Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 438 m2, giá 57 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      57 tỷ 438 m2 130,14 triệu/m2
      * Chính chủ bán biệt thự khu compound Hồng Thái ngay Phổ Quang P. 2 Q. Tân Bình.+ DT 15m x 30m.+ Công nhận 438 mét vuông.+ căn biệt thự có kết cấu...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Cộng Hòa Plaza, Lê Trung Nghĩa, Tân Bìnhcăn hộ góc 100 mét vuông, thiết kế 3 phòng, 2 nhà vệ sinh,sổ hồng riêng lâu...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 177 m2, giá 31,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 177 m2 177,97 triệu/m2
      căn biệt thự khu vip tân bình, đường 8m xe tải tránh nhau thông Thân Nhân Trung, vị trí đẹp khu vip phân lô đồng bộ, 177 mét vuông, ngang khủng 10m,...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 900 triệu tại Tân Bình

      900 triệu 30 m2 30 triệu/m2
      Hồ Chí Minh có một căn hộ giá 900tr đủ để gia đình bạn an cư & lập nghiệp!chung cư Diyas Sky nằm tại vị trí đắc địa số 16 Nguyễn Đức Thuận, P. 13, Q....
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,34 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.34 tỷ 75 m2 31,2 triệu/m2
      Kẹt vốn bán căn hộ chung cư Park Legend tại đường Hoàng Văn Thụ, P. 2, Q. Tân Bình, Tp Thành phố Hồ Chí MinhKết cấu 75m2, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Park Legend, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 52 m2 58,66 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ rộng 52 mét vuông view sân bay giá cực tốt chỉ 3.05 tỉ nhận nhà liền tay tại Botanica Premier.DT:...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,28 tỷ tại Tân Bình

      4.28 tỷ 73 m2 58,64 triệu/m2
      Chi tiết căn hộ chung cư.Đ/c: Tháp A, Botanica Premier 108 Hồng Hà, P. 2, Tân Bình.- DT 73m2.giá: 4tỷ280 nhận nhà.Còn tầm 120 tr khách TT sau ạ.Tặng: nội...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 96 m2 58,86 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá bán nhanh căn 3 phòng ngủ 2 toilet rộng 96 mét vuông chỉ 5.65 tỉ còn thỏa thuận mạnh cho khách thiện chí.Tại Botanica...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 32 m2 175 triệu/m2
      - Chủ vừa xây lại nhà đẹp lung linh mua về ở ngay không cần sửa gì hết.- DT: 4x8m vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 2 Lầu.- Nhà có 3 PN, 4 nhà vệ sinh, có...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 92 m2 108,7 triệu/m2
      GIÁP CÔNG VIÊN THIÊN PHƯỚC, TÂN BÌNH 1 BƯỚC CHÂN QUA Q. 10, Q. 11. ĐANG CHO THUÊ DÒNG TIỀN 50 tr THÁNG.+ hotline Công: 0902 794 *** Xem nhà và tư vấn free...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 30 m2 241,67 triệu/m2
      * Chủ cần bán nhanh trước Tết, nhà mới đẹp khu Bàn Cờ Nguyễn Bặc, chợ Phạm Văn Hai.- DT: 3,6 x 9m (công nhận 30m2). Sổ vuông vắn.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu,...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đình Khơi, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 61 m2 144,27 triệu/m2
      - Vị trí đẹp hẻm ô tô, thông ra Hoàng Văn Thụ - Út Tịch - Lê Bình - Hoàng Việt.- DT: 4.1 x 15m, vuông vắn sổ đẹp.- Hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu cũ, tiện xây...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 81 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 81 m2 129,63 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà gần khu Bàu Cát.- Điểm nổi bật: oto đậu trong nhà, nhà mới vô ở liền.- Gồm 4 tầng: Trệt, 2 lầu, sân thượng gồm 4 PN lớn. NThủ đô ...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 300 m2, mặt tiền 9m tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 300 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh ngôi nhà phố nội bộ ngay K300 Q. Tân Bình.Đường sung KD tấp nập, đa ngành nghề, siêu thị, văn phòng, hotel,...DT 9mx36m công nhận...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 37/18 Nguyễn Minh Hoàng Khu vip K300 P. 12 Q. Tân Bình.DT: 5m x 16,5m.HT: 1 trệt 4 lầu.Nhà đang cho thuê 25tr/1 tháng.Còn 1 căn duy nhất trong k300...
      37/18, Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bành Văn Trân - Tân Bình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 42 m2 147,62 triệu/m2
      * Cần bán nhanh.Nhà hẻm xe hơi 149 Bành Văn Trân, P7, giảm từ 7.5tỉ chỉ còn 6.2 tỉ.- Nhà 1 đời chủ từ xưa đến nay.- DT: 4 x 10.5m (công nhận 40.2m) vuông...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      - Hẻm lớn hơn 6m, xe tải tránh thoải mái thông Ni Sư Huỳnh Liên. Vài bước chân ra MT.- DT công nhận đủ 69.33m2, sổ nở hậu.- Nhà 3 tầng, 4 phòng ngủ, 3...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 39 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 39 m2
      3 PN, 3  toilet chủ ngộp bán nhanh.Hẻm oto.SHR.
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!