Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 110 m2 127,28 triệu/m2
      Mua nhà đón tết - Siêu phẩm căn biệt thự mini giá rẻ chỉ 14 tỉ - Với DT 110 mét vuông/4 tầng + đầy đủ nội thất.Mô tả:- Vị trí: Đất Thánh, P. 6,...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m , giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 63 m2 123,81 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô - mới tinh xinh lung linh 5 tầng - vào ở đón tết ngay chỉ 7 8 tỉ.Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình.+ DT 4,2 x 15m.- Vị trí cực đẹp, hẻm ô tô...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 11 - Tân Bình, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 100 m2 215 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Lạc Long Quân, Bảy Hiền, P. 11, Q. Tân Bình.+ DT: 4.3m x 21m nở hậu 4.37m.+ Kết cấu: Trệt + 4 lầu.+ MT trước đường Lạc Long Quân, MT sau đường...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 9 tầng, 198 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 198 m2 227,28 triệu/m2
      Giảm 55 tỉ còn 45 tỉ.Chủ cần bán nhanh, gửi toà nhà 9 tầng khu VIP Đệ Nhất hotel đường Hoàng Việt - Tân Bình.- DT: 9,8x20m. CN: 198 mét vuông.- Đường...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      Ngộp NH 3 tỉ bán ngay nhà hẻm xe hơi Lạc Long Quân - Trần Văn Quang, P. 8 , Q. Tân Bình , HCMTB.- Nhà đẹp, rộng rãi, thoải mái và tiện nghi.Vị trí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 63 m2 86,51 triệu/m2
      5 tỉ HƠN XÍU- KHU BÀU CÁT- HỒNG LẠC- TÂN BÌNH- hẻm xe tải 6M- 2 TẦNG - 63M2(4.1 X 15.3M)- TIỄN ÍCH- DÂN TRÍ-DV ĐẦY ĐỦ- thỏa thuận CC -Nhà Tân Bình, P11,...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 77 m2 137,67 triệu/m2
      - Chủ đi định cư nước ngoài nên cần bán nhà đường Đồng Đen, P14, Tân Bình.- DT: 4.5x17m nở hậu.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.- hẻm xe hơi 7 chỗ đậu đc...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 9 tầng, 320 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 86 tỷ

      86 tỷ 320 m2 268,75 triệu/m2
      bán nhanh Toà Nhà MT Trục Cộng Hoà - Đối Diện ETOW . P13 . Q Tân Bình - DT: 8x40m - CN : 315 mét vuông - Hiện Trạng : Hầm + 7 Tầng + MCT - Tổng :...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 248 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 248 m2 159,28 triệu/m2
      Giảm 47 tỉ còn 39.5 tỉ bán nhanh nhà MT ngã 4 Cộng Hoà, P13, Q Tân Bình.- DT: 8x31m - CN: 248 mét vuông.- Nhà 4 tầng + 20 phòng.- Khai thác 130 tr /...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 42,3 tỷ

      42.3 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp. MT Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Ngay công viên Hoàng Văn Thụ. Đoạn đẹp nhất, sầm uất nhất tuyến đường, chuyên building văn phòng, NH...-...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 300 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 300 m2 216,67 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hotel đang hoạt động tốt, MT ngay Trường Sơn , P2 Q. Tân Bình DT : 15x20 vuông vắnkết cấu : 1 hầm 6 lầu hiện đang cho thuê...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 82 m2 174,4 triệu/m2
      Mt tân hải pđắc địa nhất Tân Bình - gần sân bay Tân Sơn Nhất - kế bên etown cộng hoà - 2 mt trước sau - ngang hơn 4m xe oto ngủ trong nhà - KQH KLG - giá...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 142 m2 tại Đường Trương Hoàng Thanh - Tân Bình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 142 m2 211,27 triệu/m2
      Toà văn phòng góc 2MT Khu K300, P12, Tân Bình.- DT: 10m x 15m (nở hậu 15m). Công nhận 153m2.- Kết cấu: 5 tầng, thang máy.- HĐ thuê: 110 tr tr / tháng.- Giá:...
      Đường Trương Hoàng Thanh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Bạch Đằng - 10 - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm giữ tiền căn hộ dịch vụ vừa xây.- DT: 8 x 35m. Nở hậu 10m.- Công nhận: 298,8m2, DT sàn: 882,6m2.- KC: 7 tầng thang máy - 60 phòng căn hộ ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 182 m2 tại Đường Thích Minh Nguyệt - 2 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 182 m2 186,82 triệu/m2
      ngôi nhà phố Thích Minh Nguyệt ngang hiếm hơn 8m - BTCT 3 tầng - gần Phổ Quang, Bạch Đằng.Đ. Thích Minh Nguyệt - P2 - Q. Tân Bình.DT: 8.2/10x20m =...
      Đường Thích Minh Nguyệt, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 221 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trường Sơn - 4 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 221 m2 149,33 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán nhanh giảm sâu 45 tỉ chỉ còn 33 tỉ biệt thự đang ở MT Ngay kề Trường Sơn - Sân bay Tân Sơn Nhất. P. 4. Q. Tân Bình.DT 221 mét...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 46 m2 tại Đường Trà Khúc - 2 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 46 m2 369,57 triệu/m2
      Toà nhà văn phòng MT Trà Khúc P. 2 Tân Bình, DT 4.5x12m 46 mét vuông, hầm 6 tầng, hợp đồngT 45 tr, giá 17 tỉ.- DT: 4.5m x 12m, công nhận 46 mét ...
      Đường Trà Khúc, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 140 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 43 tỷ

      43 tỷ 140 m2 307,15 triệu/m2
      - Chính Chủ cần bán siêu Phẩm Tòa Nhà Văn Phòng 2 MT Đường Âu Cơ - Bàu Cát P. 14 Q. Tân Bình - DT : 140 mét vuông xây dựng ( DT sàn 900 mét ...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!