Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 70 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 70 m2 99,72 triệu/m2
      KHU VÍP P. 14 TÂN BÌNH - NHÀ vô ở ngay - hẻm xe hơi VÀO NHÀ - CÁCH MT 5 CĂN - NỞ HẬU RỘNG THOÁNG.Thông tin:+ Khu Víp P. 14, Tân Bình,  Khu đường...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 65 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 65 m2 56,93 triệu/m2
      - Cần bán nhanh chung cư Central Plaza hay còn gọi CC 91 Phạm Văn Hai- pháp lí có sổ hồng riêng chính chủ và hạn sở hữu lâu dài, căn hộ có nhiều tiện...
      Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 97 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 97 m2 115,47 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt hẻm ô tô Ni Sư Huỳnh Liên, P10, Tân Bình, TPHCM- Đặc biệt Ngang 5m7, khuôn đất vuông vắn. Thích hợp xây căn hộ dịch vụ- Vị trí sầm uất,...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 120 m2 tại Đường Năm Châu - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 120 m2 82,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tân Bình, MT trục Trường Chinh, P. 12, Q. Tân Bình.... DT 6,2 x 18 - CN 115  mét vuông . vuông vắn không lỗi phong thủy.... Kết...
      Đường Năm Châu, 12

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 132 m2 tại Đường Hiệp Nhất - 14 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 132 m2 143,94 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hiệp Nhất, P. 4 Q. Tân Bình, trục Cách Mạng Tháng 8.- DT: 5,5m x 25m; công nhận 138m².- Nhà mặt phố Tân Bình cấp 4, thích hợp làm BĐS...
      Đường Hiệp Nhất, 4

      Sở hữu ngay nhà đất 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      TÔI BÁN NHÀ Đ.CMT8 , TÂN BÌNH , HẺM 1014/... GIÁ 1,5 tỉ , hẻm xe hơi , SÁT HỒ BƠI CỘNG HOÀ L/H*** LÂM- Nhà 1 trệt 1 lầu , 3 PN, 2  nhà vệ sinh.-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 15m tại Đường Ngô Thị Thu Minh - Tân Bình, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      KD THUA LỖ BÁN NHÀ NGÔ T. THU MINH P.2 Q. TÂN BÌNH – 1,45 tỉ / 63 mét vuông / KẾ CHỢ / contact LÂM 0708-438-477Định cư cần bán nhà Ngô T. Thu Minh P.2...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 63 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 897 triệu

      897 triệu 63 m2 14,24 triệu/m2
      định cư qua mỹ bán nhà Đ.Hoàng Hoa Thám, Q.Tân Bình, 63m², 897 tr,- SHR, giá 850 tr còn thỏa thuận- DT 63m² ngang 4m dài 15m- Kết cấu nhà 1T + 1L,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 30 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      Sang ngay Nhà hotel MT Đường Nguyễn Thái Bình, P4, Tân Bình :- DT : 3x10m => tổng diện tích xây dựng: hơn 100m².- Kết cấu : 1 trệt, 5 lầu, sân thượng-...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình, giá 795 triệu

      795 triệu 64 m2 12,43 triệu/m2
      định cư qua mỹ bán nhà Đ.Hoàng Văn Thụ, Q.Tân Bình, 64 mét vuông, 795 tr,- SHR, giá 850 tr còn thỏa thuận- DT 60 mét vuông ngang 4m dài 15m-...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 64 m2, hướng Đông-Nam tại Phường 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 64 m2 13,91 triệu/m2
      chia TS Đ.Hồng Hà Q.Tân Bình, 64 mét vuông, 890 tr, sổ hồng riêng- sổ hồng, giá 890 tr còn thỏa thuận- DT 64 mét vuông ngang 4m dài 16m- Kết...
      Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình, giá 850 triệu

      850 triệu 60 m2 14,17 triệu/m2
      chia TS bán nhà Đ. Phan Huy Ích, Q.tân bình 60m², 850 tr,- SHR, giá 850 tr còn thỏa thuận- DT 60m² ngang 4m dài 15m- Kết cấu nhà 1T + 1L, 3 phòng ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 65 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 959 triệu

      959 triệu 65 m2 14,76 triệu/m2
      bán nhanh Nhà MT Nguyễn Hồng Đào, p.14, Q.Tân Bình, 65 mét vuông, 959 tr- Nhà nằm ngay MT đường lớn, khu trung tâm, thuận tiện đi lại, KDC an ninh,...

      Bán nhà 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 795 tr

      795 triệu 64 m2 12,43 triệu/m2
      định cư qua mỹ bán nhà Đ.Hoàng Hoa Thám, Q.Tân Bình, 64 mét vuông, 795 tr,- sổ hồng, giá 850 tr còn thỏa thuận- DT 60 mét vuông ngang 4m dài...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 789 triệu

      789 triệu 64 m2 12,33 triệu/m2
      Về quê bán nhà Đ. Nguyễn Sỹ Sách ,Q.Tân Bình, 64 mét vuông, giá 789 tr, sổ hồng- DTCN 64 mét vuông , ngang 4,5m dài 16m, không dính quy hoạch.-...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 58 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồng Hạc - 11 - Tân Bình, giá 930 triệu

      930 triệu 58 m2 16,04 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Hồng Lạc, Tân Bình, giá 930 trCó SHRDT 58m² (4mx14.5m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm xe hơi thông thoáng,...
      Đường Hồng Hạc, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Bá Tuyển - 12 - Tân Bình, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 90 m2 186,67 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT khu K300 P. 12 Q. Tân Bình, khu Nguyễn Thái Bình, gần Lotte Cộng Hòa, chợ Hoàng Hoa Thám. - DT: 5m x 18m, công nhận 90 mét vuông, đất...
      Đường Nguyễn Bá Tuyển, 12

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 120 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 120 m2 82,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Năm Châu, trục Trường Chinh, P. 11 Q. Tân Bình, ngay ngã 4 Bảy Hiền.- DT: 6,2m x 18m, công nhận 120m² đất, vuông vắn, không lộ giới,...
      Đường Năm Châu, 11

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!