Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      Bán chung cư Central Plaza, Q. Tân Bình,Địa 91 đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình.DT 69m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, giá 3.6 tỉ/căn hộ góc, có...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá rẻ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 72 m2
      bán nhanh chung cư Sky Center Tân Bình.DT: 72m.Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.Hướng view thoáng mát.full nội thất.pháp lí: SHR.Tiện ích: Trung tâm hành...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 152 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 152 m2
      MT Bạch Đằng P. 2 Tân Bình 152 mét vuông chỉ 300tr/ mét vuông.-Đất trống ngang 8 dài 20m.-Khu vực xây 2 hầm và 9tầng nổi.-Chủ ngợp Bank...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, 400 m2, mặt tiền 10m tại Phường 13 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 400 m2 82,5 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán nhanh nhà đường 8m ( 2 ô tô tránh nhau ) cấp 4 Q. tân bình DT 10m x 50m sổ vuông đẹp , công nhận 393 mét vuông Khu dân trí , văn...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bàu Cát, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 90 m2 132,23 triệu/m2
      Chủ áp lực NH không chịu nổi nữa rồi nên cần bán nhanh nhà khu Bàu Cát, P. 11, Tân Bình.- DT: 6x18m, 90 mét vuông vuông vắn.- Kết cấu: 3 tầng, nhà...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 130 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 130 m2 63,85 triệu/m2
      chính chủ ngợp NH cần thanh lý gấp ngôi nhà hẻm xe hơi Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình, TP. HCM.- DT: 5,2x25 nở hậu 5.5m (130 mét vuông)- Kết cấu: 1...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 75 m2 tại Phường 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:+ Khu Đệ Nhất nổi tiếng từ lâu đời rất ít nhà bán. Vị trí đắc địa, nhiều văn phòng và hotel lớn, trung tâm mua sắm. Đi dọc theo đường Hoàng...
      Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m 766/ Cách Mạng Tháng Tám (giáp ranh Q3 Q10) khu vip đường thông Bàn cờ- Dt 5.5x10m (vuông vắn)- Giá 8.8tyL/H 0909 837 *** 0938 697 *** Vũ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 215 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phạm Phú Thứ, giá 44 tỷ

      44 tỷ 215 m2 204,66 triệu/m2
      Xuất cảnh định cư, bán căn biệt thự 215 mét vuông đường Phạm Phú Thứ, P. 3, Tân Bình, gần chợ Tân BìnhDT: 9x24 - công nhận 215m2Thiết kế: trệt 3 lầu...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 52 m2 126,93 triệu/m2
      * Giảm ngay 1 tỉ, Cần bán gấp.- Nhà vị trí đẹp, hẻm thông, ô tô ra vào thoải mái, thông với đường Đồng Đen và Hồng Lạc.- Cách MT đường chỉ vài bước chân.-...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 80 m2 108,75 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm xe hơi Nguyễn Hồng Đào.- DT: 4 x 21m (CN 80 mét vuông) vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, xây dựng kiên cố.- Vị trí...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 30 m2 83,34 triệu/m2
      Gia Đình mình CẦN BÁN NHÀ TÂN BÌNH. DT 30  mét vuông - 2 TẦNG - 2  phòng ngủ. KHÔNG QUY HOẠCH- SỔ vuông vắn- 30M RA MT ĐƯỜNG. Giá: 2.5 tỉ có bớt.
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh trước tết. ngôi nhà nhỏ đất 23.5  mét vuông, trệt 1 lầu, tổng DT sàn 44  mét vuôngSHR.Vị trí: hẻm 1054 Cách Mạng Tháng Tám, P4,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 100 m2 tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Nhà nát 100 mét vuông nở hậu tiện xây căn hộ dịch vụ, căn biệt thự, hotel, P13, Tân Bình- DT: 100 mét vuông nở hậu, ngang 5.2m- Nhà cũ tiện...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 12 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 12 m2 131,67 triệu/m2
      Q. Tân Bình, p15 đường Phạm Văn Bạch, dt.3x4 đúc 1 trệt ,2 lầu nhà có 2 PN, 2 nhà vệ sinh. nhà có SHR, khu vực an ninh thoáng mát . nhà mới dọn vô ở...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 96 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 96 m2 151,05 triệu/m2
      - Khu sang trong, nhiều tiện ích như sân bay, NH siêu thị, công viên... kết nối nhiều trục đường lớn như Hoàng Văn Thụ, Nguyễn Văn Trỗi, Phạm Văn Đồng......
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phường 15 - Tân Bình, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 30 m2 83,34 triệu/m2
      - Gia đình không ở CẦN BÁN NHÀ TÂN BÌNH DT 30 m2 - 2 TẦNG - KHÔNG QUY HOẠCH- SỔ vuông vắn- 30M RA MT ĐƯỜNG. Giá: 2.5 tỉ có bớt.
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 93 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 93 m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG, 4.9X19m, ĐƯỜNG 8M, NGUYỄN THÁI BÌNH, TÂN BÌNH, 16 tỉ.- Kết 1 trệt, 3 lầu, chủ làm cầu thang cuối, mỗi tầng 1 phòng, chủ làm VP Công ty.- Khu...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!