Thông tin mô tả
Li Dị Chia
-
- Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu có 3
- Giá 1
-
- Gần
- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.
-
- Điện âm nước máy đầy đủ.
- Không vướng quy hoạch giải tỏa.
Ai có nhu cầu xin
Giá: 1,23 Tỷ
Diện tích: 62 m2
Giá/m2: 19,84 Triệu/m2
1006123
Mua bán
Li Dị Chia
-
- Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu có 3
- Giá 1
Lâm Nguyễn
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2