Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 2.237 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 35 m2 tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng đầy đủ công năng - chỉ 5,9 tỉNhà dân xây chắc chắn - Lô góc 3 mặt thoángKhu vực đầy đủ tiện íchXung quanh nhiều trường họcCần bán ngay...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 107,33000183105469 m2, giá 6,44 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.44 tỷ 107,34 m2 60,01 triệu/m2
      căn hộ C14 - Bộ Công An tọa lạc tại ngã 4 phố Tố Hữu - Trung Văn, P. Đại Mỗ, TP Hà Nội Chỉ với giá 60tr/1m2 (6.440.000.000)+ DT 107.33m², thiết kế...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 68 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 68 m2 102,95 triệu/m2
      🌟 NINE REALTY - ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI DỰ ÁN ICONIA LAKESIDE 🌟🎁 TỔNG QUAN DỰ ÁN:🍀  CĐT: Công ty CP đầu tư MIC🍀  Vị trí đắc địa: 54 Tố Hữu, Trung...
      Mipec 54 tố Hữu, Trung Văn , Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 75 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 75 m2 72 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ căn hộ góc 75 mét vuông tòa Solar Park G1 chuẩn bị bàn giaogiá bán ngay 5,4 tỉ, căn không bị view nghĩa trang, bạn nào...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 84 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.5 tỷ 84 m2 77,39 triệu/m2
      - căn hộ chung cư vin Smart city Tây Mỗ- Tầng 18- 𝐷𝑖𝑒̣̂𝑛 𝑡𝑖́𝑐ℎ: 84m- 𝐶𝑜̂𝑛𝑔𝑛𝑎̆𝑛𝑔: 3 Ngủ - 𝑁𝑜̣̂𝑖𝑡ℎ𝑎̂́𝑡: full đẹp để lại toàn bộ-...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 70 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      Do LS tăng xốc, gia đình cần bán nhanh căn 3N 2vs 70 mét vuông cc Hateco Xuân Phương.căn hộ tiện ích đầy đủ: hồ điều hoà, bể bơi 4 mùa, siêu thị,...
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 76 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.3 tỷ 76 m2 82,9 triệu/m2
      Nóng bỏng tay hạ giá 3N toà SA5 về 6,3 tỉ sẵn bìa đỏ giao dịch tầng trung đẹpBán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ toà SA5 đã làm full nội thất.DT...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 107,33000183105469 m2, giá 6,44 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.44 tỷ 107,34 m2 60,01 triệu/m2
      chung cư C14 - Bộ Công An tọa lạc tại ngã 4 phố Tố Hữu - Trung Văn, P. Đại Mỗ, Thủ đô Hà Nội Chỉ với giá 60tr/1m2 (6.440.000.000)+ DT 107.33m²,...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 67,69999694824219 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 67,7 m2 103,4 triệu/m2
      căn hộ tại Mipec Tố Hữu, Đường Tố Hữu, P. Đại Mỗ, Thủ đô Hà Nội (đc cũ: Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội) nổi bật với thiết kế hiện đại và nội thất ...
      54 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 54 m2, hướng Đông-Bắc, giá 5,4 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ CỰC ĐẸP THIẾT KẾ TỐI ƯU - PHÙ HỢP ĐỂ Ở HOẶC ĐẦU TƯ CHO THUÊ +  DT: 54m²+  Thiết kế: 2  phòng ngủ –...
      Phường Tây Mỗ – Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 35 m2, hướng Tây tại Xã Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      Thuộc trung tâm khu vực Nam Từ Liêm nhà ngõ tương đối rộng, 30m ra oto tránh, gần trường gần chợ.Thiết kế 4 tầng, nhà dân xây chắc chắn.Giá 5.x tỉ có...
      Đường 32, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 35 m2 162,86 triệu/m2
      🚨 CẢNH BÁO ‼️: NHÀ GẦN đại học CÔNG NGHIỆP ĐANG “CHÁY HÀNG”- 35 mét vuông x 5 tầng, 10m ra ô tô tránh.📍 Sát đại học Công Nghiệp – Nhổn – Vành đai...
      Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 67 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.9 tỷ 67 m2 102,99 triệu/m2
      Tên dự án: MIPEC TỐ HỮU-Vị trí dự án: nằm ngay trên giao lộ Tố Hữu - Lê Văn Lương, Hà Đông.-CĐT: MIC INVEST (MIPEC )-Tổng DT dự án: 23.567m2-Nhà thầu thi...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 43 m2 132,56 triệu/m2
      🎓 NHỈNH 5 tỉ – CÓ NGAY NHÀ 43m2 5 TẦNG SÁT đại học CÔNG NGHIỆP, 10M RA ô tô - không QUY HOẠCH!🏡 43m2 x 5 tầng, full công năng.🚗 Chỉ 10m ra ô tô tránh,...
      Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 54 m2, giá 6,15 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.15 tỷ 54 m2 113,89 triệu/m2
      🛑 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ LÔ GÓC – SIÊU THOÁNG – VIEW ĐẸP - SỔ LÂU DÀI – FLC 36 PHẠM HÙNG | 54m2 | SỔ SẴN – GIAO DỊCH NGAY ✨•...
      Số 36 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 33 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 33 m2 196,97 triệu/m2
      Bán nhà Phương Canh 33M x 5tầng, MT4.2M. 2 thoáng. 6,5 tỉ.Chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà xây mới kiên cố. 5 tầng, phòng cũng ngập tràn ánh nắng, cửa sổ...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 40 m2 tại đường Mễ Trì - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      40m²- 5 tầng- Hướng nhà sinh khí. - S.đỏ cất két.Gần trường họcNgõ sạch sẽĐiều em thích nhất là vườn rau tầng 5 – lên đó đứng buổi chiều mát cực...
      đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 64 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.1 tỷ 64 m2 79,69 triệu/m2
      chào cả nhà, e có chị khách gửi bán chung cư bên tòa S3 chị mua từ thời đầu, thông tin chung cư như sau:_ Loại căn 2n+ dòng căn hộ góc 2 phòng ngủ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Nam Từ Liêm được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Nam Từ Liêm ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Nam Từ Liêm giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nam Từ Liêm phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Nam Từ Liêm, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Nam Từ Liêm là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Nam Từ Liêm. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.