Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân - 2 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      MT KD VIP Bùi Thị Xuân,DT 103mz, 5.5mx 21m,giá 11.5 tỉ, P. 2, Tân Bình.Mô tả chi tiết. MT Bùi Thị Xuân, P2. TB.Ngay Công viên Hoàng Văn Thụ.Ngay Vòng Xoay...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m , giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 80 m2 235 triệu/m2
      MT KD Siêu Đỉnh Hoàng Văn Thụ, 80mz, 3 tầng,4.3mx 19m, chỉ 18.8 tỉ P.4, Tân Bình.MT KD ĐỈNH - CHÍNH CHỦ LÂU ĐỜI - CHO THUÊ 40TR/THÁNG - VIP SÂN BAY. ...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 222 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 58 tỷ

      58 tỷ 222 m2 261,27 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà siêu khan hiếm MT ngay Trường Sơn P. 2 Q. Tân Bình.- DT 10m x 26m.- Công nhận 222 mét vuông.- Hiện trạng 3 tầng.- CTXD 2 hầm 10...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 280 m2 tại Đường Trường Sơn - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 56 tỷ

      56 tỷ 280 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ chia TS cần bán nhanh nhà siêu Khan Hiếm MT Khu Sân Bay - MT Trường Sơn, P. 4, Q. Tân Bình- DT : 10 x 28m- Chỉ tiêu XD : Hầm 7 tầng- giá : 65 tỉ...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 2 tầng, 130 m2, giá 8,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 130 m2 63,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà phố thương mại KD siêu LN với 4 MT đường Phổ Quang, Tân Bình trung tâm sân bay siêu đắc địa.DT: 130 mét vuông, duplex ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 300 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Sơn, giá 88 tỷ

      88 tỷ 300 m2 293,34 triệu/m2
      sang nhượng gấp tòa nhà siêu khan hiếm MT Trường Sơn P. 2 Q. Tân Bình. DT 9m x 32m.- DT 9m x 32m, 300 mét vuông.- DT Sàn: 2.500 mét vuông.-...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 240 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 80 tỷ

      80 tỷ 240 m2 333,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán tòa căn nhà phố Cộng Hòa, P. 12, Q. Tân Bình- DT: 8x30m- Kết cấu: 1 Hầm + 8 Lầu- DT sàn: 1400m2- Đang cho thuê khoán: 300 tr/tháng, ký 6...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Central Plaza - ĐC: 91 Phạm Văn Hai, P3, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh- DT sổ hồng riêng: 64.6m,...
      Dự án Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,72 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.72 tỷ 53 m2 51,33 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 53m2 The Botanica - Novaland khu sân bay, cạnh công viên Gia Định.104 Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT:...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 68 m2 33,09 triệu/m2
      RUBY GARDEN - 68 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN - 2  phòng vệ sinh.- Tầng trung, view thoáng mát, đầy đủ tiện ích nội khu, khuôn viên riêng biệt, an...
      Dự án Ruby Garden, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 56 m2 59,83 triệu/m2
      chung cư Botanica Premier, 108 Hồng Hà, Q. Tân Bình, 56 mét vuông, 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh, full NT như hình. giá 3.35 tỉ.Vị trí:-...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 908 triệu tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      908 triệu 30 m2 30,27 triệu/m2
      chung cư Diyas Sky nằm tại vị trí đắc địa số 16 Nguyễn Đức Thuận, P. 13, Q. Tân Bình (đối diện tòa nhà E.town 2 Cộng Hòa) Ưu điểm:- Nằm ngay trung tâm TP...
      Dự án Diyas Sky, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.15 tỷ 72 m2 29,87 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Sky Center Tân Bình.DT: 72mKết cấu: 2 PN, 2 phòng tắmHướng View thoáng mátĐầy đủ nội thấtpháp lí: sổ hồng riêng Tiện ích:...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,78 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 36 m2 49,45 triệu/m2
      bán nhanh căn Sky Center 36 mét vuông để xử lý dòng tiền 1 phòng ngủ bán 1.780 tỉ.Tôi chính chủ muốn bán nhanh căn hộ chung cư để vận hành...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,53 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.53 tỷ 77 m2 19,88 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 77m2, view thoáng lầu trung.- Nhà hiện trạng như hình, để lại đầy đủ nội...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 1 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 140 tỷ

      140 tỷ 1 m2 140000 triệu/m2
      Thông tin bất động sản như sau:- đc: MT đường gần Âu Cơ, đường lớn, 2 chiều, trung tâm Q. Tân Bình, khu vực quy hoạch 15 tầng.- DT: 12m x 54m.- Công nhận:...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 44 m2 134,1 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm 4m, Lạc Long Quân, Tân Bình, Trệt Lầu, 4x11m, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm ngã tư Lạc Long Quân - Âu Cơ, chợ Ông Địa, công viên Đầm Sen, nhà...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 74 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 74 m2 164,87 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm CMT8 sầm uất, đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học, BV,...- Hẻm hiện hữu 6m, hẻm thông, oto vào tận nhà.- DT: 6.5m x 12m, bề ngang...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!