Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 69 m2, giá 2,82 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.82 tỷ 69 m2 40,87 triệu/m2
      0932 526 *** Bán chung cư tại dự án The Garden Hills, 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Bao quanh The Garden Hills là những con đường lớn,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,35 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.35 tỷ 74 m2 58,79 triệu/m2
      3 phòng ngủ 74 mét vuông thông thủy - niêm yết 5,070 tỉ.- TT sớm CK 14 phần trăm giá 4,358 tỉ.- TT tiến độ CK 7 phần trăm giá 4,606...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 64 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 64 m2 57,82 triệu/m2
      2 phòng ngủ+1 - 64 mét vuông THÔNG THỦY - NIÊM YẾT 4,346 tỉ- TT sớm CK 14 phần trăm giá 3,736- TT tiến độ CK 7 phần trăm giá 3,949-...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự Khu đô thị Mỹ Đình I, 6 tầng, 140 m2, giá 34 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 140 m2 242,86 triệu/m2
      Ưu đãi giá cho khách thiện chí.bìa đỏ trao tay.Nhà hiện trạng đẹp, có thể sửa chữa theo nhu cầu.1. 54A Lưu Hữu Phước - 70m - MT 7m - 6 tầng 1 hầm - thang...
      Dự án Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Vinhomes West Point, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 68 m2 51,48 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tầng thấp view KS Marriot logia Nam, DT 68m2 đủ đồ 2 ngủ 2  nhà vệ sinh.giá 3,5 tỉ bao phí. LH xem nhà em Nhơn: 0984 074 ***
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, giá 12 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán liên kế BT hateco phương canh nam từ liêm Thủ đô Hà Nội- DT: 80-90-180 mét vuông - Xây thô 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài-...
      Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 66 m2 47,73 triệu/m2
      giá 3,150 tỉcăn hộ chung cư 2 phòng ngủ độc quyền thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không bao giờ có đc.nội ...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 62 m2 36,46 triệu/m2
      Căn 2n1vs bao gồm các DT 56.2 mét vuông - 58.7 mét vuông - 61.7 mét vuông - 62.8 mét vuông giá từ 2.1 - 2.450 tỉ.- Căn 62 mét ...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 98 m2 32,66 triệu/m2
      Bán chung cư góc 98 mét vuông Tòa CT3 - khu đô thị Mễ Trì Hạ, tầng trung. - DT 98 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh. - logia hướng Đông Nam. full ...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      Với tiêu chuẩn bàn giao cao cấp hơn hẳn các khu cũ và thuộc hệ thống phân khúc Ruby cùng giá thành tốt nhất hiện tại.KH đã sở hữu ngay sp giá trị nhất tại...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      Với tiêu chuẩn bàn giao cao cấp hơn hẳn các khu cũ và thuộc hệ thống phân khúc Ruby cùng giá thành tốt nhất hiện tại. KH đã sở hữu ngay sp giá trị nhất tại...

      Cần bán nhanh nhà lk Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, giá 31 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      31 tỷ 160 m2 193,75 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Hateco - xung quanh tiện ích ngập tràn.Nhà có vị trí đẹp nằm trong khu dự án Hateco Apollo trên trục đường đôi Xuân Phương, dự án đc...
      Dự án Hateco Apollo, Đường Xuân Phương, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.8 tỷ 43 m2 41,87 triệu/m2
      Thông tin nhà tôi cần bán:43m2 - Imperia - từ 1.8 tỉ bao phí.Duy nhất căn rẻ, đẹp, giá mềm.Do cần tiền nên tôi cần bán ngay.Miễn 5 năm phí DV.Cạnh...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 3 phòng ngủ, full đồ đẹp, tầng đẹp, view đẹp tại vin Smart City - Nam Từ Liêm, HN.đầy đủ nội thất:- Bếp từ đôi.- Hút mùi, bình ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, thỏa thuận tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 79 m2
      KHAI TRƯƠNG NHÀ MẪU & chào bán DỰ ÁN HOÀNG THÀNH PEARLThời gian: 08h30 - 12h00, Chủ Nhật ngày 21/05/2023Địa điểm: dự án Hoàng Thành Pearl số 55 đường...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 320 m2, giá 60 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      60 tỷ 320 m2 187,5 triệu/m2
      căn biệt thự VIP - khu đô thị TRUNG VĂN HANCIC63 tỉ - 320m2Bán căn biệt thự dát vàng khu đô thị Trung Văn Hancic, Tố Hữu, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà ...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Gia đình đc lộc xuống mặt đất bán lại căn 83m2 3 PN 2 vê sinh căn hộ cao cấp An Bình Plaza 99TK 3 PN 2 vệ sinh, vuông vức, 1 logia rộng chung Cửa hướng...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.15 tỷ 55 m2 39,1 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN 1 vệ sinh tòa S201.- Vị trí: Tầng trung đẹp, gần ngay đường thông qua Lê Trọng Tấn,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm