Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà nguyên căn, giá 4 tỉ 2- đc: 128/2c Âu Cơ, P. 9, Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh- DT: 25,5  mét vuông, 2 lầu 1 trệt- Thiết kế: 1 phòng...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 43 m2 tại Đường Trung Lang - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 43 m2 139,54 triệu/m2
      Cần bán nhà mới, có thể vô ở liền trước tết.- DT: 4.3 x 10m, vuông sổ không lỗi phong thủy.- Hiện trạng: Nhà mới ở liền không cần sửa chữa gì.- Kết cấu:...
      Đường Trung Lang, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 110 m2 113,64 triệu/m2
      * căn biệt thự khá rẻ, chỉ hơn 100 tr/m, sở hữu biệt thự ngang 6m, 2 lầu, xinh xắn, ngay tại Bàu Cát, trung tâm Tân Bình.* Thông số thực tế.+ DT: 6mx18m,...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 68 m2 120,59 triệu/m2
      - Khu sầm uất, ngay chợ Tân Trụ, KD đỉnh. Nhà đang cho thuê hơn 2 chục tr/tháng.- Kết cấu: 1 Trệt, 2 Lầu với 7 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh. Nhà...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m , giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      Bán nhà hẻm trước nhà hẻm 6 mét, hẻm 1025 CMT8, P7, Tân Bình, gần công viên, DT Công nhận 50 mét vuông, chỉ 7.9 tỉ.- Hiện trạng nhà mới vô ở liền...
      1025, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Nguyễn Trường ⭐ Victory Real ⭐ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cô Sáu cần bán nhà đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, cách căn hộ Sky Center 200m.Đường lớn trước nhà 5m oto vào đc.Gần ngay cụm tiện ích: Bách hóa xanh,...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m , giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 110 m2 113,64 triệu/m2
      * căn biệt thự Tân Bình - giá cả Bình Tân, giảm giá sập sàn, mua nhanh đón tết bà con ơi! Nằm ở Trương Công Định, P. 14, Tân Bình, hẻm thông thoáng, sạch...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 56 m2 164,29 triệu/m2
      - chính chủ định cư Mỹ cần bán ngay ngôi nhà còn mới đẹp vị trí siêu đẹp khu dân trí cao, lịch sự, văn minh, sạch sẽ.- DT: 4x14m, sổ đẹp vuông vắn.- Kết...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường 15 - Tân Bình, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 50 m2 77 triệu/m2
      Nhà sổ hồng riêng chính chủDt: 50 mét vuông (5 nhân 10) 1 trệt 1 lầu. 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, sân để xe. Gần trường...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 51 m2
      Giảm mạnh 30 phần trăm ngôi nhà đường Ni Sư Huỳnh Liên, P10, Q. Tân Bình.Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 3  nhà vệ sinh, phòng khách rộng,...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 133 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 133 m2 124,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà hẻm ô tô đường Lê Văn Sỹ, Q. Tân Bình, gần đường Đặng Văn Ngữ - Phạm Văn Hai.DT: 7 x 19.Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng, nhà...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 72 m2 125 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hẻm nhựa 8m đường Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 4 x 18m vuông vắn.- Hiện trạng: Trệt 2 lầu sân thượng, thu nhập cho thuê...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Kết cấu: 5 tầng, 4 PN, 5 nhà vệ sinh, nhà bê tông cốt thép kiên cố, hoàn công đủ.DT: 50 mét vuông, ngang 4, hai mặt hẻm hai bên thông thoáng.Vị...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 52 m2 tại Phường 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 52 m2 126,93 triệu/m2
      💥TÂN BÌNH,NHÀ 4 TẦNG BTCT-HẺM 4M oto ĐỖ CỬA,52M2- GIÁ 6.X tỉ * Vị trí : Ngay ngã 4 Bảy Hiền,Trường Chinh,gần trường học,chợ Bà Hoa, Khu Bàu Cát…* Kết cấu...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 52 m2 90,39 triệu/m2
      Nguyễn Phúc Chu - P15, Tân Bình.CN 52m2 (4x13m) vuông vắn. XD 3 tầng (3 phòng ngủ), khách bếp, 2 sân thượng (nhà mới) phù hợp mua ở - cho thuê - giữ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      - 4 x 11 vuông vắn không lộ giới, đã xây hết đất.- Nhà 5 tầng sẵn hoàn công đầy đủ.- Đường xe tải 6m oto ngủ trong nhà.- Đang ngộp bank cần bán nhanh...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 85 m2 123,53 triệu/m2
      Bán nhà đẹp như siêu mẫu diện tích xây dựng 4.5 x 19m, nằm trong khu Bàu Cát đường Nguyễn Hồng Đào, Trương Công Định, Q. Tân Bình, HCM.Vị trí; gần MT...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 52 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 52 m2 35,58 triệu/m2
      Thông tin mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, có 4 PN, 3wc+ DT: 52,63m2 (4,2x12,53m). diện tích sử dụng: 156m2, công nhận đủ, không quy hoạch lộ giới+ Vị trí:...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!