Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.5 tỷ 112 m2 58,04 triệu/m2
      - Quỹ 68 căn cắt lỗ sang nhượng, view hồ giá cực tốt tại dự án căn hộ chung cư The Matrix One.- Vị trí đẹp, căn hộ chung cư mới, vị trí trung tâm.-...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 133 m2 30,83 triệu/m2
      Cần tiền KD tôi cần bán căn 133 mét vuông, tháp 2.- 2 PN, 2 vệ sinh.- Giá 4.1 tỉ.liên hệ ngay Mr Hùng 0974 207 ***
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 31 tỷ tại Đường Trần Văn Lai - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      31 tỷ 90 m2 344,45 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỦI BÁN căn biệt thự liên kế TT1 MỸ ĐÌNH SÔNG ĐÀ 90 mét vuông x5T ( 1 hầm + 4 nổi)- vị trí đắc địa phố tây Hàn Quốc Nhật Bản. KD sầm uất...
      Đường Trần Văn Lai, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 110 m2 53,19 triệu/m2
      - chung cư thuộc tầng trung tòa A1 - vin Gardenia, căn hộ góc, view thoáng đẹp.- giá: 5,85 tỉ.- DT: 110m2.- Thiết kế chung cư gồm:+ 3 PN chính, 2...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 200 m2, giá 32 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Mỹ Đình. DT 200 mét vuông, XD 4 tầng, MT 10m. Giá 32 tỉ. AC hotline 0902 106 ***.Ngày 18.3.2023. E xin tổng hợp sơ bộ...
      Đường Bùi Xuân Phái, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 95 m2 35,06 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn căn hộ mặt phố Phạm Hùng 95 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2VS, tặng nội thất, giá siêu mềm, 3.33 tỉ.- căn hộ mặt phố Big Tower...
      Dự án B.I.G Tower, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Green Bay , giá 71 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      71 tỷ 276 m2 257,25 triệu/m2
      Thạch Thảo - vin Green Bay Mễ Trì.DT: 276 mét vuông căn hộ góc 2 mặt đường chínhXây thô hoàn thiện 3.5 tầngCả dãy đã về ở 100 phần trăm còn...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.46 tỷ 63 m2 38,89 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ2+1 phân khu GS giá mềm nhất dự án chỉ 2,4 tỉ thu về Căn 2 phòng ngủ2 (62m2) căn hộ góc phân khu Tonkin1 logia...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Mỹ Đình II, giá 32 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      gọi ngay. A Thủy 0987 689 *** + 0903 299 ***.Cần bán căn biệt thự Mỹ Đình 2 DT: 200m MT 10m x 20m đã hoàn thiện 4 tầng, có nhà để xe oto, sân vườn, vị...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu phức hợp cao tầng Mỹ Đình, giá 31,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      31.5 tỷ 200 m2 157,5 triệu/m2
      -Cần bán nhanh biệt thự Mỹ Đình Đường Lưu Hữu Phước DT 200 mét vuông X 3T,MT 10m giá cực tốt chỉ 31.5 tỉ-biệt thự có giá cực hiếm có nhất tại khu...
      Dự án Khu phức hợp cao tầng Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Vinhomes Gardenia , giá 41 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      41 tỷ 106 m2 386,8 triệu/m2
      phòng KD vin chuyên phân phối sang nhượng căn biệt thự, liên kế, nhà phố thương mại shophouse vin Gardenia.nhà phố thương mại shophouse lô góc...

      Bán gấp chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển về quê cần nhượng lại CH tại Hateco Apollo.- DT: 70m.- 3 ngủ - 2 vệ sinh.- CỬa Tây Bắc - logia hướng Đông Nam.- Nhà đồ cơ bản CĐT.-...
      Dự án Hateco Apollo, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị FLC Garden City, giá 12,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      "Bán nhà khu đô thị FLC Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, 100 mét vuông, 4 tầng, MT 7m, giá 12, x tỉ, có thang máy, vỉa hè 3m.+ Cách Aeon Mall Hà Đông 100m -...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 64 m2 31,25 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh + tại vin Smart City. Nhà mới tinh chưa qua sử dụng, tự nghiên cứu thiết kế theo phong...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 26,2 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26.2 tỷ 110 m2 238,19 triệu/m2
      * Chính chủ bán căn biệt thự Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - nội thất đẹp - đẳng cấp không gian sống.* Vị trí rất đẹp nằm tọa lạc Louis I Louis Đại Mỗ - 5 tầng -...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,15 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 105 m2 39,53 triệu/m2
      MHD Trung Văn.Dự án hot nhất phía Tây TP Hà Nội sở hữu tầm view 3 hồ: Hồ vin Green Bay, Hồ Mễ Trì, Hồ Trung Văn (quy hoạch).- Dự án hiếm hoi có cam kết...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 133 m2 31,58 triệu/m2
      0932 526 *** chính chủ cần bán chung cư Sudico, Phạm Hùng, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.chung cư có view đẹp thoáng.+ Có DT 133m2 gồm có 3 PN, 2...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ Chung cư Xuân Phương Residence, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      - DTSD: 55m2.- 2 ngủ 1 vệ sinh.- logia hướng Đông Nam. View cực đẹp.- Full đồ.- giá: 2 tỉ.- hotline: 0978 977 ***
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm