Thông tin mô tả
-
- Vị trí:
- View kênh Tham Lương đang
- Khuôn đất vuông.
- Gần
- Hiện đang cho thuê có doanh thu tốt hàng tháng.
-
Giá: 328 Tỷ
Diện tích: 3 m2
Giá/m2: 109333,33 Triệu/m2
832699
Mua bán
-
- Vị trí:
- View kênh Tham Lương đang
- Khuôn đất vuông.
- Gần
- Hiện đang cho thuê có doanh thu tốt hàng tháng.
-
Văn Tuấn
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2