Thông tin mô tả
Siêu phẩm
Vị trí 2
Thích hợp xây trụ sở công ty,
Khu vực trung tâm có giá trị
Giá: 103 Tỷ
Diện tích: 599 m2
Giá/m2: 171,95 Triệu/m2
823508
Mua bán
Siêu phẩm
Vị trí 2
Thích hợp xây trụ sở công ty,
Khu vực trung tâm có giá trị
Trần Quang Phúc
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2