Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 38 m2 223,69 triệu/m2
      MT Đất Thánh - P. 6 - Tân Bình - 3,5mx12m - 4 tầng BTCT - khu KD sầm uất - giáp Q10 - giá chỉ 8 tỉ 5.Mô tả:* Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ST, 4  phòng ngủ,...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 224 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 62,9 tỷ

      62.9 tỷ 224 m2 280,81 triệu/m2
      nhà phố KD siêu víp Lý Thường Kiệt, P. 7, Tân Bình, vị trí đắc địa giáp Q. 10, 224m2, thiết kế 4 tầng đẹp lung linh, nội thất xịn xò, dòng tiền...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 95 m2 184,22 triệu/m2
      MT sầm uất - khu vip K300 Tân Bình - ngang 5m - 4 tầng.Nằm ngay MT đường Bình Giã - P. 13 - Q. Tân Bình.DT: 5 x 19m.+ Nhà đang cho thuê KD thu nhập ổn định...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Mô tả chi tiết:+ Hiện trạng: Gồm 3 phòng ngủ, phòng giặt, PK, sân thượng đúc chắc chắn.+ Vị trí: Giáp Q. 10 Q. 11, thuận tiện di chuyển sang Q. 3 Q....
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 105 m2 119,05 triệu/m2
      * Bán nhà như căn biệt thự, nhỏ xinh, hẻm ô tô 6m. Không còn căn so sánh. Cách MT 10m, khu Bàu Cát.- DT: 5.7 x 19m (công nhận 105 mét vuông).- Kết...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 73 tỷ

      73 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán toà nhà đường Út Tịch P. 4, Q. Tân Bình.+ Vị trí đẹp, nhiều NH và Trường Anh Ngữ Quốc Tế.+ DT: Ngang 12.5m Dài 22.6m.+ Kết Cấu: 1 Hầm, 7 tầng,...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Hai MT Lạc Long Quân (5.1*27m) 2 lầu kiên cố, đường sau nhà 10m 19 tỉ.- Nhà bán chính chủ hai MT Lạc Long Quân P. 9 Q. Tân Bình.- DT: Ngang 4m4 nở hậu liền...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      * DTSD lên tới gần 100m2, đơn giá chưa tới 200 tr, quá rẻ cho một ngôi nhà mặt phố ở trung tâm* Đặc biệt gần quần thể căn hộ Oriental Plaza, nên cư dân...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 476 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 476 m2
      MT đường lớn 30m vỉa hè 2m. Thương hiệu KD nhiều ngành nghề thương hiệu. Phù hợp làm văn phòng, công ty, phòng khám, BV, nha khoa, trường học, thẩm mỹ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 100 m2 190 triệu/m2
      * Với lợi thế MT phía sau rộng 8m, ngôi nhà rất thuận tiện để ở và KD, vị đi lại thuận tiện mà không hề ảnh hưởng đến buôn bán* Nằm giữa 2 công trình lớn...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, mặt tiền 7m tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 53 tỷ

      53 tỷ 0 m2
      Bán Tòa Building : 10A Trương Công Định P.14 Q. Tân Bình+ DT : 7 x 23m + kết cấu : Hầm - 8Lầu + CN : 156.47m2+ Giá : 53 tỉ (Giá cuối) Quý a/c cô chú quan...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 128 m2 tại Đường Trường Chinh - 15 - Tân Bình, giá 27 tỷ

      27 tỷ 128 m2 210,94 triệu/m2
      Thua lỗ chứng khoán nên chính chủ hạ giá 10 tỉ bán nhà.- Tòa building vừa xây - MT Trường Chinh, Q. Tân Bình.- DT: 8 x 16m. vuông vắn. - Kết cấu: 8 Tầng...
      129A , Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 76 m2 210,53 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Lạc Long Quân, Q. Tân Bình.- DT: 4.5m x 17m (76m2).- Xây dựng: Trệt, 2 lầu.- Nhà vị trí rất đẹp, đủ lộ giới, khu rất VIP, vỉa hè...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán góc 2MT khu Bàu Cát, Tân Bình, DT 6,7x14m, cấp 4.- Nhà vuông vắn, pháp lí chuẩn.- Công chứng sang tên liền.- Vị trí: Khu vip Bàu Cát, Thông Trân Mai...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 181 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 51 tỷ

      51 tỷ 181 m2 281,77 triệu/m2
      Khan hiếm! Bán tòa nhà MT Lạc Long Quân - P. 10 - Q. Tân Bình (8.2x22m) hầm 6 lầu hợp đồngT: 120tr/th. Giá: 51 tỉ.- DT: 8.2 x 22m, công nhận đủ.- Kết cấu:...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 12 tầng, 293 m2, mặt tiền 60m tại Đường Trường Sơn - Tân Bình, giá 92 tỷ

      92 tỷ 293 m2 314 triệu/m2
      - Vị trí: siêu hiếm. Ngay đoạn đường đôi, đẹp nhất trên đường Trường Sơn.- DT: 8.5x34m. 12 tầng hoành tráng. Hiệu xuất cho thuê: 5 tỉ.- Mua giữ tiền, hay...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 190 m2, mặt tiền 10m tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 190 m2 167,9 triệu/m2
      Chính chủ cuối năm cần tiền gấp mới bán ngôi nhà đẹp như căn biệt thự villa VIP nổi nhất phố K300 MT NB khu K300 - đường 10m- DT: 10x20m vuông vắn công...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 160 m2 167,5 triệu/m2
      Bán nhà khu K300 giá mềm nhất thị trường DT 8x20m, nhà trệt 2 lầu, giá 26.8 tỉ.DT: 8*20m vuông vắn.Nhà kết cấu: Trệt 2 tầng.Giá 26.8 tỉ.pháp lí bìa ...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!