Thông tin mô tả
+ Vị trí: Cách
+ Khu vực trung tâm có thể vừa ở vừa
+ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì,... Đặc biệt chỉ cách Cư Xá Lữ Gia chỉ 200m.
+
+ Kết cấu: Nhà mới trệt 2 lầu, 3
+
+ Giá: Chỉ 5,7
Giá: 5,7 Tỷ
Diện tích: 31 m2
Giá/m2: 183,87 Triệu/m2
859842
Mua bán
+ Vị trí: Cách
+ Khu vực trung tâm có thể vừa ở vừa
+
+ Kết cấu: Nhà mới trệt 2 lầu, 3
+
+ Giá: Chỉ 5,7
Thạch Quanh Na
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2