Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 128 m2 tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 128 m2 296,88 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường Trương Công Định , P. 14 , Q. Tân Bình , Thành phố Hồ Chí Minh .- DT cực đẹp với ngang 8m dài 16m vuông ...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 369 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 369 m2 176,16 triệu/m2
      bán nhanh toà Office Building MT Cộng Hoà đoạn đẹp, ngay Etown, cổng sân bay mới nhà ga T3. Vị trí cực kỳ đắc địa, khai thác nhu cầu văn phòng cho khu vực,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 63 m2 226,99 triệu/m2
      LH: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên nhà mặt tiền trung tâm).- DT: 4,5 x 14m, khuôn đất đẹp, vuông vắn.- Kết cấu: 4 tầng (5 phòng ngủ, 4 phòng ...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 168 m2, giá 32 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 168 m2 190,48 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự sang trọng đường Nguyễn Thái Bình, P12 Tân Bình.- DT: 10x18m, công nhận 168 mét vuông.- Hiện trạng: Trệt lửng 3 lầu mới...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 169 m2, giá 31,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 169 m2 186,4 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự siêu víp Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình, vị trí đắc địa khu víp k200, DT 169 mét vuông, ngang khủng 10m hiếm có, thiết kế 4...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 170 m2, giá 30 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 170 m2 176,48 triệu/m2
      Chủ KD không thuận lợi nên cần bán ngay căn biệt thự đường Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 10x18m, 170m2.- Kết cấu: 4 lầu.- Nhà mới cứng cáp,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,78 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 37 m2 48,11 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Sky Center.- DT: 37 mét vuông.- Giá chỉ 1.780 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, cao cấp.Giá này đã bao gồm...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      office-tel cần bán, kèm hợp đồng thuê - Botanica Premeir tháp A 0908 457 ***.Đ/c: 108 Hồng Hà, P. 2, Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.Chi tiết căn hộ ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,82 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.82 tỷ 75 m2 24,27 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư The Hamona Q. Tân Bình.- DT: 75m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm, 1 banconl và lô gia phơi đồ.- chung cư bàn giao kèm...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 2 m2, mặt tiền 34m tại 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 300 tỷ

      300 tỷ 2 m2 150000 triệu/m2
      bán nhanh! Góc 2 MT siêu vị trí đường Phan Huy Ích P15 Q. Tân Bình.DT 2057 mét vuông (34x80m) đất 2 MT góc siêu đắc địa đường Phan Huy Ích, P15, Tân...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,62 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.62 tỷ 70 m2 51,72 triệu/m2
      chung cư Botanica Premier 108 Hồng Hà, Q. Tân Bình. 70 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet, nhà hoàn thiện cơ bản, tủ bếp máy lạnh. giá 3.62 tỉ...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Nhà xịn khu vip, giá thực 20 tỉ bán 14 tỉ, sát MT hẻm XH, NT nhập 4 tỉ, 100 mét vuông, 4 tầng, 4x25m, Phạm Văn Hai P2 Tân Bình.DT 100 mét vuông,...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 46 m2 tại Phường 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 46 m2 182,61 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí đắc địa, nằm trong khu phân lô bàn cờ, giáp Trường Sa, Huỳnh Văn Bánh. Rất gần nhà thờ Ba Chuông, BV ITO, chợ, khu ăn uống mua sắm Lê Văn...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      Chủ gửi.Bán nhà hẻm 1/ oto, thông thoáng.DTSD .; 104m2 ( 4x13)Thiết kế 1 lửng thiết kế mới, 2 phòng ngủ sân xe phòng thờ phòng khách và bếp Tất cả đều...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bắc Hải - 6 - Tân Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      Bán nhà - cần bán nhanh.Vị trí hẻm 1 / ô tô rộng rãi, thông ra các đường lớn.DT 4x13= 52m2.Kết cấu 1 trệt 1 lầu.2 PN 3  toilet.sổ hồng - hoàn công...
      Đường Bắc Hải, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 140 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 140 m2 121,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự ngay Trường Chinh P. 14 Tân Bình, tiếp giáp khu vực K300, Bàu Cát, Chợ Hoàng Hoa Thám.- DT: 7x20m sổ vuông.- DT công...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      - Chủ có việc, cần bán nhanh ngôi nhà vị trí siêu đẹp cực sang cực an ninh, khu dân trí cao, lịch sự, văn minh.- DT: 4x10m, sổ đẹp vuông vắn, công nhận...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      DTCN 50 mét vuông (4x12m) + 3 lầu hoàn công.không lo ngập nước, không tin ảo.khu dân cư văn minh.Xem cảm nhận nhé khách.Hỗ trợ vay bank.
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!