Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 116 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 7,69 tỷ

      7.69 tỷ 116 m2 66,3 triệu/m2
      Ngon hơn Q3 tốt hơn Q10 chỉ có thể.- CMT8 P6 Tân Bình.+ 124 mét vuông (N7.3 x D17) công nhận 116 mét vuông 3 tầng 6 phòng ngủ,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m , giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 140 m2 82,15 triệu/m2
      Nhà bán Thiên Phước, P. 9, Q. Tân Bình.DT 140m2 = 5.25 x 21m nở hậu 9,8 m.Kết cấu nhà cấp 3 có 1 sân 1 PK 14  phòng ngủ 8  nhà vệ sinh.Đường...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 88 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 88 m2 112,5 triệu/m2
      Kẹt bank nên cần bán ngay ngôi nhà hẻm xe hơi đường Trường Chinh, P.14, Tân Bình.- Kết cấu: Trệt 1 lầu, có sân trước để oto và xe máy.- DT: 3,5x25m-...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 70 m2 141,43 triệu/m2
      Kẹt tiền, lớn tuổi, mong muốn bán nhanh ngôi nhà giải quyết công việc, nhà phố - mà giá rẻ như hẻm- DT: 5,5x14m nở hậu vuông đẹp 6m (công nhận...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cống Lở - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 49 m2
      - dạ em không nói xạo đâu mấy anh/chị ơi !!!! hình thật nhà thật !!!! -DT 7X7 vuông vứt lại còn thêm 3 tầng thứ gì chịu nỗi - Tuy nhà hẻm nhưng đọc xong câu...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Hoàng Bật Đạt - Tân Bình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố ngay ngã ba Nguyên Phúc Chu và Hoàng Bạt Đạt P. 15 Tân Bình.DT: 4 x 12,5m đúc 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng.Nhà gồm có garage ô ...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 75 m2 240 triệu/m2
      - DT: 4,5x16,5m, vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt + lửng + 3 lầu + sân thượng. Có thang máy.- Đường nhựa trước nhà 8m, giao thông thuận tiện.- pháp lí chuẩn,...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 57 m2 76,85 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà ở hẻm 888 Lạc Long Quân thông sang hẻm 373 Lý Thường Kiệt. Gần chợ Tân Bình.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ lớn, 2 nhà vệ ...
      Hẻm 888, Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà DT lớn giá rẻ chỉ nhỉnh 100 tr/ mét vuông.- DT: 4 x 25m, sổ vuông, đẹp công nhận 100 mét vuông.- Hiện trạng:...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      * Giá 5tỷ5.Cần bán nhà hẻm ô tô Trần Văn Quang - TB.- DT: 4*11m, 41 mét vuông.- KC: 1 trệt 2 lầu 1 ST.- ô tô, xe tải đỗ cửa.- Nhà mới, cần tiền bán...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 182 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 182 m2 76,93 triệu/m2
      * Chính chủ hạ giá cần bán nhanh nhà cũ tiện xây mới villa gần ngay ngã tư Âu Cơ Lạc Long Quân, Tân Bình.- DTKV cực to ngang 11m dài 16m, nở hậu đẹp...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 44 m2 177,28 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt hẻm ô tô đường Nguyễn Thái Bình, P. 4, Q. Tân Bình- DT: 4.2x12m, vuông vắn- Hiện trạng: nhà c4, tiện xây mới- Đường trước nhà 12m rộng...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 110 m2 153,64 triệu/m2
      Chính chủ cuối năm cần tiền làm ăn cho ra đi ngôi nhà tâm huyết xây ở đẹp như villa có sân vườn.- DT: 6.5x18m, 110m (công nhận đủ) (có ảnh thật bên dưới).-...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,97 tỷ

      3.97 tỷ 0 m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh nhà Phạm Văn Hai Q. Tân Bình+ DT đất 48.8 mét vuông (4m x 12.2m)+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu (1 phòng khách, 1 khu vực ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thụ - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 68 m2 205,89 triệu/m2
      Hẻm 6 mét - Vị trí KD mua bán tiện xây mới.Hoàng Văn Thụ, P4, Tân Bình.DT 68 mét vuông (4 x 17.5m) x 2 tầng.Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Kim Phụng Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 68 m2 175 triệu/m2
      Dt công nhận 68m2Nhà hẻm 6 mét thông, vị trí có thể mở văn phòng công ty, Nhà gần sát MT Hoàng Văn Thụ, gần công viên, cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 3 ph di...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      Nhà đường rộng 10m vỉa hè rộng 4m thông Ny Sư Huỳnh Liên, P. 10, Tân Bình, ngay khu víp Bàu Cát, 100 mét vuông, ngang khủng 5m, thiết kế 3 tầng đẹp...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 66 m2 tại Đường Đồng Đen - 15 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 66 m2 109,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà trả nợ NH mô tả như sau:DT: 4 x 14m2, hai tầng, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, sổ hồng, không lộ giới.Đường thông 6m trước nhà,xe...
      Đường Đồng Đen, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!