Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.188 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 60 m2 73,34 triệu/m2
      - Kết cấu: Nhà đúc thật 1 trệt 1 lầu (có 3 PN, 2 nhà vệ sinh). Phù hợp ở hay cho thuê, KD online.- DT: 60m2 (ngang chuẩn 4m dài 15m). Không quy...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 170 m2 188,24 triệu/m2
      Trung tâm Tân Bình - tặng 99 phần trăm nội thất - bt sân vườn ở ngay.Nguyễn Thái Bình (Trương Hoàng Thanh) 170m2, 4 tầng, DT 170m2.- Đường nhựa xe tải...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Tân Bình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 68 m2 323,53 triệu/m2
      Bán nhà khu căn biệt thự 357a Nguyễn Trọng Tuyển P. 1 Q. Tân Bình.- DT 4m x 17m vuông vắn.- Kết cấu trệt 3 lầu.Trước nhà có khuôn viên cây xanh, đậu đỗ...
      357a, Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 40 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Cần bán nhanh trong tháng nhà đẹp khu bàu cát - K300bất động sản 1: 5x20m.3L,13.8 tỉ bất động sản 2: 5x14m.3LST,14.5 tỉbất động sản 3: 8x18m.3LST,23...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 96 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 96 m2
      bán nhanh nhà đẹp, hiện đại ô tô tận cửa đường Nguyễn Trọng Tuyển - P. 1 - Q. Tân Bình.- Đang cho thuê 31tr/tháng, 5 tháng nữa gia hạn thêm.- DT:...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      MT đường ngay Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình.(Nhà đẹp như hình).- DT: 4 x 12m. vuông vức. CN 48,3 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 55 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 55 m2 372,73 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán: căn hộ góc 2 MT đường Phạm Văn Hai Q. Tân Bình.- DT: 55m2 (5m x 11m). (Ngay góc chợ khu vàng bạc đá quý).- giá: 20 tỉ 500 tr.- Đang...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Bình - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 140 m2 178,58 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Góc 2 MT Lê Bình - Hoàng Sa, P. 4, Tân Bình.Tuyến đường thương hiệu rất ít nhà bán. Khu vực tập trung nhiều tòa building văn phòng,...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Sơn - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 88 m2 284,1 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngôi nhà phố số 33 Trường Sơn P. 2 Tân Bình.- DT: 88 mét vuông (4,3x20,5m) trệt 2,5 lầu thiết kế dạng văn phòng.- giá: 25 tỉ có...
      Số 33, Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình! Cách sân bay 700m, công viên Hoàng Văn Thụ - bùng binh Lăng Cha Cả 300m. Khu vực tập trung nhiều building...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 102 m2 155,89 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp! Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Cách sân bay 500m. Tuyến đường thương mại KD sầm uất. Vị trí khan hiếm không có nhiều nhà bán.- DT: 4.5...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 324 m2, mặt tiền 9m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 324 m2 108,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà MTNB khu bàu cát Q. tân bình.Khu dân trí cao, sang đẹp, KD sầm quất bậc nhất tân bình.DT 9m x 36m (gần khoảng 300m2).Nhà trệt 2...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 280 m2 tại Đường Trường Chinh - 15 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 280 m2 175 triệu/m2
      Thua lỗ chứng khoán nên chính chủ hạ giá 10 tỉ bán nhà.- Tòa building MT 129A Trường Chinh, Q. Tân Bình.- Nhà 2 MT đường.- DT: 12 x 25m. vuông vắn không...
      129A T, Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      * Cần bán nhanh giảm sâu 5tỉ3 (tặng nội thất) bán nhà 2 MT HXT Trần Văn Quang P10 Tân Bình - khu KD tấp nập nhà mới 2 lầu - 40.8 mét vuông - chỉ 5.3...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 234 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lam Sơn - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 234 m2 235,05 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh Tòa nhà phố Vip Khu Sân Bay Lam Sơn, P. 2, Tân Bình.- DT: 10.4x24m công nhận 234 mét vuông, kết cấu 1 hầm + 1 trệt + lửng + 6...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 53 tỷ

      53 tỷ 0 m2
      Building MT tốt nhất PK 50 tỉ Tân Bình MT Trương Công Định 7x23m, 1H8T 53 tỉ.Ở đây có tòa nhà kết cấu tốt nhất Tân Bình phân khúc 5X tỉ.Bán building MT...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 220 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - 4 - Tân Bình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 220 m2 272,73 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố 53 - 55 Trần Quốc Hoàn, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 10x25m. (công nhận 220 m2).- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu.- giá: 60 tỉ.- giá thuê: 90...
      53 - 55, Phố Trần Quốc Hoàn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 1 - Tân Bình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      GIA ĐÌNH CHÚNG TÔI ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI CẦN BÁN ngôi nhà SIÊU ĐẸP THIẾT KẾ THEO PHONG CÁCH CHÂU ÂU,KHÔNG GIAN YÊN TĨNH,KHU DÂN TRÍ CAO GIÁ 47 tỉ - Giảm...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!