Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 168 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 168 m2 190,48 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự sang trọng đường Nguyễn Thái Bình, P12 Tân Bình- DT: 10x18m, công nhận 168m2- Hiện trạng: Trệt lửng 3 lầu mới keng vô ở ngay-...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 90 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà hẻm 10m khu K300, P. 12, Q. Tân Bình- DT: 5x18m vuông vắn- Hiện trạng: trệt 3 lầu kiên cố, vô ở ngay- Đường nhà 10m rộng rãi, ô tô...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 36 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 36 m2 94,45 triệu/m2
      Bánh nhanh nhà P. 15, Q. Tân Bình+ Khu VIP Tân Bình, Gần chợ tiện ích xung quanh .+ Phù hợp: mua ở hoặc giữ tiền cho thuê.+ Kết cấu: 1 Trệt, 2 lầu , 1 sân...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà Nguyễn Sỹ Sách, P15, TB.Gần chợ Tân Trụ, trung học cơ sở Tuệ Đức, gần căn hộ Ruby Garden.DT 56.76m²(4.3x13.2). 1 trệt 2 lầu 4 PN 5 nhà...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 180 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 180 m2 177,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự VIP sang trọng khu K300, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 10 x 18m nở hậu nhẹ.- Hiện trạng: Trệt lửng 3 lầu.- Khu vực trung tâm của Q....
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 14 - Tân Bình, giá 965 triệu

      965 triệu 60 m2 16,09 triệu/m2
      contact Vương 0767 452 *** Vỡ nợ bán ngay nhà 1T2L Đ.Lạc Long Quân, Tân Bình. 60 mét vuông/giá 965tr. sổ hồng, hẻm xe hơi- DTCN 60m , ngang 4m dài...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      - Định cư nước ngoài cần bán ngay nhà hẻm ô tô đường Đồng Đen - Bàu Cát Tân Bình.- DT 7x20m vuông vắn công nhận 130 mét vuông.- Vị trí trí góc 2...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng tại Đường Đồng Đen - 12 - Tân Bình, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      Xung quanh đầy đủ tiện ích: Gần chợ tự phát, Bách Hóa Xanh, trường cấp 1,2,3, thông ra các Q..DT: 56,1 mét vuông (3,3x17)Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3...
      Đường Đồng Đen, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 180 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự phố khu vip của K300. Hẻm số 42/ Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình.DT: 10x18m ( sổ vuông A4 ) - Hiện trạng thự...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      - Chủ ngộp bank, cần bán nhanh ngôi nhà tâm huyết 1 đời chủ trước giờ, vị trí siêu đẹp cực sang cực an ninh, khu dân trí cao, lịch sự, văn minh.- DT:...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 56 m2 149,11 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền, cần bán nhanh ngôi nhà ở hẻm ô tô tránh nhau 6M đường Ni Sư Huỳnh Liên P. 10 Q. Tân Bình.- Vị trí đẹp. hẻm rộng thông thoáng, cách...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 75 m2 160 triệu/m2
      - Vị trí: Cách Mạng Tháng 8 - P. 5 - Tân Bình Thành phố Hồ Chí Minh.- Kết cấu: căn biệt thự thiết kế kiểu Pháp, sang chảnh 5 tầng BTCT kiên cố, 1...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 6 tầng, 216 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 216 m2 138,89 triệu/m2
      - Xuất cảnh cần bán căn biệt thự khu Bàu Cát, gần Bàu Cát 1- DT: 12x18m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu áp mái- Thang máy, nội thất đầy đủ- Xuất cảnh nên chủ...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 125 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 125 m2 111,2 triệu/m2
      - Chính Chủ bán nhà tại hẻm 80 Ba Vân P. 14 Q. Tân Bình.- Vị trí siêu đẹp, nằm trên hẻm trục chính của hẻm 80 Ba Vân, cách MT đường 20m, hẻm thông thẳng...
      Hẻm 80, Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 180 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 180 m2 155,56 triệu/m2
      - Bán nhà căn biệt thự, Vị trí đẹp, sang trọng, không có căn thứ 2 tốt hơn- Đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, gần sân bay, giao thông thuận tiện- DT:...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 180 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn villas đẳng cấp Q. Tân Bình.- đc: Hẻm Đường Nguyễn Thái Bình, Kế Bên Khu K300, P12. Q. Tân Bình.- DT: 10x18m (trệt, lửng, 2 lầu, sân...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 56 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 56 m2 160,72 triệu/m2
      - Vị trí hẻm xe hơi đường Cửu Long - P. 2 - Tân Bình - Thành phố Hồ Chí Minh. Khu Sân Bay dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, hàng xóm toàn là nhà cao...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 180 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự phố hẻm sang trọng đường Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình - Hẻm khu sạch đẹp an ninh dân trí cao, thông tứ phía,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!