Thông tin mô tả
Mô tả:
+
+ Kết cấu: 3 tầng BTCT 1 trệt 2 lầu, 2
+ 2
+ Dòng tiền cho thuê
+ Giá chỉ nhỉnh 150tr/
+ Sổ vuông, hoàn công đầy đủ, sổ để ở nhà sẵn sàng công chứng.
Giá: 14,3 Tỷ
Diện tích: 82 m2
Giá/m2: 174,39 Triệu/m2
649240
Mua bán
Mô tả:
+
+ Kết cấu: 3 tầng BTCT 1 trệt 2 lầu, 2
+ 2
+ Dòng tiền cho thuê
+ Giá chỉ nhỉnh 150tr/
Võ Khánh Quỳnh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2