Thông tin mô tả
Cần bán nhà đang cho thuê
Giá 2
Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, 2
Đang
Sổ hoàn công đầy đủ. Công chứng ngay.
Gọi Quân 0902 627 *** xem nhà.
Giá: 2,46 Tỷ
Diện tích: 54 m2
Giá/m2: 45,56 Triệu/m2
823519
Mua bán
Cần bán nhà đang cho thuê
Giá 2
Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, 2
Đang
Sổ hoàn công đầy đủ. Công chứng ngay.
Gọi Quân 0902 627 *** xem nhà.
Anh Quân
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2