Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 68 m2 254,42 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nhà đẹp MT đường Nguyễn Hồng Đào, P14, Tân Bình. HDT 40tr.- DT: 5 x 14m (vuông vắn) không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 2...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 42 tỷ

      42 tỷ 150 m2 280 triệu/m2
      Cuối năm thị trường nhộn nhịp, Gia đình cũng muốn bán ngôi nhà góc 2 MT Âu Cơ - Bàu Cát, P14, Q. Tân Bình.- DT: 5m x 25m. Nở hậu 6,5m. DT đất 150m2 trừ hết...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 156 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 52 tỷ

      52 tỷ 156 m2 333,34 triệu/m2
      Tòa nhà đẹp nằm trên MT đường Trương Công Định, P. 14, Tân Bình. Đoạn đẹp gần Trường Chinh phù hợp làm văn phòng- DT : 7.5x20 - Kết Cấu : Hầm + 8 Tầnggiá:...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố shophouse 2 tầng, 130 m2, giá 8,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 130 m2 63,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà phố thương mại KD siêu LN với 4 MT đường Phổ Quang, Tân Bình trung tâm sân bay siêu đắc địa.DT: 130m2, căn hộ duplex 2...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 216 m2, giá 43,99 tỷ tại Đường Phạm Phú Thứ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      43.99 tỷ 216 m2 203,66 triệu/m2
      + Vị trí đường rộng, ngay Thương Xá Bảy Hiền, gần sân bay, khu vực VIP nơi ở của những người giàu, an ninh rất tốt, cư dân tri thức.+ DT 216 mét ...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 2 tầng, 82 m2, giá 14,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 82 m2 176,83 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Trương Công Định, P. 14, Tân BìnhDt: 7x12m, 82m2, trệt, 2 lầu, kết cấu BTCT 4  phòng ngủ , phòng giải trí, phòng làm việc, pk, pt,...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 31,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 180 m2 175 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hẻm 8m Hoàng Văn Thụ, DT: 8mx22m, Ngay C/A Q. Tân Bình, chỉ 31.5 tỉ.Bán nhà hẻm 6m Hoàng Văn Thụ, ngay Công An Q. Tân Bình, an ninh đảm...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 36 m2 52,78 triệu/m2
      * CHuyên bán và cho thuê chung cư cao cấp Botanica Premier. Loại phòng: 1 - 2 - 3  phòng ngủ.* đc: 108 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, TP. TP.HCM.* DT:...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Sky Center. Đ/c 5B Phổ Quang, P2, Q Tân Bình.DT: 80m, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng mát, nội thất đẹp.-...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Bán chung cư The Harmona Q. Tân Bình, DT 100m2 3 phòng ngủ, giá 3,8 tỉ, contact 0931 196 *** Thành.
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Sky Center, Phổ Quang.DT: 80m2 có 2 phòng ngủ.giá chỉ: 4 tỉ thỏa thuận, bao sổ.+ Vị trí đắc địa gần sát sân bay thuận tiện di...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 93 m2 51,62 triệu/m2
      - Gia đình đổi trường cho con nên bán lại căn hộ chung cư cao cấp Carillon 1.+ ĐC: 171A Hoàng Hoa Thám, P13, Q. Tân Bình (đường vào nhà ga T2 sẽ đi ngang...
      Carillon Apartment, 171A, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,72 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.72 tỷ 53 m2 51,33 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Botanica Premier, CĐT Novalandcăn hộ chung cư 1 phòng ngủ giá mềm nhất khu Novaland - sân bay Tân sơn nhất hiện tại, khó có căn...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,82 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.82 tỷ 53 m2 53,21 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Botanica Premier - Novaland.* DT: 53 m2 thiết kế, 1 phòng khách, 1 PN, 1 WC.* giá: 2,82 tỉ.* Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng tập...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 50 m2 45 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh: Phòng tập phòng gym, hồ bơi, view thoáng mát, công viên cây. Thuận tiện di chuyển qua các.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Tình trạng nội...
      Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Phổ Quang - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Bắn căn hộ chung cư Tân Bình Sky Center 2 PN 2  toilet do tôi kẹt tiền KD cần bán nhanh giá 3,6 tỉ trong tháng.căn hộ chung cư có hợp đồng mua...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 81 m2 35,81 triệu/m2
      - Tôi cần bán ngay chung cư The Harmona - Trương Công Định - Tân Bình.+ DT: 81m2, thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh.+ giá mềm: 2.9 tỉ, nhà đẹp...

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phổ Quang - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Sky Center, Q. Tân Bình.- DT: 93 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, nhà đẹp, có logia phòng khách.- Tiện ích: Hồ bơi -...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!