Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 49 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 49 m2 163,07 triệu/m2
      + Bán nhà HXT, Lạc Long Quân, Tân Bình, Trệt 2 Lầu, 3.5x14m, nhỉnh 7 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần chợ Tân Bình, căn hộ Bàu Cát 2, Big C Âu Cơ, co.opmart, chợ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 52 m2 tại Đường Bàu Cát - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 52 m2 128,85 triệu/m2
      - Chủ mong muốn bán chuyển chỗ ở mới cho thuận tiện công việc.- DT 52 mét vuông đúc 1trệt 2lầu, có giếng trời thông thoáng, sân thượng phơi đồ, để máy...
      Đường Bàu Cát 8, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 35 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      + Vị trí nhà khu vực trung tâm đi lại thuận tiện, sát vách Q. 3, Q. 10, Q. 1, vài bước ra CV Lê Thị Riêng, Vạn Hạnh Mall, chợ Phạm Văn Hai, tiện ích xung...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 52 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      (B1761).- Ngang 4m, dài 13m, sổ vuông, không lỗi phong thủy.- Vị trí: Ngay Trường Chinh Đồng Đen, khu vực dân trí cao, yên tĩnh, gần các trục đường Lê Lai,...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m , giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Thông tin cụ thể:- ngôi nhà hẻm oto 1/ ra đường Ngô Thị Thu Minh, P. 2, Tân Bình.- DT: 72m2 (4,5m * 16m).- SHR chính chủ mua bán ngay trong ngày.- Kết cấu...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe container Hoàng Hoa Thám, P. 13, Tân Bình.Dt: 4x15m, trệt, 3 lầu vuông thành sắc cạnh.Đúc BTCT, 4  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 52 m2 159,62 triệu/m2
      Bán nhà 281/... Lê Văn Sỹ, P. 1, Tân Bình.DT: 4,4x12m, trệt, 2 lầu, hiện đang cho thuê 20 tr/tháng.Vị trí đắc địa, hẻm 1/ khu bàn cờ nổi tiếng, thông ra...
      281/..., Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      hẻm ô tô đỗ cửa - Nguyễn Sỹ Sách - P15 - Tân Bình - 60 mét vuông (4 x 15)m - 2 tầng BTCT - hoàn công đầy đủ - giá chào 5.3 tỉ còn thỏa thuận.Mô...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 29 tỷ

      29 tỷ 180 m2 161,12 triệu/m2
      Giảm 4 tỉ - Gia đình cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi 10m Lê Văn Sỹ, P1, Tân Bình.DT: 10x18m, vuông vắn, công nhận đủ. Kết cấu: Nhà trệt 3 lầu, nhà mới...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 62 m2 104,68 triệu/m2
      Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời của nghệ sĩ ca sĩ SKTT.Nhà đẹp với DT 4,7x15m trệt lầu 2 PN, trang trí sang trọng, nội thất xịn xò sẵn có, giá...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      - Kết cấu: 60 mét vuông 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, bếp, phòng khách, sân để xe. 4 phòng ngủ + 4 nhà vệ sinh.- Nhà đẹp, hẻm phân lô 8m,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 240 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 240 m2 283,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà giá siêu mềm hiện tại MT Lê Văn Sỹ, Q. Tân Bình.- DT: 8 x 30m vuông vắn nở hậu, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt lầu, tiện xây dựng mới...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 10 tầng, 723 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 723 m2 94,06 triệu/m2
      Ngộp Bank giảm giá 30 phần trăm còn 68 tỉ bán nhanh nhà MT thương mại - Q. Tân Bình.DT: 11mx56m - Nở hậu 15m.CN: 723 mét vuông (97tr/ mét ...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Đ
      Lưu Trương Tấn Đạt Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 51 m2 tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 51 m2 254,91 triệu/m2
      Chủ chuyển sang nhà lớn hơn nên cần bán ngay ngôi nhà phố Bàu Cát P. 12, Tân Bình.- DT: 4x16m, vuông vắn.- Kết cấu: 4 lầu, nhà mới đẹp, cứng cáp.- Nhà...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 212 m2, mặt tiền 11m tại Đường Đất Thánh - Tân Bình, giá 32,9 tỷ

      32.9 tỷ 212 m2 155,19 triệu/m2
      Cô mình ở nước ngoài nhờ bán MT Đất Thánh - Lý Thường Kiệt, Q. Tân Bình.- DT: 11 x 22m. Công nhận đủ, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Hiện trạng nhà c4,...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 112 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 112 m2 250 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà MTKD Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình. Giảm giá từ 33 tỉ về 28 tỉ.- DT: 5.2x22m nở hậu 5.6m, 112 mét vuông.- Hiện trạng: Trệt...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 7 tầng, mặt tiền 43m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      Kẹt giảm 8 tỉ bán building hầm 7 tầng MT bạch đằng P. 2 giá 50 tỉ (thu nhập khoảng500tr/ tháng).- DT: 10.45x24m.- Kết cấu: Hầm + 7 tầng suốt ốp kính sang...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 168 m2, giá 32 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 168 m2 190,48 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp khu vực sang trọng an ninh yên tĩnh đáng sống bậc nhất Q. Tân Bình.- DT: 7m x 17m, DTCN: 168 mét vuông.- Kết cấu: Trệt lửng 3 lầu.-...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!