Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 70 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      - Hẻm trước nhà nhựa oto tránh, hẻm thông bàn cờ, xe tải chạy vòng quanh.- Nhà kết cấu 2 + sân thượng, 3 PN.- Vị trí trung tâm kết nối các cung đường Lý...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      - bán nhanh giải quyết công việc GĐ - Nhà DT khủng - thông số lý tưởng - 4.05 x 20.35m - 4 tầng kiên cố - 5,7 tỉ (cam kết đúng DT, giá chính chủ - xem...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 120 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền ngộp nặng phải bán rẻ nhà hẻm xe hơi 7m cách MT chỉ 50m:- DT: 6x18m - có sân để ô tô 7 chỗ rộng rãi.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 120 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 120 m2 124,17 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền làm ăn, bán rẻ ngôi nhà tâm huyết xây dựng mới đẹp đang ở chỉ 125tr/ mét vuông.- DT: Nở hậu 6x20m công nhận đủ - 120 mét ...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 36 m2 161,12 triệu/m2
      CÓ 5.8 tỉ NHÀN RỖI LÀ SỞ HỮU NGAY ngôi nhà RẺ CHƯA TỪNG CÓ. THU NHẬP 15TR/THÁNG....------Bán nhà đẹp hẻm xe hơi Trương Công Định, P14 ngay CC The...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 6,58 tỷ

      6.58 tỷ 44 m2 149,55 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà hẻm 766/95 CMT8 P. 5, Tân Bình, 44m2 - 3x15m, hẻm 5m - QH 6m, nhà T3L BTCT, hẻm ô tô đi thông 159 Phạm Văn Hai, 1237 Hoàng Sa, 766, 686...
      gần trụ sở UBND phường 5, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Ông anh định cư cần bán ngôi nhà phố 3 tầng hẻm 3m ngay ngã 4 Bảy Hiền, đường Trường Chinh, P. 12, Q. Tân Bình Vị trí An cư tuyệt vời, khu phố lịch sự, an...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 58 m2 tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Mô tả: - DT 4.1 x 13 trệt 3 lầu ST - hoàn công đủ- hẻm ba gác tới nhà cách MT 100m cách hẻm ô tô 8 căn- dân trí cao yên tĩnh khu nhà xây đồng đều
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nhất Chi Mai - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 43 m2 109,31 triệu/m2
      Chủ định cư bên úc, về ăn tết, muốn bán ngay trong thời gian ở lại, đến hết tháng 1.Hà chào từ 5,2 tỉ xuống còn 4,7 tỉ.DT: 43 mét vuông (4X10).Kết...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Phú Thứ - 12 - Tân Bình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 80 m2 161,25 triệu/m2
      Đường nhựa 8m, Phạm Phú Thứ, P. 11, Tân Bình.+ Ngang 4x20m (80m), 5 tầng, 6 PN, 7 toilet.+ pháp lí chuẩn, công chứng ngay.+ Giá 12,9 tỉ.+ Nhà thật -...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - Tân Bình, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 50 m2 69 triệu/m2
      *** CHỦ GẤP BÁN ĐI ĐỊNH CƯ MỸ***3 tỉ XÍU- TRƯỜNG CHINH- TRẦN THÁI TÔNG -P15-TÂN BÌNH - 2 TẦNG- 50M2( 3.5 NỞ 4.5 X 13M) HẺM oto - NỞ HẬU- ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Thế - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 62 m2 209,68 triệu/m2
      + Vị trí : Ngay khu vực Sân Bay, gần công viên Gia Định, thông ra đường Bạch Đằng, Cửu Long+ Thiết kế 3 Tầng BTCT gồm Phòng Khách, 4 PN, 3  toilet, Sân...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 58 m2 100 triệu/m2
      💥 Tân Bình , Nhà đẹp 5 tầng , Hẻm 3m , Đường Nghĩa phát, DT 58m²( 4,1x13,5)m , Nhỉnh 5 tỉ - vị trí : Nghĩa phát khúc Lý Thường Kiệt, Bành Văn Tranh - Kết...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Chinh - 15 - Tân Bình, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 ngôi nhà ở hẻm 4m Trường Chinh, P. 15, Tân Bình - có DT rất đẹp (sp giá siêu mềm nhất khu vực).- Căn 1: DT ngang 9.25m dài 5m (vuông ...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 88 m2 tại Đường Thân Nhân Trung - 13 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 88 m2 153,41 triệu/m2
      hẻm xe hơi 10m, Khu VIP Ngay ETOWN P.13 Tân Bình 88m(4.4 x 22) 4 Tầng 4 phòng ngủ, Nhỉnh 13 tỉMô tả:- Vị trí khu vip P. 13 Tân Bình, đồi diện toàn...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Trọng Lội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa khu vực Sân Bay, thuận tiện di chuyển sang Q. Phú Nhuận, Q3+ Thiết kế 3 Tầng BTCT gồm Phòng Khách,4 PN, 5  nhà vệ sinh+ DT : 3,6 x...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 42 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      + Kết cấu 1 trệt 2 lầu BTCT ,3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.+ Vị tríe cực đẹp gần chợ siêu thị trường học, tiện ích không thiếu gì.+ Hẻm oto ngủ...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Tân BÌNH 50m²- HẺM oto ĐẬU CỬA - SỔ NỞ HẬU- chỉ 3.5 tỉ Mô tả : 2 lầu- 2 phòng ngủ 2 w nhà vệ sinh riêng Phòng khách , bếp .+Không lộ giới-...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!