Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      - Kết cấu: Trệt 1 Lầu- Nhà xây BTCT kiên cố, chắc chắn dọn va li vô ở ngay- hẻm xe hơi ra vào tận nhà, xe đậu trong nhà, hẻm thông- Nhà có...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TÂN BÌNH-NGANG 5 DÀI 15-4 TẦNG HẺM NHỰA 6M THÔNG-CHỈ NHỈNH 8 tỉ- Phan Huy Ích 75 m - 4 lầu- DT : 5m x 15m- Giá 8.5 tỉ, P. 15, Tân Bình-1 trệt 3...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TÂN BÌNH-NGANG 5 DÀI 15-4 TẦNG HẺM NHỰA 6M THÔNG-CHỈ NHỈNH 8 tỉ- Phan Huy Ích 75 m2 - 4 lầu - DT : 5m x 15m - Giá 8.5 tỉ, P. 15, Tân...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      💥 Q. Tân Bình giá Bình Tân💥Nhà 1 xẹt 50 mét vuông nở hậu hẻm oto không lộ giới không quy hoạch 👉3tỉ500🏡 Nhà P. 15 Q. tân bình gần khu công ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 43 m2 297,68 triệu/m2
      NHÀ CHÍNH CHỦ LÂU ĐỜI - KHU VIP PHỔ QUANG, P. 2, TÂN BÌNH - KẾ SÂN BAY.- Hẻm 10M Thông, Có Vỉa HÈ, KD Tốt - Sát Bên Khu Đô Thi NOVALAND Cao Cấp.- DT:...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, giá 19,5 tỷ tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 0 m2
      Siêu căn biệt thự khu Compound Tân Bình.- Hẻm 8m cách MT Âu Cơ 30m.- DT: 14x19m.- DT công nhận: 144.9 mét vuông.- Kết Cấu: 4 tầng, 5 phòng ngủ...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 53 m2 64,16 triệu/m2
      [FLASH DEAL] BÁN chung cư CAO CẤP THE BOTANICA 53 mét vuông nội thất đầy đủ - CĐT NOVALANDđc : 104 Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình- chung cư:...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Có việc cần bán ngay căn hộ chung cư chính chủ cộng Hòa Plaza Q. Tân Bình,- DT: 100m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá 5 tỉ 3.- Tầng cao...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Carillon Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Bình, cách sân bay 5 ph.- DT: 60m2 2 phòng ngủ - giá: 2.9 tỉ.- DT: 80m 2 phòng ngủ view...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,85 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      bán ngay căn Sky Center 36m2 để xử lý dòng tiền 1 phòng ngủ bán 1.850 tỉ.Tôi chính chủ muốn bán ngay chung cư để vận hành công ty.1  phòng ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,25 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 64 m2 19,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư I Đồng Đen Tân Bình.DT 4x8m có gác rộng 2 PN 1 bếp 1 phòng vệ sinh DTSD 64 mét vuông.Nhà mặt logia thoáng mát trồng cây...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,64 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.64 tỷ 74 m2 22,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cưn Sky Center, Tân Bình.DT: 74 mét vuông.Kết cấu: 2 PN và 2  phòng vệ sinh.Bàn giao chung cư nội thất đầy ...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá tốt tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 77 m2
      Bán chung cư Central Plaza, Tân Bình.DT: 77m.DTSD: 77m.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Hướng chung cư: Tây, logia hướng: Đông.Tình trạng nội thất: full nội ...
      Dự án Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 70 m2
      BÁN căn hộ chung cư THE HARMONA TẦNG 10, TÂN BÌNH- DT: 70 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.- logia dài rộng rãi, view Đông Nam thoáng mát.-...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,85 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 50 m2 37 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Ruby Garden Q. Tân Bình.- DT 50 mét vuông gồm 1 phòng ngủ và 2 toillet.- Nhà bán để lại nội thất...
      Ruby Garden, 2A, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 92 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 92 m2 119,57 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà 1 trệt 2 lầu góc 2MT hẻm 536// Âu Cơ, P. 10, Tân Bình.DT: 4x23m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu (đã chia làm 4 căn nhỏ).Thuận tiện ở, cho...
      Hẻm 536, Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Hiệp Nhất - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 24 m2 145,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 60/6A đường Hiệp Nhất P. 4 Tân Bình.DT: 4x5.6m. DT công nhận 24 mét vuông.Kết cấu: Trệt 2 lầu. Vị trí gần MT đường gần Sân...
      60/6A Đường Hiệp Nhất, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 86 m2 139,54 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà có vị trí rất đẹp ở hẻm 247 Hoàng Hoa Thám, P13, Tân Bình.Tương lai cách nhà ga T3 sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 200m.Hẻm nhựa đẹp 8m,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!