Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 54 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 54 m2 20,38 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà khu trung tâm sầm uất ngay Bạch Đằng, P. 2 Tân Bình.Giá còn thỏa thuận.+ Nhà ngang 4m dài 13,5m.+ Nhà thiết kế hiện đại, kết cấu 1 trệt...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 64 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 840 tr

      840 triệu 64 m2 13,13 triệu/m2
      Nhượng gấp nhà 1 lầu 3 phòng ngủ đường Bành Văn Trân, Q. TB 65m2 gần chợ hẻm 5m sổ hồng riêng.Bao ra sổ.DT 65m2, ngang 5m dài 12,25m, nở hậu 1m.-...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 916 triệu

      916 triệu 58 m2 15,8 triệu/m2
      Nhà ngộp Thanh Lí Gấp Đ Bình Giã,  Q. Tân Bình, DT 58 mét vuông, sổ hồng riêng, Giá 916TR- DTCN 58 mét vuông, ngang 4m dài 14,5m, diện ...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giải Phóng - 4 - Tân Bình, giá 930 tr

      930 triệu 62 m2 15 triệu/m2
      Kẹt nợ bán nhanh nhà trả nợ - DT 62 mét vuông đường Giải Phóng - TB - gần trường- DT: 62 mét vuông ngang 5m dài 12,2m, giá bao sổ, còn thỏa ...
      Đường Đường Giải Phóng, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 925 triệu

      925 triệu 60 m2 15,42 triệu/m2
      Cần bán ngay để về quê nhà MT Nguyễn Hồng Đào, Tân Bình - 60 mét vuông - Nhà nằm ngay MT đường lớn, khu trung tâm, thuận tiện đi lại, KDC an...
      Đường Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Phan Thúc Duyện - 4 - Tân Bình, giá 850 triệu

      850 triệu 65 m2 13,08 triệu/m2
      Cần Tiền Đi Mỹ bán nhanh Nhà Phan Thúc Duyện 65 mét vuông giá 850 tr Sổ Riêng - hotline Anh Duy 0792864816 Nhà 1 trệt 1 lầu giá 850 tr sổ...
      Đường Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bành Văn Trân, giá 830 tr

      830 triệu 65 m2 12,77 triệu/m2
      Nhượng gấp nhà 1 lầU 3 phòng ngủ đường Bành Văn Trân Q. TB 65 mét vuông gần chợ hẻm 5m sổ hồng riêngBao ra sổ, giá cả thương lượng.DT...
      Đường Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Phú Thứ, giá 850 triệu

      850 triệu 65 m2 13,08 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 65m2 Phạm Phú Thứ, Q. TB - gần ngã 4 7 Hiền - sổ riêng - Bao ra sổ, giá cả thương lượng, DT 65m2,...
      Đường Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 56 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Minh Xuân - 7 - Tân Bình, giá 850 triệu

      850 triệu 56 m2 15,18 triệu/m2
      PHÁ SẢN bán ngay NHÀ 1T 2L TP GẦN CHỢ, DT 56 mét vuông GIÁ 850 tr sổ hồng riêng .- DT 56 mét vuông (5m x 11,2m) nở hậu phía sau. Điện âm nước...
      Đường Lê Minh Xuân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 65 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 810 triệu

      810 triệu 65 m2 12,47 triệu/m2
      CÁ ĐỘ ĐÁ BANH THUA bán nhanh NHÀ Đ.BÀNH VĂN TRÂN 66 mét vuông GIÁ 810 tr hẻm xe hơi SỔ RIÊNG L/H-Hiện trạng nhà 1 lầu, 3 phòng ngủ,...

      Bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 735 tr

      735 triệu 60 m2 12,25 triệu/m2
      Nhà MT Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình - 60 mét vuông - - Nhà nằm ngay MT đường lớn, khu trung tâm, thuận tiện đi lại, KDC an ninh, gần chợ,...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Phổ Quang - 1 - Tân Bình, giá 970 triệu

      970 triệu 60 m2 16,17 triệu/m2
      Nhà NH Thanh Lí Giá Rẻ, Đ. Phổ Quang, Q.TB, DT:60m², sổ hồng riêng- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu  - DTSD thực tế: 60m²- giá TT: Chỉ  970 tr không...
      Đường Phổ Quang, Phường 1, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 82 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 15,82 tỷ

      15.82 tỷ 82 m2 192,91 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Bán ngôi nhà phố Tân Bình, P. 12, Q. Tân Bình. Khu vip K300... DT 5 x 17 -...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 62 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 715 tr

      715 triệu 62 m2 11,54 triệu/m2
      KDTL bán nhanh nhà Trần Mai Ninh 62 mét vuông giá 715 tr cho thuê 8tr/tháng sổ hồng hotline Anh Duy 0792864816 - Nhà 1 trệt 1 lầu DT...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 935 tr

      935 triệu 60 m2 15,59 triệu/m2
      Bao ra sổ, giá còn thỏa thuận.DT 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m, nở hậu 1m.- Kết cấu nhà 1T + 1L + sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ ...

      Chuyển nhượng nhà 60 m2 tại Đường Thành Mỹ - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 60 m2 12,5 triệu/m2
      Con bệnh nên bán ngay nhà Thành Mỹ 60 mét vuông giá 750 tr sổ riêng , gần chợ L/H Anh Duy 0792864816/strong>GIÁ 750 tr 3 PN 3 NHÀ  nhà...
      Đường Thành Mỹ, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Minh Xuân - 8 - Tân Bình, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 62 m2 20,17 triệu/m2
      KD lỗ bán nhanh nhà Lê Minh Xuân, TB, sát bên chợ Tân Bình, 61 mét vuông nhà mới ở liền - L/H Lâm.- DT 62 mét vuông nở hậu 1m không dính quy...
      Đường Lê Minh Xuân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 30 m2, giá 4,9 tr tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.91 triệu 30 m2 0,17 triệu/m2
      Studio Mới logia Thoáng giá rẻ ở Tân Bình-Gần nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh. Thuận tiện đi lại các Q. trung tâm.Phòng mới sạch sẽ nội thất mới.Giờ giấc...
      Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!