Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      * Vị trí:- Gần nhà hàng ADoRa.* Mô tả.- DT: 52,8 mét vuông (ngang 4m x dài 12,4m).- Kết cấu: 1trệt - 2lầu.(4 PN, 3 nhà vệ sinh).- Đường trước...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng tại Đường Bùi Thế Mỹ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Bán rẻ cuối năm - đang cho thuê 13tr/ tháng* Vị trí : đường 6m đường Bùi Thế Mỹ - P. 10 - Q. Tân Bình, gần chợ Tân Bình, thông ra đường Lạc Long QuânGiá...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 107 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 107 m2 67,29 triệu/m2
      Đối diện căn hộ Bàu Cát - nhà cách đúng một căn ra MT.1/ Đường Số 4, P. 10, Q. Tân Bình.Mô tả:- Giá: 7.2 tỉ (gặp chính chính chủ thỏa thuận mạnh).- DT:...
      Đường 4, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 46 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 46 m2 33,05 triệu/m2
      Thông tin mô tả:+ Nhà chính chủ hẻm xe hơi đường Phạm Văn Hai, P. 5, Q. Tân Bình.+ DT đất 46,69 mét vuông (3,94m x 11,85m) + Kết cấu: 1 trệt 1 lầu (...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 0 m2
      Nhà kẹt vốn làm ăn nên bán nhà Ni Sư Huỳnh Liên- P10- Tân BìnhDT 44,72m2 có 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinhNhà như hìnhNhà gần chợ , trường...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 81 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 81 m2 129,63 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nhà khu Bàu Cát P. 14 Tân Bình, hẻm 2 oto tránh nhau thoải mái, gần Nguyễn Hồng Đào, Trương Công Định, Đồng Đen.- DT: 4.5x18m sổ...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 56 m2 164,29 triệu/m2
      Chủ định cư nước ngoài, nên bán nhà mới để lại toàn bộ nội thất gỗ cao cập xịn xò khu Trường Công Định Ba vân, P. 14, Tân Bình, Tp Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 48 m2 239,59 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm KD khu K300, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 4 x 12m vuông vắn, công nhận đủ.- Hiện trạng: Trệt 2 lầu sân thượng.- Nhà chủ vừa xây lại,...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      - nhà 2 mặt hẻm thông thoáng, hẻm trước nhà ô tô thông. - DT 40m2- nhà mới dọn vô ở ngay- call ngay 0334 051 *** - gặp Phát để xem nhà và thỏa thuận...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 63 m2 79,21 triệu/m2
      Lạc Long Quân giao Âu CƠ, Tân Bình, 63 mét vuông, hẻm 3 gác, Nhà mới đẹp ở ngay.+ 5X11.+ Hướng Nam.+ Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu, tổng 3 phòng ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 48 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 48 m2 127,09 triệu/m2
      - Nhà đẹp nội thất luxury, chủ cần tiền bán rẻ, năm gần khu vực chợ Hoàng Hoa Thám, Bình Dã, Trường Chinh, vị trí thuận tiện đi lại khắp nơi.- Dt...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      bán nhanh nhà MTNB 12m đường Bàu Cát 3, P. 14, Q. Tân Bình.+ DT: 7x14m. Đúc 2 tầng. Thích hợp ở làm vp công ty, ở. Đường NB cực vip an ninh yên tĩnh dân...
      Đường Bàu Cát 3, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 69 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 69 m2 71,74 triệu/m2
      Ngay chợ Tân Bình & Trần Văn Quang - chính chủ lâu năm - DT khủng 57/69 mét vuông - đúng 5 bước chân ra hẻm ô tô - tương lai ra hẻm xe hơi - sổ nở...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 300 m2, mặt tiền 15m tại Đường Cửu Long - Tân Bình, giá 64,5 tỷ

      64.5 tỷ 300 m2 215 triệu/m2
      Ngộp bank 95 tỉ bán 64.5 tỉ hotel 5* Cửu Long sân bay 14.5x20m hầm 7 tầng hợp đồngT 270tr.- Vị trí khu sân bay Tân Bình, ngang siêu lớn 14.5m, dài 20m...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 148 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Đen, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 148 m2 195,28 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD Đồng Đen, P. 11, Tân Bình, vị trí đắc địa khu víp Bàu Cát, 148 mét vuông, ngang khủng hơn 5m, hiện đang có sẵng dòng tiền gần...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 70 m2 250 triệu/m2
      Cần bán nhanh! căn hộ góc 2MT đường Nguyễn Hồng Đào, P14, Tân Bình.Kết cấu trệt 2 lầu sân thượng chủ xây tâm huyết, nhà mới ở ngay.DT 7m x 11m, 70m2.Vị...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 12m tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 180 m2 133,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay biệt thự tâm huyết xây dựng ngay Khu K300 Q. Tân Bình.Khu dân trí cao, sang trọng, văn minh, thông thoáng,...DT đẹp ngang 12m - dài...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 597 m2 tại Đường Bành Văn Trân - Tân Bình, giá 120 tỷ

      120 tỷ 597 m2 201,01 triệu/m2
      Cần bán ngay MT Bành Văn Trân ngay ngã 4 CMT8, P. 7, Q. Tân Bình.- DT: 7x45m nở hậu 30m công nhận 597 mét vuông.- Hiện trang 3 tầng.Vị trí MT, khu...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!