Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.188 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      DT: 40  mét vuông, 3 tầng, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, nhà mới kiên cố chắc chắnô tô vào tận nhà, hẻm sạch sẽ, khu vực an ninh cao, nhà...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 60 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 8,48 tỷ

      8.48 tỷ 60 m2 141,34 triệu/m2
      LẠC LONG QUÂN - ÂU CƠ GIÁP Q10 HẺM NHỰA 6M oto - KHU PHÂN LÔ VIP - 5 TẦNG, 6 phòng ngủ. GẤP BÁN TRƯỚC TẾT HẠ CÒN CHỈ 8.5 tỉ Mô tả:+ DT 60m2 ngang 5m...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 53 m2 82,08 triệu/m2
      Bán nhà đường Trường Chinh, Tân Bình ngay mũi tàu Cộng Hoà - Trường Chinh.HXT, chỉ sau căn MT.Ngang 3,25m dài 16,3m = 53m2.Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bán nhanh ngôi nhà DT lớn, hẻm lớn 6m đường Thiên Phước - Lý Thường Kiệt, Tân Bình, Hồ Chí.- DT: 4 x 17.5m, công nhận gần 70m.- Hiện trạng:...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 77 m2 136,37 triệu/m2
      Nhà mới còn nguyên bịch nilon nội thất, tặng nội thất đầy đủ gỗ tự nhiên đặt đóng theo form nhà, chỉ cần xách va li vô ở ngay trước tết.DT đất: 4.5 x...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Hồng Đào Q.Tân Bình, hẻm rộng thông, khu VIP Bàu Cát đầy đủ tiện ích, giao thông tiện lợi, hàng xóm thân thiện, dân...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 96 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 96 m2 140,63 triệu/m2
      Cần bán ngay! căn biệt thự Cộng Hòa hẻm ô tô.Nhà chính chủ tâm huyết xây dựng kiên cố, chắc chắn, thiết kế sang trọng đầy đủ công năng.DT: Nhà ngang 6m...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thị Xuân - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 88 m2 79,55 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay nhà hẻm Bùi Thị Xuân Q. Tân Bình, DT 4x22m, kết cấu trệt 1 lầu, xây kiên cố còn mới vào ở ngay, cách MT bờ kè chỉ 20m.SHR chính...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      NHÀ HXT ÂU CƠ 50M2(4X13) - MỚI 100 phần trăm - căn hộ dịch vụ DOANH THU TỐT - ĐƯỜNG RỘNG ĐẸP - oto TRÁNH NHAU. - NHỈNH 10 tỉ TL- Nhà xây mới...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 30 m2 138,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán trước tết căn nha khu tiềm năng gần nhà ga T3- DT: 3.5 x 8m, công nhận đủ không bị lộ giới, sổ vuông- Kết cấu: trệt, 2 lầu đủ đáp ứng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ba Vân - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 115 m2 117,4 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp, hẻm 8m rộng thênh thang, có lề đường, cách MT Ba Vân 20m, hẻm thông thoáng, sạch đẹp. KD sầm uất.- DT: 5m x 23m, (công nhận 115m2) vuông ...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 1 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 103 m2 131,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà nằm trong khu căn biệt thự mới, vị trí đối diện BV Q. Tân Phú.Đường trải nhựa rộng 10m. KDC sang trọng và an ninh.DT đất: 4.7 x...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 44 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 44 m2 138,64 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phù hợp để an cư lạc nghiệp! - Vị trí đắc địa tại Đường Đồng Đen, P14, Tân Bình, hẻm ô tô thông thoáng, sạch sẽ, cách...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 76 m2 167,11 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng MT đường ngay Đệ Nhất KS - CMT8 Q. Tân Bình.- DT rộng ngang 4,2m, dài 17,5m, SHR vuông vắn, công nhận 76 mét vuông.- Kết cấu 4...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà hẻm 89 Trường Chinh. Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2  nhà vệ sinh. DT sàn 84 mét vuông.Cách chợ 50, cách ngã 4 Trường Chinh - Lý...
      Hẻm 89, Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 60 m2 tại Đường Ngô Bệ - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà hẻm xe hơi 5m đường Tân Hải gần khu Etown Cộng Hòa,P. 13 , Q. Tân Bình , Tp Tp HCM.- DT: 4 x 15m, vuông sổ công nhận...
      Đường Ngô Bệ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Nhà đẹp chính chủ gần trường học.DT: 75m2, giá 8.5 tỉ.đc nhà: Đường Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình, Sài Gòn.LH: 0369 092 ***
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 52 m2 104,81 triệu/m2
      Bán nhà Trung tâm Tân Bình, gần chợ TB Lý Thường Kiệt giáp Q10,+ Vị trí thoáng mát, 2mặt KD đc, hẻm thông xe tải đường nhựa 7m.+ Nhà mới 3 tầng, nở hậu Đẹp...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!