Thông tin mô tả
Vị trí siêu đẹp!
- Tuyến đường 2 chiều cực kì thương hiệu,
-
- Kết cấu: 4 tầng.
-
- Giá 29
-
Giá: 24,2 Tỷ
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 201,67 Triệu/m2
859524
Mua bán
Vị trí siêu đẹp!
- Tuyến đường 2 chiều cực kì thương hiệu,
-
- Kết cấu: 4 tầng.
-
- Giá 29
-
Bá Hùng
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2