Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 169 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 10 - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 169 m2 189,35 triệu/m2
      * căn biệt thự SÂN VƯỜN _Q. TÂN BÌNH _ *HXT TRÁNH _NGANG 10M_SỔ RIÊNG (169m²) giá siêu mềm 30xxxtỉ TL - HXT tránh, thông nhiều đường.- căn biệt thự...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Sửu - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 40 m2 180 triệu/m2
      - Nhà mới 100 vô ở liền trước Tết, hẻm ô tô 4 chỗ tới nhà.- DT: 3.6 x 11m, vuông sổ, không lỗi phong thủy.- Hiện trạng nhà mới đẹp vô ở liền trước tết.-...
      Đường Phan Văn Sửu, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 57 m2 131,58 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt, 1 lững, 2 lầu, sân thượng trước sau, 2 phòng khách, bếp, phòng thờ, 5 PN, 4 toilet, sân phơi, sân để xe rộng rãi, đầy đủ công năng,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố 3 tầng hẻm 3m đường Trường Chinh, P. 12, Q. Tân BìnhVị trí An cư tuyệt vời, nhà ngay ngã 4 Bảy Hiền, hẻm rộng thông ra các...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 42 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 42 m2 238,1 triệu/m2
      Mô Tả:Chính Chủ Bán ngôi nhà phố Nhất Chi Mai,Tân BìnhDT:4x12mKc: Trệt ,Lững 3 Lầu,có Sân Thượng,Có:4 Phòng,4 phòng vệ sinh,4 Máy Lạnh,giường ngủ...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 128 m2 249,22 triệu/m2
      *VIP TÂN BÌNH _căn biệt thự ĐẴNG CẤP_ 5TẦNG + HẦM NGANG 9M (128 mét vuông)_SỔ RIÊNG VUÔNG GIÁ 31,xxxtỉ CÒN TL + căn biệt thự Vip ,Xây 5Tầng +...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 260 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 39 tỷ

      39 tỷ 260 m2 150 triệu/m2
      Ngộp bank cần thanh khoản gấp gia đình cần bán ngôi nhà MT Cộng Hoà, P. 13, Q. Tân Bình.+ DT 327 mét vuông,7.4m x 42m.+ Công nhận 260 mét ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, hướng Đông tại Đường Yên Thế - Tân Bình, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 100 m2 395 triệu/m2
      Bán Nhà Góc 2 MT Yên Thế, P. 2, Q. Tân Bình- DT: 7,5 x14m- Kết Cấu: Nhà 3 tầng sân thượng- căn hộ góc 2 MT thoáng mát- giá 39.5 tỉ- Hiện trạng trống giao...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 300 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 300 m2 200 triệu/m2
      Xuất ngoại, Chính chủ cần bán nhanh Góc 2MT số 122 Yên Thế - Bạch Đằng, Vị trí đẹp hướng về Tân Sơn Nhất, P. 2, Tân Bình.DT 40x10. Không lỗi phong...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 248 m2 tại Đường Lê Tấn Quốc - 13 - Tân Bình, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 248 m2 155,25 triệu/m2
      Chính chủ xuất ngoại nên cần bán nhanh TS 2 MT số 5 đường Lê Tấn Quốc, P. 13, Tân BìnhVị trí Cách Cộng Hòa 20m. Cách nhà Ga T3 200m. Khu vực đẹp, qui hoạch...
      Đường Lê Tấn Quốc, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 9 tầng, 368 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 368 m2 149,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh TS MT 383A Cộng Hòa , Tân Bình.Vị trí đẹp, DT lớn DT 13x35 Cộng nhận 368m2CTXD Hầm 9 Tầng giá 55 tỉ ( 149 tr/m2 )LH 0907 086 ***...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 180 m2 tại Đường Trường Chinh - 15 - Tân Bình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 180 m2 108,34 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà phố chuyển ra Bắc cùng gia đình.DT 6x25m, 5 tầng kiên cố, giá chỉ nhỉnh 18.5 tỉMua ở hoặc KD đều rất tốt (cho thuê, buôn bán,...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 72 m2 179,17 triệu/m2
      Áp lực NH cần bán ngay ngôi nhà phố Bàu Cát 6 P. 14 Q. Tân Bình.DT 4mx18m vuông vắn.Kết cấu trệt 3 lầu đúc kiên cố , ở ngay hoặc cho thuê tốtKhu dân trí...
      Đường Bàu Cát 6, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 220 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 220 m2 227,28 triệu/m2
      Gần khu vực sân bay Tân Sơn Nhất và trục đường chính Trường Sơn. Điều này giúp kết nối dễ dàng với các Q. lân cận và các khu vực quan trọng khác trong TP. ...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 55 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 55 m2 196,37 triệu/m2
      Bán nhà tại số 165/4B Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình, TP. TP.HCM.DT 55 mét vuông, xây 4 tầng + sân thượng, 4 phòng ngủ.Vị trí gần SÂN BAY, gần...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 65 m2 tại Đường Đặng Lộ - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      - DT: 5x13m vuông vắn- Kết cấu: 5 tầng nhà mới.- Khu vực dân trí cao,tập trung nhiều cán bộ về hưu. Thuận tiện vừa ở vừa KD đa ngành nghề. Thuận tiện đi ra...
      Đường Đặng Lộ, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hậu Giang - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà mặt tiền vừa xây kiên cố tại Hậu Giang, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 4,5 x 21- Kết cấu: 5 tầng, có 5  phòng ngủ, 2 phòng khách và bếp- pháp ...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 155 m2, giá 32,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32.5 tỷ 155 m2 209,68 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự Tân Bình - nằm trong khu villa - 5 tầng - có hồ bơi - khu an ninh yên tĩnh - cán bộ ở nhiều - không có căn thứ 2 trong khu...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!