Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 62 m2 15,33 triệu/m2
      CC nợ bank bán nhanh nhà 1t1l Bùi Thị Xuân P3 Tân Bình 62m²/ 950tr, SHR, Thịnh : 0795684864/p>- Giá : 950 tr - không thỏa thuận - bao sang tên công...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 55 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      Cần bán chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, P3. Q. Tân Bình, TPHCM+ pháp lí có sổ hồng riêng chính chủ và hạn sở hữu lâu dài, căn hộ chung cư...
      Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 53 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 940 triệu

      940 triệu 53 m2 17,74 triệu/m2
      KD lỗ nợ NH bán nhà 1T1L Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, sổ hồng riêng 53,2m²/ 940TR - Giá : 940 tr - BAO SANG TÊN CÔNG CHỨNG - KHÔNG thỏa thuận -...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 106 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 106 m2 59,44 triệu/m2
      - Gia đình cần bán căn hộ Central Plaza- pháp lí có SHR chính chủ và hạn sở hữu lâu dài, căn hộ có nhiều tiện ích trong như gyms mới, hồ bơi, siêu thị,...

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Tân Bình, MT Cách Mạng Tháng 8, P. 6 Q. Tân Bình- DT 3,7m x 15m - DT đất 60m², diện tích sử dụng 160m²- Nhà mặt phố Tân Bình 3 tầng-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 6

      Bán gấp nhà chung cư 107 m2, giá 6.5 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 107 m2 60,75 triệu/m2
      - Gia đình cần bán chung cư Central Plaza- pháp lí có sổ hồng riêng chính chủ và hạn sở hữu lâu dài, căn hộ có nhiều tiện ích trong như fitnesss mới,...

      Bán nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 860 triệu

      860 triệu 60 m2 14,34 triệu/m2
      L/H Đông 0799218176 KDTL bán ngay nhà 1T2L Trường Sơn, Tân Bình 60 mét vuông/giá 860tr.sổ hồng riêng, hẻm 5m- DTCN 60m2 , ngang 4m dài 15m -...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 25 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3.15 tỷ

      3.15 tỷ 25 m2 126 triệu/m2
      SÁT VÁCH Q. 10 - LÝ THƯỜNG KIỆT - HẺM 3M THÔNG - NGANG 4M - 3 phòng ngủ - NHỈNH 3T- Gần chợ Ông Địa, cư xá Lữ Gia, hiếm nhà bán, thông Lạc Long Quân,...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 65 m2, giá 3.5 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      * Gia đình em cần bán chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình, TPHồ Chí Minh, vị trí rất thuận tiện di chuyển vào Q. 3, Q. 1 chỉ...

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 947 Lạc Long Quân, P. 8 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền,- DT: 4,3m x 12m; 50 mét vuông đất, vuông vức, không lỗi phong thủy, không lộ...
      Đường Lạc Long Quân, 8

      Bán nhà đất 2 tầng, 50 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 958 Lạc Long Quân, P. 8 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền, chợ Tân Bình, BV Thống Nhất.- DT: 4m x 12m, DT đất 50m², không lỗi phong thủy.- căn ...
      Đường Lạc Long Quân, 8

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1.65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      Nhà Nguyên Căn Gần Chợ Phạm Văn Hai, P3 , Tân BìnhNhà 2 Tầng ,DT 60 mét vuông , Hoàn Công ĐủGiá chỉ 1ty650 cho khách thiện chíNhà kết cấu 4...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 60 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 toilet.- Đường trước nhà...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 970 tr

      970 triệu 62 m2 15,65 triệu/m2
      Giá TT 970tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 62m², ngang 4m dài 15,5m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh.- Đường trước nhà...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 81 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 81 m2 98,77 triệu/m2
      P. 7 Q. Tân Bình; gần ngã 4 Bảy Hiền, công viên Lê Thị Riêng.\n\n... DT: 5,5m x 14m, hậu 6,2m, công nhận 81 mét vuông.\n\n... Nhà cũ tiện xây mới....
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 15 - Tân Bình, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 56 m2 105,36 triệu/m2
      Vi Trí MT Ngay Chợ Phạm Văn Hai Tân Bình giáp Sân Bay TRung Tâm.+ Trệt Lửng lầu BTCT, Đường nhựa ô tô tranh KD tốt.+ Sổ vuông A4, không lỗi nhỏ hoàn công...
      Đường Phạm Văn Hai, 5

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 4.85 tỷ

      4.85 tỷ 41 m2 118,3 triệu/m2
      ngã 4 ÂU CƠ - LẠC LONG QUÂN - SÁT MT - 40 mét vuông × 3 TẦNG - hẻm ô tô - NGANG 4M - NHỈNH 4T- 3 phòng ngủ Rộng - logia riêng - Nở Hậu tài...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 40 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      🆕 LÝ THƯỜNG KIỆT TÂN BÌNH - GIÁP Q.10 - VỊ TRÍ ĐẸP - hẻm xe hơi ĐỖ CỬA - DT 4m x 10m - CHỈ 4.950 tỉ TL♻️ Mô tả:- hẻm xe hơi đỗ cửa. Tiện KD đa ngành...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!