Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 33 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 33 m2 118,19 triệu/m2
      Ni Sư Huỳnh Liên, P10, Tân Bình.3tỷ9.Nhà 3 lầu - 4,5 x 7m, 33m2.Ngay khu bàu cát.Vị trí dân dân cư trí.pháp lí chuẩn.Công chứng ngay.
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 60 m2 tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ định cư nước ngoài trong năm nay nên cần bán ngay nhà hẻm 8m oto đậu trước nhà trục Lý Thường Kiệt thông ra Bắc Hải, Đất Thánh giáp Q. 10.-...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng tại Đường Tống Văn Hên - Tân Bình, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 0 m2
      Tòa nhà Tây Nam, vị trí đối diện cổng KCN Tân Bình, đối diện ga tàu điện tuyến số 2 (Tham Lương Bến Thành), gần các trục đường Phan Huy Ích, Trần Thái...
      Đường Tống Văn Hên, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 46 m2 121,74 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Bình Giã P13 Tân Bình.DT: 3.3 x 14m, 46m2.Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu nhà mới.Khu KD yên tĩnh nhà mới nội thất đầy đủ. Vừa hoàn công xong.Giá:...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường C1 - 13 - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      * Chủ bán nhanh nhà hẻm đường C1, thông Cộng Hòa, Trần Văn Dư. Đối diện tòa nhà ETown, ngay nhà Ga T3 - 4.1 tỉ thỏa thuận.- DT: 4x8m (công nhận 30m2).-...
      Đường C1, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 100 m2 78 triệu/m2
      Chỉ 7.8tỉ.P15 Tân Bình.Hướng ĐN.hẻm ô tô thông thẳng một trục - cách MT Phạm Văn Bạch 25m - sổ vuông như tờ A4 - 100 mét vuông - 3 tầng - chỉ 8.6 tỉ...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 23 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 23 m2 128,27 triệu/m2
      ** Thông tin chi tiết **Chủ kẹt bank, cần bán nhanh ngôi nhà:- DTSD 46 m²- Thích hợp để ở. Mua xây lại thì tuyệt vời hơn.- KDC yên tĩnh, hẻm ba gác- Trong...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 26 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 26 m2 96,16 triệu/m2
      Nhà Phạm Văn Bạch P. 15 Tân Bình ngay MT 1 trệt 1 lầu 26 mét vuông giảm 500tr còn 2.5 tỉ TL.Mô tả:+ Nhà 1 trệt 1 lầu: 2 phòng 2 nhà vệ sinh...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 50 m2 101 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm 5m đường Võ Thành Trang, P. 11, Q. Tân Bình.+ DT: 4x12.5m. Nhà 1 lầu đúc Giả.+ Vị trí hẻm trước nhà 5m thông nhiều đường. Gần khu vip Bàu...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường 1 - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 75 m2 114,67 triệu/m2
      MT hẻm ô tô Đường số 1 P. 10, Q. Tân Bình.DT: 5m x 15m.Kết cấu: 3 tầng.Vừa ở vừa KD, nhà mới vào ở liền ngay đc.Miễn tiếp trung gian môi giới.
      Đường 1, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 1 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán ngay nhà hẻm vip 2 oto tránh nhau khu sân bay P. 2 Tân Bình.Khu dân trí cao, sang trọng, văn minh, cách MT chưa đầy 200m.Tiện tích đầy...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      (bán ngay nhà 2 MT hẻm 4m). Đường Lạc Long Quân. P. 10. Q. Tân Bình.Khu ngôi nhà phố liên kế. Khu an ninh tuyệt vời. Ngang chợ tân bình.. Xây kiên cố...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Mô tả:- DT 3.5/4.5 x 13m (nở hậu 4.5m).- Hẻm trước nhà rộng 4m.- Sổ nở hậu (không QH - LG).- pháp lí minh bạch rõ ràng.
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 63 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 63 m2
      - Kết cấu: 3 tầng, 3 phòng ngủ, PK, sân thượng…- Cạnh ngã 4 Bảy hiền, Phạm phú thứ….- pháp lí Sạch. Công chứng ngayChỉ 5.X tỉ
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 1 - Tân Bình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      chính chủ đang thiện chí bán tòa building ngay Nguyễn Văn Trỗi, P. 1, Tân Bình. Vị trí nằm ngay KDC dân trí cao, an ninh, khu phố sang trọng trên tuyến...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m , giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay ngôi nhà đẹp lung linh, khu dân trí cao, lịch sự, an ninh, văn minh, sạch sẽ.- DT: 4x10m, sổ đẹp nở hậu, không lộ giới.- Kết cấu: Trệt...
      Hẻm 766, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 65 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 9,15 tỷ

      9.15 tỷ 65 m2 140,77 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố MT đường nhựa 6m khu căn biệt thự Bình Giã, P13, Tân Bình ,HCM, hẻm thông.Vị trí: Hẻm số 3 Bình Giã thông ra đường Bàu Bàng, Núi...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 56 m2 tại Đường Trương Công Định - Tân Bình, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 56 m2 140,18 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền, cần bán nhanh ngôi nhà ở hẻm ô tô 6m đường Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình. Ngay gần công viên Ba Vân, hẻm thông nhiều...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!