Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Bình

      2.1 tỷ 42 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center 42 mét vuông giá thu về 2.1 tỉ. Đang cho thuê 9tr/tháng.Thiện chí cho thuê nên để giá siêu mềm nhất.+ Vị trí đắc...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,15 tỷ tại Tân Bình

      3.15 tỷ 65 m2 48,47 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Carillon Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Bình.- DT: 65 mét vuông 2 phòng ngủ view thoáng mát. Hồ bơi, tiện ích đầy đủ.- Giá:...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 74 m2 30,41 triệu/m2
      căn hộ chung cư có sân thượng, 2 phòng ngủ, 74 mét vuông, 7 cửa sổ, 3 mặt thoáng và sáng, full nội thất, có sân phơi và sân thượng. The...
      Dự án The Useful Apartment, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 64 m2, mặt tiền 4m tại 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 64 m2
      Bán đất Lạc Long Quân khuôn đất đẹp xây dựng tự do.Đường nhựa 6m, 730/13A khu căn biệt thự trung tâm Q. Tân Bình - giáp Cư Xá Lữ Gia - Q. 10.DT: 4x15m,...
      730/13A, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      + Đường Phạm Văn Hai - P. 3 - Tân Bình+ DT: 50 mét vuông (4Mx12,5M)+ giá: 2Tỷ7 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: Nhà 1Trệt - 2 Lầu - 3 PN - 3  toilet + Gần...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 91 m2 126,38 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà cấp 4 thích hợp khách xây hotel, căn hộ dịch vụ, làm văn phòng, nhà ở.Vị trí rất đẹp, trục hẻm nhựa 7 - 8m hẻm 162 Trường Chinh thông...
      Hẻm 162, Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Bậc - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 6 mét Nguyễn Bặc, Tân Bình, DT 6x7 mét vuông, 1 trệt 2 lầu, sân thượng. Giá 7 tỉ.Chính chủ cần tiền mua nhà để ở, bán nhanh ngôi...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Nguyễn Trường ⭐ Victory Real ⭐ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      - Kẹt tiền cần bán nhanh, ngôi nhà HXT, cách MT Cộng Hòa 30m, đối diện trung tâm văn phòng Etown 5, Vietcombank Cộng Hòa. Đường Ấp Bắc, Ngô Bệ...- DT đất:...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 44 m2 125 triệu/m2
      DT: Ngang 4m2 x Dài 10m35 vuông vắnKC: 1 Trệt 1 Lầu 3 phòng ngủ 2 toilet BẾP, PK ,logia, SÂN XEVị Trí: Ngay ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất, Khu...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thái Quang Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 68 m2 92,65 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Sỹ Sách gần chợ Tân Trụ, P15 Tân Bình - hẻm ô tô quay đầu, nhà mới keng vô ở ngay đón tết- DT 68 mét vuông x 3 tầng, MT 4m, 3 PN, 4...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 15 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 15 m2 176,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà nhỏ đẹp lung linh tại đc 62/ đường Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình.+ DT: 15m2. Đúc 3 lầu diện tích sử dụng 60m2. Có 3 phòng ngủ,...
      62/, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà đường Lê Văn Sỹ, P. 1, Tân Bình.DT: 50m2, ngang 4 dài 12,5m.giá cả thỏa thuận.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu, sân thượng, 3 PN, 2 WC.Gần chợ Phạm...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 52 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 52 m2 59,62 triệu/m2
      LÊN SÓNG SIÊU PHẨM TUYỆT ĐẸP Giá: 3.1 tỉ DT: 4m x 13m Xây dựng: trệt + 2 lầu. Gồm: 3 PN, 3  phòng vệ sinh, phòng thờ, sân thượng Tặng toàn bộ nội...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phường 14 - Tân Bình, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 44 m2 145,46 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM-TT TÂN BÌNH-44M2-ô tô TỚI NHÀ -vuông vắn NỞ HẬU-ĐANG CHO THUÊ 10TR/THÁNG-6.4 tỉ TL.✍️ Mô tả:+ DT: 44m2 (4.25 nở hậu 4.45 x 9.3)+ Nhà thiết...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 3m đường Huỳnh Văn Nghệ, P. 15, Q. Tân Bình3,5 tỉ 31,5m2- Gần đường Phan Huy Ích- DT: 3,5 x 9- Cấu trúc: Trệt+ 1lầu + 2 phòng ngủ +...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 38 m2 tại Đường Phan Sào Nam - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 38 m2 197,37 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Phan Sào Nam, P. 11, Q. Tân Bình7,5 tỉ 38m2- Gần đường Hồng Lạc- DT: 4,4 x 8,85- Cấu trúc: Trệt+ 1lầu + 2 phòng ngủ + 2 nhà...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng tại Đường Tân Khai - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      Cuối năm cần bán ngay nhà đường Tân Khai, P. 4, Q. Tân Bình gần trường Trung học cơ sở Âu LạcMT đường lớn: 5mDT: 50,4m²(4,2mx12m)Nhà 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Tân Khai, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Bán nhà đường Cống Lở P15 Tân Bình, nhĩnh 7 tỉ + Hẻm rộng thoáng oto tránh, thông Huỳnh Văn Nghệ, thích hợp mua ở, vp công ty, buôn bán giáp P12 Gò Vấp,...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!