Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.978 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Xuân Phương Residence, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      - DTSD: 55m2.- 2 ngủ 1 vệ sinh.- logia hướng Đông Nam. View cực đẹp.- Full đồ.- giá: 2 tỉ.- hotline: 0978 977 ***
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.25 tỷ 70 m2 32,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Ecolife tầng 21 , 70m, giá 2,25 tỉNội thất nguyên bản chủ đầu tư + để lại điều hòa.Vị trí ngay Hồ Mễ Trì - mặt đường Lê Văn...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      Dự án vin Skylake, đường Phạm HùngChính chủ cần bán chung cư 2  phòng ngủ - Do gia đình mình chuyển vào nam sống nên có nhu cầu chuyển nhượng chung ...
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.21 tỷ 64 m2 34,38 triệu/m2
      Chủ mua nhà thổ cư, cần bán căn hộ chung cư phố Nguyễn Cơ Thạch, Q. Nam Từ Liêm, 64 mét vuông.Tầng 6, 2 phòng ngủ, 1 Phòng tắm +...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 93 m2 36,56 triệu/m2
      - Vị trí: Tòa nhà nằm trên mặt đường Cương Kiên, cạnh Ecolife, VOV Mễ Trì, Vin Greenbay... trục đường từ KS Marriot qua cầu vượt Mễ Trì là thấy.- DT: 93m2,...
      Dự án VOV Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu chung cư The Manor - Hà Nội, giá rẻ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 194 m2
      Bán căn biệt thự khu The Manor Mỹ Đình. DT 194m2, MT 9m, giá rẻ.call ngay: Chú Tuấn 0985 166 ***.Gia đình định cư nước ngoài nên cần bán biệt thự khu...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.35 tỷ 30 m2 45 triệu/m2
      căn hộ chung cư studio rẻ nhất toà i3, thuộc phân khu imperia đẹp nhất dự án.- miễn phí 3 năm dịch vụ.- Bể bơi 1000 mét vuông miễn phí dân cư...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,05 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.05 tỷ 55 m2 37,28 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi khác cần bán ngay căn hộ chung cư:- 2 ngủ (55 mét vuông): 2.050 tỉ - nội thất đầy đủ - bìa đỏ chính chủ.- 2 ngủ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Căn căn hộ nhà mình bán nằm trong toà West Point 1 mặt đường Phạm Hùng, toà nhà có 30 tầng.Nhà có vị trí đẹp, khu vực ít nhà bán. Đi đâu cũng tiện. Để lại...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      - Căn 3n cuối cùng giá chỉ hơn 3,8 tỉ bàn giao đầy đủ nội thất.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, SHR vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của vin, cạnh gara 10...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 34 m2 41,18 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên tôi cần bán ngay chung cư 1 ngủ 1 vệ sinh Toà S4.logia chếch Nam mát mẻ quanh năm, tầm view thoáng, ~ tầng đẹp nhất toà nhà 35...

      Bán nhanh căn Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ Roman Plaza - Tố Hữu.DT 77.6m2, 2 ngủ, 2 toilet nhà thoáng đẹp.Nội thất chủ để lại full, chủ mới mua về có thể ở...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 5 căn tòa tòa CT1 và CT2 nhà Vinaconex 3 trục đường Cương Kiên KĐT Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm.1 - Căn 1: 72 mét vuông 2ngủ 2vs, 2,6...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Cương Kiên, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư Khu chung cư The Manor, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      chung cư cực phẩm ở Manor, vài năm mới có chủ bán. chung cư tính giá mua, phí DV tương đương như 2 ngủ nhưng công năng sử dụng như 3 ngủ. Thiết kế hợp...
      Dự án The Manor, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,09 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.09 tỷ 55 m2 56,19 triệu/m2
      Khách em gặp vấn đề tài chính nên gửi bán cắt lỗ căn hộ chung cư- 02 ngủ 2 vệ sinh- Tòa C- Masteri- logia hướng Đông Nam- Mật độ 12 căn/ sàn.- Tầm View...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 89 m2 56,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ+, 2 phòng ngủ+, 3 phòng ngủ VIP nhất View Hồ công viên trung tâm giá cực rẻ khu Masteri West Heights:+...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,19 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.19 tỷ 106 m2 39,5 triệu/m2
      căn hộ siêu đẳng cấp MHD số 29 Trung Văn.Quà tặng nội thất 200tr đồng trừ vào giá và gói sàn gỗ cao cấp cho KH khi mua chung cư.Đặc biệt CK tới...
      MHD Trung Văn, số 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 148 m2, giá 38 tỷ tại Đường Đỗ Đình Thiện - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      38 tỷ 148 m2 256,76 triệu/m2
      Giảm 4 tỉ, Bán nhà mặt phố Đỗ Đình Thiện 148 mét vuông, 4 tầng.- Nhà nằm trên mặt phố Đỗ Đình Thiện, nằm trong khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà, đối diện...
      Đường Đỗ Đình Thiện, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm