Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,75 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.75 tỷ 67 m2 41,05 triệu/m2
      Căn nguyên bản có 1 không 2 tại tầng trung. Mon City - Mỹ Đình.- Tôi không ở đến chung cư này, bán đúng giá cho khách, thật sự có nhu cầu để ở đây.- DT:...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá rẻ tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 94 m2
      Bán căn hộ 18 Phạm Hùng, Big Tower, 94m2, 3 phòng ngủ, căn hộ góc đẹp, nhình 3 tỉ. 0975 118 ***.DT 94m2, căn hộ góc rất thoáng thiết kế 3...
      Dự án B.I.G Tower, 18 Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Chính chủ chuyển chỗ ở cần bán gấp căn căn hộ 3  phòng ngủ, tòa nhà CT1A, công năng hiện đại tòa mới nhất VOV.chung cư thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án VOV Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,19 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.19 tỷ 55 m2 39,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 PN dự án Imperia Smart City - vin Smart City tại Tây Mỗ, Đại MỗHiện đc free 5 năm quản lí dịch vụnhà hiện đang mới đã có điều hoà,...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 98 m2 34,7 triệu/m2
      Vị trí đỉnh, ở ngay, tiện ích ngập tràn, khu vực hiếm nhà bán, để lại 100 phần trăm nội thất.Lê Đức Thọ, Cầu Giấy: 98m, 3 ngủ, 2 vs, giá 3.4 tỉ có...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Vinaconex 7, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.1 tỷ 130 m2 31,54 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Vinaconex7 K2 đường Nguyễn Văn Giáp cạnh vin Gardenia, chung cư tầng cao căn hộ góc hướng TN TB nhìn về phía sân vận động Mỹ Đình, cầu...
      Dự án Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Đường K2, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 79 m2
      Thông tin mô tả.Vị trí: Số 55 đường Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, HN.giá: 3, x tỉ.L/H: 0972 334 ***.DT căn hộ chung cư: Thiết kế 2 và 3...
      Hoàng Thành Pearl, Số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      Gia đình chuyển về Long biên cần bán chung cư vin Smart City, chung cư tầng thấp với DT 54m2, 2 phòng ngủ, 1vs phòng khách, bếp đc bố trí đẹp mắt,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      * Chính thức nhận đặt chỗ chung cư.- Siêu phẩm sắp ra mắt thị trường 2023! Phân khúc cao cấp của BĐS phía Tây TP Hà Nội.- Khu phức hợp cao cấp bao gồm:...
      18 Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư HH2 Bắc Hà, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 133 m2 24,07 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ đường Tố Hữu toà nhà HH2 Bắc Hà.căn hộ chung cư là căn hộ góc có DT 133m2 chia 3 PN, 1 phòng khách, 2  nhà vệ sinh, 2...
      Dự án HH2 Bắc Hà, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị Louis City Đại Mỗ, giá 48,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      48.5 tỷ 200 m2 242,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Louis City Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - 200 mét vuông - 5 tầng đã hoàn thiện mặt ngoài - căn hộ góc 0971 607 ***.biệt thự hội tụ hết...
      Dự án Louis City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Louis City Đại Mỗ, giá 26,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26.5 tỷ 110 m2 240,91 triệu/m2
      liên kế Louis I Louis City Đại Mỗ - 5 tầng - thang máy - KD - vỉa hè rộng - 1 mặt đường 21.5m + 1 mặt vườn hoa công viên.Mô tả:Dự án Louis City Đại Mỗ phải...

      Cần bán gấp căn biệt thự 143 m2, giá 21,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      21.7 tỷ 143 m2 151,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Intracom khu đô thị Mới Trung Văn, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.DT. Từ 143,3m đến 144m. DT sàn xây dựng 268m2.:...
      Dự án Tòa nhà Intracom1 - Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 6 m2, giá 3,88 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.89 tỷ 6 m2 646,84 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 TẦM VIEW ĐỈNH NHẤT căn hộ chung cư Z38M.1.2415A- DT: 62,3m2- Giá vay: 4.337 tỉ- Giá tiến độ: 4.055 tỉ- Giá trả thẳng:...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 29 m2, thỏa thuận tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 29 m2
      Căn Studio view nội khu, cực thoáng đãng West B chính thức ra mắt! chung cư U39.1.1901 cao cấp tại toà chung cư "3 mặt nước" vốn ban đầu chỉ cần...

      Sở hữu ngay biệt thự Vinhomes Green Bay , 4 tầng, 125 m2, giá 52 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      52 tỷ 125 m2 416 triệu/m2
      Cập nhật full quỹ căn sang nhượng 3/2023 căn biệt thự, liên kế, nhà phố thương mại shophouse vin Green Bay, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.LH...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 105 m2 40 triệu/m2
      Chính sách vay 40 phần trăm trong 10 năm - không LS hơn 2 năm như sau ạ:- Số tiền vay 40 phần trăm, mỗi năm trả 4 phần trăm- Vốn sẵn có...
      MHD Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Mỹ Đình II, 6 tầng, 170 m2, giá 48 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      48 tỷ 170 m2 282,36 triệu/m2
      Vị trí rất gần ngã 4 Hàm Nghi - Lê Đức ThọThiết kế 1 hầm và 5 tầng nổibìa đỏ trước sau như 1
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình II, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm