Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 110 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank, cần bán nhanh ngôi nhà tâm huyết đẹp lung linh, nội thất sang trọng đầy đủ, tiện nghi, khu dân trí cao, lịch sự, văn minh, an ninh, toàn...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      - Cần bán ngay nhà ở hẻm ô tô 371 Trường Chinh P. 14 Q. Tân Bình, gần UBND Q., hẻm thông Ba Vân, Nguyễn Hồng Đào, gần nhà thờ Tân Thành.- hẻm ô tô 6m,...
      Hẻm 371, Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh, giá 10,68 tỷ

      10.68 tỷ 80 m2 133,5 triệu/m2
      + Đường 6 m xe tải - Trường Chinh - khu Bàu Cát - Trương Công Định thông Nguyễn Hồng Đào.+ Đương ô tô 7 chỗ vào nhà - tiện ở, làm văn phòng, KD, cho thuê.+...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 44 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      Vị trí : hẻm xe hơi đi thông 159 Phạm Văn Hai, 1237 Hoàng Sa, 766 &686 CMT8, Sát Q. 3, ngay bờ kè, khu vực thuận tiện thoáng mát.- TS tiềm năng, NGUỒN THU...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 33 m2 tại Phường 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 33 m2 166,67 triệu/m2
      Chính Chủ Bán nhà SHR, Đang cho thuê 10tr/thángDT : 3,3 x 10 mét ( Nở Hậu 6 mét).Tổng DT sàn: 90 mét vuông.Kết cấu gồm : 1 Trệt,1 Lầu+ 2 PN + 1 Phòng...
      Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 115 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 115 m2 83,48 triệu/m2
      Giá quá rẻ 85tr/m, nhà hẻm xe hơi 6m Khu Bàu Cát,Tân Bình Tp Hồ Chí Minh, 2 mặt hẻm trước sau, khu sầm uất.* DT: 4.4 x 25m, nở hậu 5.2m (CN 115m), sổ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 56 m2 141,08 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank cần bán ngay nhà khu Bàu Cát, P14, Tân Bình.- DT: 4x14m vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 2 Lầu.- hẻm xe hơi ra vào thoải mái, xe đậu trong nhà,...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay nhà đi nước ngoài đường Trương Công Định, P14.- DT: 4x10m.- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng.- hẻm xe hơi oto ra vào thoải mái, hẻm...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 33 m2 130,31 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank, cần bán ngay ngôi nhà 1 đời chủ từ trước đến nay, khu dân trí cao, lịch sự, văn minh, an ninh ngay nhà Ga T3.- DT: 4.2x8m, sổ đẹp, vuông ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 68 m2 129,42 triệu/m2
      Chủ định cu Mỹ, ra gấp nhà trong tuần, Lý Thuòng Kiệt, Tân Bình, Dt : 4 x 17 = 68m2.Nhà 1 trệt 2 lầu và sân thuọng truóc sau, 4 phòng ngủ khép kín,HXT...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 56 m2 139,29 triệu/m2
      Bán nhà hẻm nhựa 8m Ni Sư Huỳnh Liên Tân Bình Tp Tp HCM.* DT: 4 x 14m (DTCN 52 mét vuông) sổ đẹp, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Nhà mới 2 lầu.- Vị...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      (B1806)- DT ngang 4x12m - Kết cấu: 3 tầng + sân thượng, gồm 4 PN, 2 giếng trời, logia thoáng mát hẻm xe hơi đỗ cửa, sát MT, khu Bàu Cát đáng sống, gần...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 56 m2 205,36 triệu/m2
      - Gia đình cần bán nhanh ngôi nhà MT đường Bàu Cát 3 P. 14 Q. Tân Bình, đường rộng thênh thang có vỉa hè 3m.- Vị trí MT đường, nối giữa Đồng Đen và Nguyễn...
      Đường Bàu Cát 3, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 114 m2 tại Phường 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 114 m2 209,65 triệu/m2
      "MT căn biệt thự nhà để xe ôto khu vip sân bay, gần Trường Sơn, Tân Bình, 114m2, 3 tầng, ngang 9m, 23. X tỉ.+ Nhà thiết kế căn biệt thự mini. Trệt gồm...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 63 m2 tại Đường Lê Bình - 4 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 63 m2 277,78 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phố KD đường Lê Bình, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 4.5 x 15m nở hậu.- Hiện trạng: Trệt 3 lầu, đang thu nhập cho thuê 45Tr/Tháng.- MT KD buôn...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 128 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 128 m2 117,19 triệu/m2
      - MT 6m, nhà 1 trệt + 5 lầu - DT 6 x 23- Gần sân bay, gần chợ, trường học mầm non, cấp 1, 2, 3- Tiện sửa chữa để làm căn hộ chung cư dịch vụ, văn phòng...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 87 m2 218,4 triệu/m2
      MT Bàu Cát khu vip KD đa ngành nghề - 4 tầng 8 phòng ngủ - 5x17m bề ngang hiếm - vị trí cực đẹp - chỉ 10t hơn.+ Vị trí MT Bàu Cát KD đa nghành nghề,...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 102 m2 155,89 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Cách sân bay 500m. Tuyến đường thương mại KD sầm uất. Vị trí khan hiếm không có nhiều nhà bán.- DT: 4.5...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!