Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 205 m2 tại Đường A4 - 12 - Tân Bình, giá 30,7 tỷ

      30.7 tỷ 205 m2 149,76 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố 1 trệt, 2 lầu ngay gần A4 - C18 - K300, P. 12. Q. Tân Bình.DT đất công nhận 205m2, sổ vuông đẹp.Hiện trạng xây 1 trệt, 2 lầu.Nằm vị...
      Đường A4, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 82 m2 174,4 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí Đắc địa, MT đường Tân Hải, giáp Tòa nhà Etown thông Cộng Hòa, Trường Chinh, phù hợp KD đa ngành nghề.+ DT 82 mét vuông ngang 4m x 21m...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 56 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà Bàu Cát 1, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 4mx14m vuông vắn, kết cấu nhà trệt 3 lầu ST- Khu an ninh lịch sự, tiện ở và làm văn phòng, cho...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 102 m2 tại Đường Ba Vì - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 102 m2 343,14 triệu/m2
      Vị trí tòa nhà nằm trên khu sân bay MT đường Ba Vì , Ngay Thăng Long, P. 4, Tân Bình. Khu vực trọng tâm ngay gas hàng khôn quốc tế. Nhà đang cho thuê...
      Đường Ba Vì, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 293 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 70 tỷ

      70 tỷ 293 m2 238,91 triệu/m2
      Tòa nhà 12 tầng MT sân bay Tân Sơn Nhất P. 2 Tân Bình, DT 8.5 x 34m hợp đồngT 400tr - 70 tỉ.+ DT 293m x 12 tầng (8.5 x 34)m.+ Giá 70 tỉ.+ Đang cho thuê...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 438 m2, giá 57 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      57 tỷ 438 m2 130,14 triệu/m2
      * Chính chủ bán biệt thự khu compound Hồng Thái ngay Phổ Quang - P. 2 - Q. Tân Bình.+ DT 15m x 30m.+ Công nhận 438 mét vuông.+ căn biệt thự có kết...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 52 m2 121,16 triệu/m2
      BÁN NHÀ TÂN BÌNH - SÁT ngã 4 BẢY HIỀN - 4Mx14M - hẻm xe hơi ĐỖ CỬA - 4 TẦNG BTCT - CHỈ NHỈNH 6 tỉ.Mô tả:+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước và sau...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 50 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ ĐƯỜNG THIÊN PHƯỚC P9 TÂN BÌNH GIÁP Q. 10 - 4Mx13M - 4 TẦNG - SÁT HXT - CHỈ HƠN 5 tỉ. MÔ TẢ: + Vị trí trung tâm giáp Q. 10, ngay gần ĐH Bách...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 329 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 329 m2 206,69 triệu/m2
      +siêu phẩm MT Bành Văn Trân P. 7, Tân Bình trên + DT ( 7 x 47) + Hàng hiếm , Tòa nhà văn phòng với nhiều không gian xanh, chủ thiết kế xu hướng văn...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 298 m2, mặt tiền 15m tại Phường 2 - Tân Bình, giá 64,5 tỷ

      64.5 tỷ 298 m2 216,45 triệu/m2
      - Vị trí khu Sân Bay Tân Bình, ngang siêu lớn 15 , dài 20m vuông vắn- Kết cấu hầm 7 tầng, thang máy, 27 phòng hotel VIP đầy đủ nội thất 5*- Nội thất...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 59 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Tân Bình, giá 8,65 tỷ

      8.65 tỷ 59 m2 146,62 triệu/m2
      NGUYỄN TRỌNG TUYỂN HẺM 8M KD ĐA NGHÀNH GIÁP PHÚ NHUẬN DT 59 mét vuông NHÀ ĐẸP MỚI DỌN vô ở ngay NHỈNH 8 tỉ + Hẻm 8m thông tứ tung, đẹp, oto quay đầu...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 114 m2 149,13 triệu/m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình P. 4 Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 114 mét vuông.- Kết cấu...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      Nhà Tân Bình - Lạc Long Quân - chỉ 3 tỉ 7 - Nhà ngang 4m, hơn 40m2 .- hẻm ô tô thông .- Nội Thất có sẵn đẹp , mua là vào ở nhanh gọn .- Vị Trí ngay trung...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Sông Nhuệ - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      - Bán hotel MT Sông Nhuệ - Q.Tân Bình- đc : 18 Sông Nhuệ, P.2, Q.Tân Bình- DT : 14 x 20m. Công nhận : 281.31m2- Kết cấu : Hầm + 3 Tầng + Áp mái- Bao gồm có...
      Đường Sông Nhuệ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 47 m2 93,62 triệu/m2
      (B1775)- DT 47 mét vuông, sổ hồng, không quy hoạch- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc có 2 PN, logia thoáng mát, hướng nhà có phong thuỷ tốt- Cách 25m là ra...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 44 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 44 m2 275 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán trước tết MT KD khu Út Tịch Hoàng Việt P.4 Tân Bình, đường KD sung túc- DT: 4x11m sổ vuông- Nhà kết cấu 5 tầng mới, đúc BTCT kiên cố- Vị...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 40 m2 94,75 triệu/m2
      3 tỉ nhỉnh - nhà khu Âu Cơ - Lạc Long Quân - Trần Văn Quang - 2 tầng - 40 mét vuông (3.2 / 4.15m x 11m) - khu tiễn ích - thuận lợi gần Q10 - Q11 - Tân...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 92 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi gần Lạc Long Quân, Tân Bình, 4x23m, 5 tầng cực ngon, chỉ 10 tỉ X.+ T/số chuẩn như SGK: 4x23m vuông đét, 5 tầng BTCT hoàn công.+ Hẻm...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!