Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.188 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 597 m2 tại Đường Bành Văn Trân - Tân Bình, giá 120 tỷ

      120 tỷ 597 m2 201,01 triệu/m2
      Cần bán ngay MT Bành Văn Trân ngay ngã 4 CMT8, P. 7, Q. Tân Bình.- DT: 7x45m nở hậu 30m công nhận 597 mét vuông.- Hiện trang 3 tầng.Vị trí MT, khu...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 599 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bành Văn Trân - Tân Bình, giá 103 tỷ

      103 tỷ 599 m2 171,96 triệu/m2
      Siêu phẩm bất động sản trung tâm có một không hai! (dẫn khách gặp chính chính chủ không lòng vòng).DT công nhận: 599m. DT đất lớn duy nhất còn sót lại.Vị...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 2,46 tỷ

      2.46 tỷ 54 m2 45,56 triệu/m2
      Cần bán nhà đang cho thuê MT đường Thiên Phước, P. 9, Tân Bình.Giá 2 tỉ 460 tr.DT: 54 mét vuông (4,5m x 12m).Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng,...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 599 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 102 tỷ

      102 tỷ 599 m2 170,29 triệu/m2
      129 Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m , giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 68 m2 252,95 triệu/m2
      GIẢM 1.5 tỉ CHỐT NHANH TRONG NĂMNGANG 5M siêu hiếm!bán nhanh nhà phố đường nguyễn Hồng Đào, P. 14, Q. tân Bình+DT: 5x14. đúc 1 trệt, 2 lầu, sân...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 599 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bành Văn Trân, giá 102 tỷ

      102 tỷ 599 m2 170,29 triệu/m2
      129 Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      Thông tin chính xác!Chính chủ bán nhanh ngôi nhà MT đường Âu Cơ.DT 4x21m. Sau lộ giới còn 4x14m công nhận 55 mét vuông.Hiện trạng nhà c4 thuận tiện...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 43 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 43 m2 290,7 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán gấp nhà 1 trệt 3 lầu, 1 lửng, nằm MT đường Nguyễn Thái Bình Q. Tân Bình, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, giá 12.5 tỉ, L/HCC.Tiện ích:...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 281 m2 tại Phường 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 281 m2 231,32 triệu/m2
      Hạ giá 90 tỉ còn 65 tỉ.bán ngay hotel MT sân bay TSN - Q Tân Bình.Vị trí cực đẹp, hotel siêu sang. nội thất xịn xò.DT: 14x21m - CN: 281 mét ...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - 13 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 150 m2 160 triệu/m2
      Cần Bán nhà phố KD Âu Cơ, P. 13, Q. Tân Bình.- DT 5x33met.- Hiện trạng: 1 Trệt 1 Lầu (đang cho thuê KD).- Có thể xây mới 1 Hầm - 6 Tấm.- sổ hồng, chính...
      Đường Âu Cơ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 95 m2 178,95 triệu/m2
      * Chủ cần bán hạ giá sập sàn! MT rộng 5m mà giá bằng 4m, hiếm nhất, rẻ nhất con đường, gần các trung tâm lớn, cho thuê dễ đc giá cao.* Thông số thực tế.+...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 63 m2 226,99 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên nhà mặt tiền trung tâm).- DT: 4,5 x 14m, khuôn đất đẹp, vuông vắn.- Kết cấu: 4 tầng (5 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 300 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 300 m2 106,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự tại đường Nguyễn Thái Bình, Q Tân Bình, TP. TP.HCM.- DT: 300 mét vuông.- Nhà thiết kế rất xinh.- Thuận tiện di chuyển qua...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi trung tâm Q. Tân Bình thuận tiện đi các Q. 10 Q. 11,chủ xây rất tâm huyết nay bán để chia TS
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 12 tầng, 540 m2, mặt tiền 18m tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình, giá 85 tỷ

      85 tỷ 540 m2 157,41 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn nhà phố Lê Văn Sỹ, Q. Tân Bình.- DT: 18 x 30m. CN 540 mét vuông.- Chỉ tiêu xây dựng building VP + nhà ở: 10 - 12 tầng.- hợp...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 79 m2 31,65 triệu/m2
      chào bán block căn hộ AK NEO đẹp nhất dự án Akari City, giá từ 3 tỉ căn 2 phòng ngủ, CK lên đến 9 phần trăm.Giỏ hàng giá gốc CĐT, nhiều vị...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 129 m2 38,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Sky Center, P. 2, đường Phổ Quang, Q. Tân Bình.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, logia rộng...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Park Legend, đường Hoàng Văn Thụ, P. 2, Tân Bình.DT: 72 mét vuông, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 logia.Lầu cao, view đẹp,...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!