Thông tin mô tả
Siêu hiếm! Mễ Trì Thượng, phân lô
+ Bán nhà phân lô Mễ Trì Thượng (Nam Từ Liêm), 76
+ Nhà phân lô,
+ Nhà xây dựng 4 tầng cực chắc chắn, thiết kế tầng 2
+ Tầng 1 là
+ Nhà vị trí trung tâm Mễ Trì,
+ Chỉ 1
+
+
+
Giá: 14,3 Tỷ
Diện tích: 76 m2
Giá/m2: 188,16 Triệu/m2
522980
Mua bán
Siêu hiếm! Mễ Trì Thượng, phân lô
+ Bán nhà phân lô Mễ Trì Thượng (Nam Từ Liêm), 76
+ Nhà phân lô,
+ Nhà xây dựng 4 tầng cực chắc chắn, thiết kế tầng 2
+ Tầng 1 là
+ Nhà vị trí trung tâm Mễ Trì,
+ Chỉ 1
+
+
+
Huy Hoàng
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2