Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường A4 - 12 - Tân Bình, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 200 m2 159,5 triệu/m2
      Chính chủ cuối năm cần tiền gấp mới bán ngôi nhà đẹp như căn biệt thự villa VIP nổi nhất phố K300 MT NB đường A4 - DT: 10x20m vuông vắn- Kết cấu: 1 trệt...
      Đường A4, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 180 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự K300, Tân BìnhKhu Vip K300, an ninh yên tĩnh dân trí caoDT: 10x18m vuông vắnKC: trệt 3 lầu stNhà mới đẹp, nội thất...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 64 m2 39,85 triệu/m2
      Bán nhà Đường Cống Lở P. 15 Q. Tân Bình.Giá: 2 tỉ 550 tr Kết cấu: 1 trệt 3 lầu. Có 1 phòng tập thể dục, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, sân thượng,...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 220 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Trọng Lội - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 220 m2 154,55 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Trọng Lội, P4, Tân Bình, 7.7x30m, hầm, trệt, 2 lầu sân thượng, ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất,+ DT: Ngang 7.7x30m, công nhận...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 0 m2
      Tòa nhà văn phòng Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: Ngang 12.23m - dài 23.65m.- Công nhận: 189.48m2.- Kết cấu: Hầm, lửng 6 lầu và sân thượng. (mặt bằng sàn...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 8 tầng, 494 m2, mặt tiền 18m tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 155 tỷ

      155 tỷ 494 m2 313,77 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm trên đoạn đẹp ngay góc 3 MT đường Út Tịch, P. 4, Tân Bình. Phù hợp xây building 8 tầng.- DT: 18x30m công nhận 494 mét vuông.- Hiện...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 160 m2 168,13 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà góc 2 MT Hoàng Hoa Thám - Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 6.5 x 28m. Công nhận: 160m.- Kết cấu: 2 tầng.- HĐ thuê: 140 tr...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 39 m2 tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 39 m2 217,95 triệu/m2
      MT Đất Thánh - P. 6 - Tân Bình - 4 tầng BTCT - khu KD sầm uất - giáp Q10 - giá chỉ 8.5 tỉ TL.* DT: 3.5m x 11m (nở hậu).* Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ST, 4...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Bình - Tân Bình, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 104 m2 277,89 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD Lê Bình, víp P. 4, Tân Bình kế bên chuỗi nhà hàng hotel Đệ Nhất, 104m2, Ngang 5m, thiết kế 6 tầng thang máy xịn xò, nội thất xịn xò,...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 14 - Tân Bình, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 80 m2 127,5 triệu/m2
      + MT KD - mũi tàu Cộng Hòa - Trường Chinh - Tây Thạnh - đường Phạm Văn Bạch.+ MT KD, cho thuê, đường hè 20m - KD đa ngành nghề.+ DT 80 mét vuông -...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 215 m2 tại Đường Phạm Phú Thứ - Tân Bình, giá 42 tỷ

      42 tỷ 215 m2 195,35 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm.* Bán căn biệt thự Phạm Phú Thứ, P.11, Q. Tân Bình. Cảnh quan khuôn viên tuyệt đẹp, mát mẻ có nhiều cây xanh, di chuyển ra...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 286 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Sơn - Tân Bình, giá 95 tỷ

      95 tỷ 286 m2 332,17 triệu/m2
      + Vị trí MT đường gần cổng sân bay Tân Sơn Nhất. Khu vực an ninh cực tốt KD sầm uất, đa ngành, nơi quảng cáo các thương hiệu nổi tiếng trong nước và nước...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 9 tầng tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh building VP MT Trương Công Định Tân Bình.- DT. 7m x 22m (156,1m2). DT sàn 1150,2m2.- Kết cấu 1 hầm 8 tầng thang máy thang bộ thiết kế chuẩn...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 212 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đất Thánh, giá 33,07 tỷ

      33.08 tỷ 212 m2 156 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngay ngôi nhà phố Đất Thánh - Lý Thường Kiệt, P. 6, Q. Tân Bình.- DT: 10,5mx22m vuông vắn, CN 212m2, không lỗi phong thủy.- Kết cấu:...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 198 m2, mặt tiền 9m tại Đường Bùi Thị Xuân - Tân Bình, giá 41 tỷ

      41 tỷ 198 m2 207,08 triệu/m2
      + Vị trí MT đường rộng, gần sân bay Tân Sơn Nhất. Khu vực VIP Tân Bình, an ninh đảm bảo, KD sầm uất.+ DT 9x22m, 5 tầng, tầng một cho thuê dòng tiền 100...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 127 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Bình Giã - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 127 m2 102,37 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố đường Bình Giã.DT công nhận: 127 mét vuông.Ngay khu trung tâm Q. Tân Bình, gần sân bay, trường Trung học cơ sở và chợ...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 72 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 72 m2 193,06 triệu/m2
      - Đẹp nhất khu Bàu Cát.- Vị trí: MT đường Bàu Cát 5, P. 14, Q. Tân Bình, ngay gần đường Đồng Đen, đối diện công viên Bàu Cát.- Siêu đẹp, MT đường rộng thênh...
      Đường Bàu Cát 5, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 56 m2 192,86 triệu/m2
      Hàng hiếm, căn duy nhất còn sót lại MT đường Bàu Cát, P. 14, Q. Tân Bình.Vị trí đẹp, ở và KD tốtDT 4x14m vuông vắn. Công nhận 56 mét vuông.Kết cấu...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!