nội thất đầy đủ gỗ, kết cấu 2 PN. 2  nhà vệ sinh- giá 1.490tỉ bao phí ra sổ.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, khuôn viên, coffee, phòng ...
      Số 108 - 112B - 114 Đường Hồng Hà, Phường 2, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 92 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 92 m2 23,92 triệu/m2
      Ban chung cư Thành phố Hồ Chí Minh Airport Plaza - đc: 1 Bạch Đằng, P. 2, Tân Bình.- Vị trí đẹp, gần sân bay Tân Sơn Nhất. view nhìn sân bay- DT 92m2...
      Số 01 Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 71 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 71 m2 154,93 triệu/m2
      P. 12 Q. Tân Bình, số 260/4/51 Nguyễn Thái Bình, gần Lotte Mart Cộng Hòa, giáp chợ Hoàng Hoa Thám.\n\n- DT: 4m x 20m; công nhận 70,8 mét vuông; diện ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, 12

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!