Thông tin mô tả
Bán
- Thuận lợi đi lại: Qua các khu
-
- kết cấu 2 tầng, 4PN
- Nhà thiết kế hiện đại,
Xem thêm: https://proviewland.vn/biet-thu-ban/
Giá: 45,3 Tỷ
Diện tích: 325 m2
Giá/m2: 139,38 Triệu/m2
710626
Mua bán
Bán
- Thuận lợi đi lại: Qua các khu
-
- kết cấu 2 tầng, 4PN
- Nhà thiết kế hiện đại,
Xem thêm: https://proviewland.vn/biet-thu-ban/
Thành Đạt
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2