Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 80 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 18.5 tỷ

      18.5 tỷ 80 m2 231,25 triệu/m2
      -Nhà mặt phố-sổ hồng riêng cầm tayNhà gồm 1 trệt, 3 lầu và 1 tần thượngNhaphoquanTanBinh#
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 960 tr

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60m², ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 138 m2 tại Đường Nguyễn Bá Tòng - 11 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 138 m2 86,96 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đc: 68/15 Nguyễn Bá Tòng, P. 11, Q. Tân Bình.- MT 3.9m - dài 27.75m - nở hậu 6.1m- Cách nút giao BV Thống Nhất 200m - tiện di chuyển đến các...
      68/15 Đường Nguyễn Bá Tòng, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 60 m2, giá 2.9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Gia đình em cần bán chung cư Bàu Cát 2ĐC: 02 Hồng Lạc, P10, Q. Tân BìnhDT: 60m², 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bán có để lại nội thất, nhà còn...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Q.Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 58 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm 1036 Cách Mạng Tháng 8, P. 5, Q. Tân...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 40 m2 205 triệu/m2
      ĐƯỜNG BA VÂN, P. 14, Q. TÂN BÌNHDT 4x10m, 1 trệt, 3 lầu, 3 PN, 4 toilet, phòng khách, bếp, KDC Bàu Cát sầm uất, gần chợ, BV, siêu thị, hẻm xe hơi tới...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4.75 tỷ

      4.75 tỷ 60 m2 79,17 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô 4mDT: 60m², 5*12m Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bếp rộng.vị trí thuận lợi, gần chợ, trung tâm ...
      Đường Âu Cơ, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Lưu Nhân Chú - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      -  MT Lưu Nhân Chú, P. 5, Tân Bình- 55,7m², ngang 3,3m dài 19m- Nhà 1 trệt 1 lầu hoàn công đầy đủ, gồm 2 PN 2wc- MT thông thoáng, kèm hẻm nhỏ kế bên...
      Đường Lưu Nhân Chú, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 40 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 40 m2 40 triệu/m2
      Cô Chín gửi bán ngay ngôi nhà cực đẹp với giá mềm chỉ với #1tỷ6DT: 40m² ( 4×11) hẻm ô tô 4.5mKết cấu: 1trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 2 nhà ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 93 m2, giá 1.7 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 93 m2 18,28 triệu/m2
      . GIẢM GIÁ MẠNH------------------------BÁN căn hộ chung cư PHÚC YÊN, Q. TÂN BÌNHgiá: 1.7 tỉ thỏa thuận.------------------------DT: 93 mét ...
      33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Căn Hộ Duplex Cửa Sổ Lớn Bancon Bạch Đằng Tân Bình

      7 triệu 35 m2 0,2 triệu/m2
      duplex Cửa Sổ Lớn Bancon Bạch Đằng Tân BìnhToà nhà lớn, có bancon rộng, gác lửng, phòng nội thất đầy đủGần Công Viên Hoàng Văn Thụ, Chợ Tân Bình, trường ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 60 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 959 tr

      959 triệu 60 m2 15,99 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ở đường Lạc Long Quân, P.10, Q. Tân Bình.DT: 4 x 15m => 60m². - KC gồm : 4 phòng ngủ 2 WC. Nhà hơi cũ tiện sửa chữa xây...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 12 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      ngôi nhà phố Nguyễn Trọng Tuyển, Sầm uất, gần chợ Phạm Văn Hai, gần 90m², Giá NHỈNH 16 tỉ. “GIÁ CHỐT TỐT HƠN GIÁ CHÀO”- Kết cấu: 3 tầng, 4 phòng ...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, 2

      Chính chủ bán Gấp toà nhà ngay ngay Cộng Hoà giáp Tân Bình, Bình Tân, Tân Phú - Giá Thương Lượng

      24.4 tỷ 60 m2 406,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay toà nhà ngay ngay Cộng Hoà giáp Tân Bình, Bình Tân, Tân Phú,.. - Hiện trang cho thuê, có sẵn nguồn khách, cải tạo nếu có nhu...
      Đường Cộng Hòa, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 92 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 92 m2 23,92 triệu/m2
       căn hộ SAIGON AIRPORT PLAZA Tân Bình- căn hộ chung cư : 96 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2wc- Khu căn hộ chung cư cao cấp, bên ngoài căn ...
      Số 01 Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 68 m2, hướng Đông tại Đường Bảy Hiền - 11 - Tân Bình, giá 950 tr

      950 triệu 68 m2 13,98 triệu/m2
       - DT 68 mét vuông nhà 1 trệt 1ầu 3 PN,3 toilet. - giá mềm không thỏa thuận bớt giá. - cơ sở hạ tầng điện âm nước máy. -...
      Đường Bảy Hiền, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 59 m2, hướng Đông tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 59 m2 17,8 triệu/m2
      - DT: 59 mét vuông ngang 4m dài gần 15m- Giá bán gấp TT chỉ 1 tỉ 50 tr có thỏa thuận- Kết cấu: Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ, 3 toilet. -...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 61 m2 14,6 triệu/m2
      Giá TT 890tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 61m², ngang 4m dài hơn15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!