Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 28 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 13 - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 28 m2 146,43 triệu/m2
      - Nhà nằm khu vip Bàu Cát đường bàn cờ đi lại thuận tiện , chợ Bàu Cát , Âu Cơ , Trường Chinh ngã 4 Bảy Hiền ...- HXT thông thẳng toàn nhà đẹp khu dân trí...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 1 tầng, 64 m2 tại Đường Sầm Sơn - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 64 m2 38,29 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà đường Sầm Sơn, P. 4, Q. Tân Bình.- Đường 6m, oto ra vào thoải mái.- Đang cho thuê 17tr/tháng.- Nằm gần sân bay Tân Sơn Nhất,...
      Đường Sầm Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 4 tầng, 70 m2 tại Đường Đồng Đen - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 70 m2 112,86 triệu/m2
      Xuất cảnh, cần bán nhà diện tích xây dựng 5x14.5m, ngay trong khu Bàu Cát, Tân Bình, gần MT. Giá giảm 1 tỉ, chỉ 7.9 tỉ sở hữu đc ngôi nhà đẹp...
      Đường Đồng Đen, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Victory Real | Trung Tâm Giao Dịch Bđs Tân Bình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp đường Phạn Văn Hai P. 5 Q. Tân Bình- DT: 49,8 (4,1* 12,14 )- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu phòng khách bếp 3 phòng ngủ 3WC- Nhà nằm trong khu dân trí...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Vĩnh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 102 m2 165,69 triệu/m2
      KHU VIP SÂN BAY - P. 4, TÂN BÌNH - 5.1M x 20M - 4 TẦNG - ĐANG CHO THUÊ 30 tr/THÁNG.Nhà 1/ Nguyễn Văn Vĩnh, P. 4, Tân Bình.+ Vị trí: Nhà nằm ở mặt khu víp...
      Đường Nguyễn Văn Vĩnh, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,94 tỷ

      2.94 tỷ 0 m2
      Chính chủ cuối năm muốn bán nhà giá 2tỷ935/49,5 mét vuông - Võ Thành Trang, p11, Tân Bình. Gần chợ Lớn. - Gần trường học Võ Văn Tần - Giao với...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 48 m2 113,55 triệu/m2
      + Kết cấu: 2 tầng BTCT kiến cố với phòng khách, bếp, 2 PN, 3  nhà vệ sinh, logia, sân để xe đầy đủ tiện nghi.+ Dt: 3,6mx14m. + Hẻm thông thoáng, sát...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 92 m2 tại Đường Trần Văn Hoàng - 9 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 92 m2
      Bán nhà phố hẻm xe hơi Trần Văn Hoàng, Tân Bình 4x23, 5 tầng, chỉ 10 tỉ nhỉnh+ Kết cấu 5 tầng 12  phòng ngủ, dòng tiền khủng 40tr/th, cực ngon +...
      Đường Trần Văn Hoàng, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Phường 15 - Tân Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 82 m2 84,15 triệu/m2
      TIN NÓNG ! giá siêu mềm NHẤT KHU VỰC HIẾM CÓ CĂN THỨ 2 - BÁN NHÀ hẻm xe hơi TRÁNH TRƯỜNG CHINH TÂN BÌNH - 4 × 20.5 - 4 TẦNG , SÂN THƯỢNG - CHỈ 6.9 TỈ (...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà Bành Văn Trân, P7 Tân Bình.Gần cấp 1 Bành Văn Trân, khu dân cư đông.hẻm ô tô thông thoáng, ra vào vô tư, cách công viên Lê Thị Riêng 3...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 78 m2 83,34 triệu/m2
      Nhà hẽm ô tô cách đường chính vài bước chân+ Khu vực mua bán sầm uất+ nhà 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh rộng rãi thoáng mát+ Sổ vuông vắn , rõ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 145 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 145 m2 45,52 triệu/m2
      6.8ty - 4 tầng đẹp ở luôn đón Tết TK cầu thang giữa 7 phòng ngủ, 7wc+. hẻm xe hơi 7 chỗ chạy vòng quanh, ô tô thông các trục chính. cư dân đông...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Lê Bình - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 64 m2
      + DT: (4 x 16)m 64m2 không bị quy hoạch.+ Kết cấu. Gồm 3  phòng ngủ, phòng khách. 3 phòng vệ sinh, máy năng lượng mặt trời.Cách sân bay 10p,...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 145 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 145 m2 48,28 triệu/m2
      6.8ty - 4 tầng đẹp ở luôn đón Tết +. Thiết kế cầu thang giữa 7 phòng ngủ, 7wc+. Hẻm chia ô bàn cờ oto 7 chỗ chạy vòng quanh, Chạy thông các trục...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 45m tại Đường Cống Lở, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 110 m2 131,82 triệu/m2
      Mô tả- căn nhà phố KD, đường 10m vĩa hè 2m- DT ngang 4.5 x 26- trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng trước sau, nhà 2 MT trước và sau, có cửa hậu- gồm 4 PN rộng...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 145 m2 tại Phường 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 145 m2 46,9 triệu/m2
      6.7 ty - 4 tầng đẹp ở luôn đón Tết Thiết kế cầu thang giữa 7 phòng ngủ, 7wc+. Hẻm chia ô bàn cờ ô tô chạy vòng quanh, ô tô thông các trục chính. cư ...
      Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 48 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      🏡 Hot💥GIẢM 400Tr TỪ 5,9tỉ còn 5.5tỉ-TÂN BÌNH, 48M2-SÁT Q. 3- PHẠM VĂN HAI.💥2 tầng BTCT kiến cố, 3 phòng ngủ, Tân Bình, sát Q. Nhú Nhuận, Q. 3.💥Hẻm...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 40 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m xe tải tránh, hẻm sạch sẽ, gần đường Lê Văn Sỹ, Đặng Văn Ngữ Tân Bìnhhttps://bannhatanbinh.com.vn "Nơi bạn tìm kiếm, nơi bạn tìm thấy".- DT...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Victory Real | Trung Tâm Giao Dịch BĐS Tân Bình Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!