Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 32 tỷ tại Phường 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Bán căn biệt thự phân khúc 30 tỉ cực đẳng cấp khu K300, Tân Bình ngay Lotte Mart đi vào.- Khu tập trung toàn căn biệt thự sang trọng, đẳng cấp.- DT: 10...
      Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 970 triệu tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      970 triệu 30 m2 32,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư Diyas Sky sở hữu vị trí đắc địa đối diện tòa nhà E. Town Cộng Hòa.DT 30 mét vuông.Ưu điểm:- Ngay trung tâm Tân Bình, cách Q1 chỉ...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      - Bán chung cư Bàu Cát, Q. Tân Bình.- Nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Tiện ích: tầng một đc xây dựng để làm shop,công viên thoáng mát, Nơi giữ xe thuộc tầng...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center, Phổ Quang, Tân BìnhDT 75 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ , 2 toilet, tặng 1 số nội thất mừng tân...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường Mai Lão Bạng - 13 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Nhà tọa lạc gần trường học THPT Nguyễn Chí Thanh, cấp 1 Thân Nhân Trung...- DT: 49.5m2 (4.5m x 11m).- Nhà thiết kế đầy đủ công năng: 1 trệt 1 lầu.- Hẻm...
      Đường Mai Lão Bạng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      - Nhà Tây Bắc hẻm ô tô thông thương tiện KD, vp công ty- Nhà vuông vắn DT chuẩn hoa hậu 72 mét vuông x 4 tầng, MT 4m, 4 PN, 5 vệ sinh, garage để...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 63 m2 tại Phường 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 63 m2 43,5 triệu/m2
      Cô Hòa bán nhanh nhà đẹp, hiện đại ô tô tận cửa đường Lê Bình - P. 4 - Q. Tân Bình. Gần bệnh biện Thống Nhất, trung học cơ sở Âu Lạc, chợ Tân Bình-...
      Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường K300 - Tân Bình, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 160 m2 161,25 triệu/m2
      Cần bán gấp MT đường K300, P12, Tân Bình.DT 8 x 20m nở hậu tài lộc.Kết cấu 1 trệt 1 lửng tiện xây mới.Vị trí MT đường khu Vip k300 tân bình, khu vực cho...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp - giá mềm - oto ngủ trong nhà - hàng xóm Q10 mà giá chỉ 100 tr/ mét vuông P. 6 Tân Bình - Không mua căn này thì mua căn nào nữa.Mô tả:+ DT:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 91 m2 tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 91 m2 115,39 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Nguyễn Thị Nhỏ - Nhà thờ Hầm Tân Phước P9 Tân Bình.Dt: 4x23 công nhận 91 mét vuông đất vuông vắn.Kết cấu: Trệt 4 lầu 13 phòng cho...
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 84 m2 82,15 triệu/m2
      + Hẻm oto ngủ trong nhà, thông nhiều hướng, gần trường học+ Kết cấu 1 trệt, 2 lầu sân thượng rộng có 4 phòng ngủ lớn,  toilet khép kín.+ Sổ vuông...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      - Khu vực hiếm nhà. Đường Hoàng Văn Thụ di chuyển ra các Q. trung tâm khác rất tiện.- DT: 4x15m,- Kết cấu: nhà c4.- Mua về xây vừa xây cao tầng kết hợp...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 56 m2 50,9 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà Trường Chinh, Tân Bình 56 mét vuông giá chỉ 2,85 tỉ.- Xung quanh đầy đủ tiện ích, gần ủy ban nhân dân Q. tân Bình nên cực...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - 11 - Tân Bình, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 76 m2 121,06 triệu/m2
      - DT: 4x19m.- Kết cấu: Trệt 1 lầu.- Chủ xây ở nên bên trong BTCT kiên cố, chắc chắn, nhà còn rất mới vào là ở ngay.- hẻm ô tô ra vào thoải mái.- Hẻm thông...
      Đường Trường Chinh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 tầng, 45 m2 tại Phường 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      DT: 45 mét vuông, nhà 5 tấm, có 5 PN, 4 vệ sinh, HXT thông ra 2 đường lớn. Nhà có sân thượng tiện thể gia đình sinh hoạt vui chơi.
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 56 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 56 m2 164,29 triệu/m2
      - bán nhanh ngôi nhà ở hẻm xe hơi 8m Bàu Cát 1, P. 14, Tân Bình.- Cách MT đường 20m, hẻm thông thoáng, ô tô đi thoải mái. Khu vực an ninh, yên tĩnh,...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 47 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 47 m2 112,77 triệu/m2
      - Vị trí: Thông Trường Chinh, cách chợ Bàu Cát 2p, gần trường học BV...- Kết cấu: Trệt lầu, 2 phòng, tiện xây mới.- Thích hợp mua để ở, KD...- Khách quan...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 10 m2, mặt tiền 2m tại Đường Trần Văn Quang - Tân Bình, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 10 m2 115 triệu/m2
      Chỉ 1.15 tỉ có nhà SHR Tân Bình, 3 tầng, mới ở liền.10 mét vuông, ngang 2.5m. 1 trệt 2 lầu, 2 PN.một căn ra hẻm ba gác thông, hẻm an ninh.Gần chợ...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!