Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.188 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 56 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 56 m2 48,22 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 1tầng (4m x 14m) 2 phòng ngủ * Thiên Phước * P. 9 Q. Tân Bình ở và KD chỉ 2,7 tỉ TL.DT: Ngang 4 x dài 14 vuông vắn.KC: 1 trệt...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 74 m2 tại Đường Trần Thánh Tông - 15 - Tân Bình, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 74 m2 77,03 triệu/m2
      - DT: 4m x 18,5m - Hiện trạng nhà 1 tầng xây dựng đc 5 năm, còn mới gồm 2 PN, phòng khách, bếp, sân phơi đồ, ô tô ngủ trong nhà vô tư- hẻm ô tô 7 chỗ...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Duy Tân - 8 - Tân Bình, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Vị trí:+ Vị trí đẹp sát chợ vải lớn Tân Bình. Thông đường Lý Thường Kiệt, Lạc Long Quân, nhà đẹp mới.- DT: 70 mét vuông (ngang 4,5m x dài 16m).- Kết...
      Đường Duy Tân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bàu Cát, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      Chủ áp lực NH không chịu nổi nữa rồi nên cần bán ngay nhà khu Bàu Cát, P. 11, Tân Bình- DT : 6x18m, vuông vắn- Kết cấu : 3 tầng, nhà mới cứng cáp, thiết...
      Đường Bàu Cát, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      + Cần bán ngay ngôi nhà đúc BTCT chắc chắn, 3 Tầng, 3 phòng ngủ, phòng khách, bếp, phòng thờ,sân thượng trước sau.+ DT: 4x12 giá bán gấp nhỉnh 5ty+...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 64 m2 281,25 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay MT Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2, Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.- Ngang 4 x 16m, nở hậu 4.05m. Tổng DT sàn 220m.- Kết cấu: 4 tầng +...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 41 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 41 m2 175,61 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh nhà ở trung tâm Phạm Văn Hai P. 3 Tân Bình. kế bên Đệ Nhất hotel Hoàng Việt - Út Tịch- hẻm ô tô 71/ Nguyễn Bặc, gần chợ Phạm Văn...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      + KT: 4.8 x 12m. Nhà đúc 5 tầng BTCT kiên cố. Gồm: Phòng khách, Bếp, 6 PN, sân thượng.Hiện trạng nhà mới, sạch sẽ... Khách mua ở liền.+ Hẻm sạch sẽ ô tô đỗ...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - Tân Bình, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay để chuyển lên căn hộ chung cư ở cùng con cháu tiện chăm sóc- DT CN61m2[4X16], 4 tầng, mới đẹp, BTCT chắc chắn- Vị trí đẹp, gần...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 30 m2 138,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán trước tết ngôi nhà khu tiềm năng gần nhà ga T3.- DT: 3.5 x 8m, 30 mét vuông, công nhận đủ không bị lộ giới, sổ vuông.- Kết cấu:...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:- giá: Chỉ 3.9 tỉ TL Chính Chủ.- Vị trí: Đường Trường Chinh, P. 15 Tân Bình.- DT: 50 mét vuông (5m x 10m), sổ vuông vắn.- Kết Cấu: Nhà...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 132 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 132 m2 65,91 triệu/m2
      + Chủ cần để lại ngôi nhà để đi định cư ,ngôi nhà đẹp: Giá đầu tư, chỉ hơn (65tr/ mét vuông) giá siêu mềm nhất P13 khu nhà ga T3 đang khởi công,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 116 m2 tại Đường Văn Chung - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 116 m2 163,8 triệu/m2
      Chủ cần bán dày nhà trọ MT hẻm 8m buôn bán mọi ngành nghề. Sát nhà ga T3 đang khởi công. Hiện đang cho cho thuê 8 ki ốt tổng thu nhập tháng 40tr. DT tổng...
      Đường Văn Chung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 35 m2 122,86 triệu/m2
      Nhà chính chủ từ xưa đến nay. Vị trí đẹp, cách MT 15m, xem là thích ngay.* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, nhà mới đẹp, xây dựng kiên cố., tặng nội thất.*...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 90 m2 176,67 triệu/m2
      * Chính chủ cần vốn bán ngôi nhà mới đẹp ngay Đường nội bộ 8m có vỉa hè Cộng Hòa, Tân Bình.- DT: 6,5m x 14m. DTS 360m2.- Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 44 m2 tại Đường Bàu Cát - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 44 m2 113,64 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Tân Bình, cạnh Bàu Cát giáp Q. 10, nhà Đẹp nhức nách mê, xây mới hoàn toàn - 3.9x11 - 4 tầng - ôtô đậu ngày đêm - chỉ 5 tỉ bé xíu.+ Khu...
      Đường Bàu Cát, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen - Tân Bình, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 44 m2 145,46 triệu/m2
      DT: Ngang 4m25 x Dài 9m5 Nở Hậu 4m45 Tài LộcKC: 1 Trệt 1 Lầu 3 phòng ngủ 3 toilet BẾP ,PK , SÂN XE , logiaVị Trí: Sát MT, Ở Và KD , Gần Nhà Thờ,...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thái Quang Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà 4 tầng, 36 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 36 m2 200 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà hẻm 7m xe tải tránh, trải nhựa, sạch sẽ, thông thoáng cách chợ Phạm Văn Hai, P3, Tân Bình vài bước chân.- DT 3,6x10m, CN 30 mét...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!