Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,85 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 126 m2 30,56 triệu/m2
      Bán căn hộ A4 Hàm Nghi, Mỹ Đình.- cực hiếm chung cư tầng trung view đẹp, nội thất đầy đủ.- Vị trí tòa A4 mặt đường Hàm Nghi tòa nhà chất lượng cao,...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,15 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 106 m2 39,16 triệu/m2
      Mua chung cư 3 phòng ngủ ở đâu mà vị trí đẹp, chung cư to rộng, đẹp, sổ lâu dài mà giá lại mềm nhất trị trường.Chỉ có ở MHD Trung Văn. Mặt đường Tố...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư FLC Complex , 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 54 m2 40,75 triệu/m2
      Do nhu cầu cần nhà ở rộng hơn nên gia đình cần bán ngay chung cư tại FLC 36 Phạm Hùng.Thông tin chung cư:- DT: 54m2- Thiết kế: 2 ngủ 1  toilet.- nội...
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 43 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.8 tỷ 43 m2 41,87 triệu/m2
      Chính chủ bán 1 ngủ + 1 I5 Imperia. DT 43,3 mét vuông.Nội thất và tiện ích:- Bếp từ, hút mùi, bồn rửa và vòi.- Điều 2 chiếc, bình nóng lạnh 1 chiếc,...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 118 m2 29,67 triệu/m2
      Cần bán căn 118 mét vuông Golden Place. Tháp B. Giá: 3.5 tỉ. gọi ngay: 0981 535 ***- Căn 3 phòng ngủ + 2 vệ sinh. Full đồ chỉ việc xách quần áo...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Thêm thành viên gia đình tôi chuyển lên căn 3 ngủ và bán căn 2 ngủ tâm huyếtDt 68 m2,2 ngủ,2vslogia hướng Tây BắcGia đình để lại toàn bộ nội thất
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư dự án Ecolife Capitol - 58 Tố Hữu, chính chủ gửi bán ngay nhiều chung cư, đa dạng DT.- Tòa A1 - 49 mét vuông, 1 ngủ giá 1.9...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,24 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.24 tỷ 106 m2 40 triệu/m2
      Tin trực tiếp chủ đầu tư MHD Trung Văn call ngay: 0943 216 ***phòng KD - Em Thảo).+ TT trước 50 phần trăm khoảng 2.2 tỉ sở hữu ngay căn hộ chung...

      Bán căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      Với kinh nghiệm và sự gắn bó với dự án từ tháng 7 năm 2020 các tòa phân khu S2 bàn giao đầu tiên của dự án HC Land tự hào là đơn vị sang nhượng những chung...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,22 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.23 tỷ 42 m2 52,91 triệu/m2
      TONKIN 2 (MAISON DÉTOX) SẴN HỆ TIỆN ÍCH - dọn tới Ở NGAY Sở hữu vị thế tâm điểm giàu sang bậc nhất, TK2 - Maison Détox là chốn an cư lý tưởng, đang chờ đón...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 20,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.5 tỷ 120 m2 170,84 triệu/m2
      * Chính chủ nhờ bán căn biệt thự Mễ Trì Thượng Q NTL BT2 DT 120m2 đường 10 m MT 12 4T giá 20,5 tỉ có TL.+ Duy nhất 1 lô tại dự án nhượng lại.+ chính chủ...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư Chung cư FLC Green Home, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 59 m2 33,9 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn to hơn nên bán lại căn hộ chung cư 2 PN tòa căn hộ chung cư FLC Green Apartment số 18 Phạm Hùng.căn hộ chung cư DT 59 mét ...
      FLC Green Apartment, số 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,76 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.76 tỷ 88 m2 42,73 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống căn biệt thự ở cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ căn hoa hậu dự án- Tòa duy nhất có bể bơi 4 mùa và vườn Nhật ngay nội khu dự...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Hưng Nguyễn Bds Giá Tốt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 4 tầng, giá 20,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.2 tỷ 110 m2 183,64 triệu/m2
      căn biệt thự ĐẸP - Ở LUÔN - khu đô thị MỄ TRÌ - THANG MÁY NHẬP - BA THOÁNG - 3 oto TRÁNH - DỪNG ĐỖ THOẢI MÁI - VỈA HÈ RỘNG - GẦN PHỐ - KD VĂN PHÒNG + Vị...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.3 tỷ 112 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền làm ăn nên cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ tầng trung logia hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc cực mát dự án The Matrix...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,32 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.33 tỷ 81 m2 41 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư 3 PN Đông Nam, tầng trung, căn hộ gócDT 76 m2 thông thủy, 81 m2 tim tường, thiết kế 3 PN, 1 phòng khách, 2 vệ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,26 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.27 tỷ 106 m2 40,23 triệu/m2
      Hot! Ưu đãi nhất chỉ cần 50 phần trăm nhận nhà, còn lại tiến độ 10 năm trực tiếp chủ đầu tư MHD Trung Văn.- CK lên tới 5 phần trăm giá trị ...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,04 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.05 tỷ 79 m2 51,17 triệu/m2
      Khai trương nhà mẫu & chào bán dự án Hoàng Thành Pearl.Thời gian: 08h30 - 12h00, chủ nhật ngày 21/05/2023.Địa điểm: Dự án Hoàng Thành Pearl số 55 đường...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm