Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 75 m2 176 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT trước sau đường Lý Thường Kiệt, P. 9, Q. Tân Bình.- DT: 4.9x16m, nở hậu 5.3m.- Kết cấu: Nhà xây trệt lửng 3 lầu sân thượng nhà mới đầy đủ nội...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 75 m2 176 triệu/m2
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 300 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 300 m2 216,67 triệu/m2
      Bán toà hotel cao cấp giảm từ 92 tỉ về 65 tỉ khu sân bay, P. 2, Q. Tân Bình (15x20m - Hầm, 6 tầng) TN 300tr/th.- DT: 15x20m, công nhận: 281m.- Kết cấu: Hầm,...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 200 m2 tại Phường 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Không còn khả năng bán ngay Khuôn Đất Siêu Khan Hiếm MT Bạch Đằng Q.Tân BìnhKhu vực sầm uất nhiều văn phòng, tiện ích, - DT : 10 x 20m. - Hiện trạng : Đất...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 128 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 128 m2 32,82 triệu/m2
      + Bán mảnh đất ngay MT KD đường Lê Văn Sỹ - P. 1 - Tân Bình.+ Cách MT Hoàng Văn Thụ tầm 2ph.+ Đối diện trường mẫu giáo, ngay toà nhà Olic Building.+ DT:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phường 4 - Tân Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      + Vị trí nhà khu vực trung tâm đi lại thuận tiện, sát vách Q. 3, Q. 10, Q. Phú Nhuận, Q. 1, gần chợ Phạm Văn Hai, tiện ích xung quanh đầy đủ.+ Thuận tiện đi...
      Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 55 m2 tại Đường Đặng Văn Sâm - 14 - Tân Bình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 55 m2 71,82 triệu/m2
      Đường trước nhà 5,5m thông thoángXung quanh cây xanh thoáng mátTiện ích đầy đủ không thiếu thứ gìDT 55m2 (sàn 165m2) hoàn công đầy đủSHR, công chứng ngay ...
      Đường Đặng Văn Sâm, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 48 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay nhà Đường Lê Văn Sỹ, P. 1, Q. Tân Bình- DT : 4m x 12m/ 48m2-Công năng: 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ 3 phòng vệ ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền nên bán ngay! - DT: 3.5 x 12.5m ( CN 42.5m2 ) vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, nhà mới vào ở, kd ngay.- Gồm: 4 PN, 3...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 44 m2 70,46 triệu/m2
      NHỈNH 3 tỉ - HÀNG HIẾM KHU ĐỒNG ĐEN - BÀU CÁT TÂN BÌNH - HXT THÔNG SÁT MT - 4M 11M - 2 TẦNG BTCT 2 phòng ngủ - TIỆN Ở, KD, ĐẦU TƯ ĐỈNH - gọi ngay :...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 60 m2 53 triệu/m2
      hẻm xe hơi Cách Mạng Tháng 8, tiện KD, 4x15m.2 lầu 4 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh.- Nhà nở hậu tài lộc ngang 4m, oto ngủ trong nhà, hẻm thông...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 0 m2
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên 5 tầng, ngang 4.3x11m P. 10, Tân Bình.+ Vị trí kế bên sân bay,... - KD đông đúc và đầy đủ tiện nghi xung quanh. KDC xung quanh an...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 47 m2 tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 47 m2 102,13 triệu/m2
      "Bán nhà khu VIP Bàu Cát,Tân Bình, sát MT, 47 mét vuông, 3 tầng, 3 phòng ngủ, chỉ nhỉnh 4 tỉ, Ở& KD+ Vị trí cực đẹp, khu VIP Bàu Cát. Cách một ...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Đường Trương Công Định, giá 16,7 tỷ

      16.7 tỷ 70 m2 238,58 triệu/m2
      HIẾM -Bán nhà MT Trương Công Định , P14, Q TB, dt: 5 x 14m, nhà trệt 2 lầu giá 16.7 tỉ.HĐT: 35TRBán ngôi nhà phố Trương Công Định , P. 14, Tân Bình, KD...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 225 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 225 m2 160 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay tòa building đường Trường Chinh - vị trí rất đẹp Q. Tân Bình.- DT 9x25m. DT sàn gần 1200m.- Kết cấu: 7 tầng ST. Đạt mọi tiêu chí về...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 68 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 16,7 tỷ

      16.7 tỷ 68 m2 245,59 triệu/m2
      Bán nhà MT Đồng Đen , P14, Q TB, dt: 5 x 14m, nhà trệt 2 lầu giá 16.7 tỉ.Bán ngôi nhà phố Đồng Đen , P. 14, Tân Bình, KD tốt cả ngày lẫn đêm.DT: 5m x 14m-...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 600 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 600 m2 113,34 triệu/m2
      🍀🍀🍀TÂN BÌNH-Hàng HIẾM,Toà Nhà Văn Phòng,Gần 600m², 3 Tầng,MT Bành Văn Trân, 68 tỉ(TL) + Vị trí trung tâm đi lại rất thuận tiện,gần Lý Thường Kiệt,Lê Minh...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 240 m2, giá 39 tỷ tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 240 m2 162,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự cực đẳng cấp đường Cộng Hòa, Tân Bình ngay Vincom và Lotte Mart.- Khu tập trung toàn căn biệt thự sang trọng, đẳng cấp.- DT: 12 x 20m...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!