Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.188 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 175 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 175 m2 280 triệu/m2
      - Kết cấu BTCT 3 tầng 8 phòng ngủ vừa ở vừa cho thuê 30tr.- MT Trường Sa cho thuê 10tr/tháng. Phía sau hẻm ô tô 5m.- Khu vực xây hầm + 7 tầng, phù...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 223 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 223 m2 145,74 triệu/m2
      Bán nhà đường Cách Mạng Tháng 8, P. 7, Q. Tân Bình.- DT: 10m x 23m.- Kết cấu trệt, 1 lầu... Thích hợp xây dựng toà văn phòng, kho hàng, xưởng SX, biệt phủ.-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 500 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 40 tỷ

      40 tỷ 500 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Lạc Long Quân - Hồng Lạc, Q. Tân Bình. DT: 10 x 50m. 500 mét vuông. Giá 40 tỉ 0906 320 ***.DT 10m x 50m CN 500 mét vuông.Hiện đang...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 175 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trường Sa - 5 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 175 m2 280 triệu/m2
      Đường Trường Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 597 m2, mặt tiền 15m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 597 m2
      Bán căn nhà phố số 129 Bành Văn Trân, P. 7, Q. Tân Bình (15x40m = 600m2) 3 Tầng, nhà mới vừa ở vừa làm công ty văn phòng.+ DT: 15x40m (công nhận 597m2).+...
      Số 129, Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 74 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 74 m2 30,41 triệu/m2
      căn hộ chung cư có sân thượng, 2 phòng ngủ, 74 mét vuông, 7 cửa sổ, 3 mặt thoáng và sáng, full nội thất, có sân phơi và sân thượng. The...
      Dự án The Useful Apartment, Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 105 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Bàu Cát - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 105 m2 128,58 triệu/m2
      Duy nhất căn biệt thự 13.5 tỉ ngang 6m ngay Bàu Cát, Tân Bình.DT: 6x19m.Kết cấu: ô tô đậu trong nhà, nội thất đầy đủ.Lợi thế:- Khu Bàu Cát quy hoạch...
      Đường Bàu Cát, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Bán chung cư Botanica Premier, nằm trên MT đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, khu nhiều tiện ích, nhiều căn hộ chung cư, dân trí cao, giao thông thuận...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,45 tỷ tại Tân Bình

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      căn hộ chung cư có 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + 1PK, DT 70m2, cửa sổ rất thoáng và sáng, full nội thất, The Useful Apartment, 654/6...

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      + Cần bán ngay căn hộ Sky Center, đường Phổ Quang, Q. Tân Bình+ DT: 130 mét vuông, gồm 3 PN, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc view thoáng mát.+...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Hồng Hà - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      bán ngay chung cư 45 mét vuông, 1 PN giá cực tốt có logia - rộng - thoáng view đông.Giá: 2.7 tỉ nội thất cơ bản.View Đông thoáng sáng 1 phòng có cửa...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,64 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.64 tỷ 74 m2 22,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cưn Sky Center, Tân BìnhDT: 74m2Kết cấu: 2 PN và 2  phòng vệ sinhBàn giao chung cư full nội thất, thiết kế hiện...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,64 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.64 tỷ 74 m2 22,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư SKY CENTER, TÂN BÌNHDT: 74mKết cấu: 2 PN, 2 phòng tắmĐầy đủ nội thấtpháp lí: sổ hồng riêngcăn hộ chung cư có vị trí cách trường ...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,43 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.44 tỷ 49 m2 49,6 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư Sky Center.- DT: 49 mét vuông.- Giá chỉ 2,43 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, cao cấp.Nội thất tôi...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,88 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.88 tỷ 80 m2 48,5 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh căn Sky Center 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, giá chỉ 3.880 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, không thiếu bất cứ...

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 77 m2 31,82 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN, 2 phòng vệ sinh. nội thất đầy đủ.DT: 65 mét vuông. Balcon. Tầng cao. Giá 2,45 tỉ. Phúc Yên 3.DT: 65  mét vuông....
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      + Cần bán ngay chung cư Sky Center, đường Phổ Quang, Q. Tân Bình.+ DT: 74m2, gồm 2 PN, 2 WC, phòng khách có bancon rộng view thoáng mát.+ Nội thất: Đầy...

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, thỏa thuận tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhà thô hàng hiếm, anh/chị liên hệ ngay em gấp nhé.Giá đã bao gồm chi phí ra sổ, bao gồm hết chi phí.Khách chỉ cần TT 5 tỉ nhận nhà.đc 104 Phổ Quang, P....
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!