Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,85 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 126 m2 30,56 triệu/m2
      Tòa nhà tọa lạc ngay mặt đường Hàm Nghi, Nguyễn Đổng Chi. Gần Vinhome Gardenia, trường học Việt Úc, Cấp 2, 3 Lê Quý Đôn, Lomonoxop, gần chợ dân sinh và vô...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 126 m2 30,16 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc tầng 16 CC B. I. G Tower 18 Pham Hùng 126m2, tặng nội thất xịn, 3.8 tỉ.chung cư ở vị trí tầng 16 + Tòa B Lô góc đường Phạm Hùng. Gần...
      Dự án B.I.G Tower, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề Chung cư MD Complex Mỹ Đình, giá 16,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      16.2 tỷ 56 m2 289,29 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán nhanh chung cư Lk khu X3 Mỹ Đình. DT 56m2, 4 tầng, MT 4.8m giá 16,2 tỉ có TL+ chính chủ xây dựng để ở nên rất kiên cố hoàn thiện hiện...
      khu X3 Mỹ Đình, Phường cầu diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      Mình chuyển lên căn 3 ngủ nên cần bán nhanh căn căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh tại Thiên Hiền Mỹ Đình:Điện tích: 68 m2.Số phòng: 2 ngủ 2 vệ sinh.Nội thất: Đầy đủ,...
      Dự án Newtatco Complex, đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn biệt thự Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, giá 14 tỷ

      14 tỷ 83 m2 168,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế dự án Roman Plaza đã hoàn thiện cơ bản ở hoặc cho thuê rất hợp lý.DT đất 83m2Xây dựng 66 mét vuông.giá 14 tỉ bao...
      Dự án Roman Plaza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 75 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LẠI căn hộ góc, 3 Ngủ, Tầng Trung View Hồ. Tòa A Masteri. Bán Thấp hơn giá hợp đồng. Ký hợp đồng trực tiếp chủ đầu tư Do không đủ...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Tâm điểm tại Smart City tòa West B Masteri West Heights: Thu hút 2.230 lượt đặt chỉ sau 3 ngày!Tòa West B - Masteri West Heights của Masterise Homes sẽ...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,45 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.46 tỷ 63 m2 38,89 triệu/m2
      Tôi là chủ chung cư 2 ngủ 2 vs + 1, 63 mét vuông phân khu s1,Cần chuyển nhượng gấp chung cư với giá 2 tỉ 450tr bao thuế phí sang tên.Nhà đã có đầy...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 89 m2 40,45 triệu/m2
      + Do cần tiền KD nên muốn bán ngay cho khách thiện chí. + Vị trí gần BV 198, đại học Thương Mại, cách bến xe Mỹ Đình 500m.+ Giao thông tiếp giáp với các...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 107 m2, giá 27 tỷ tại Đường Mễ Trì Thượng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27 tỷ 107 m2 252,34 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Mễ Trì 110 mét vuông x5T ( 1 hầm 4 nổi ) giá Siêu Siêu Ngon Chỉ 27 tỉ căn biệt thự VIP - TẦNG HẦM, THANG MÁY, VỈA HÈ, oto...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 25 m2, giá rẻ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 25 m2
      Cơ hội cuối cùng sở hữu siêu phẩm tại Masteri West Heights thuộc bộ sưu tập phong cách sống Masteri.Masterise Homes chính thức nhận đặt Tòa West B - "Mảnh...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 142 m2, giá tốt tại Đường Lương Thế Vinh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 142 m2
      - Chủ nhiều căn biệt thự ở khắp Thủ đô Hà Nội, bán bớt căn Trung Văn cho dễ quản lý.- Năm giữa 3 Q.: Thanh Xuân, Hà Đông, Nam Từ Liêm, ngập tràn mọi...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 108 m2, giá 23,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23.5 tỷ 108 m2 217,6 triệu/m2
      Cần bán nhà BT - liên kế trong khu Mỹ Đình - Liên Cơ, DT 108m2 xây 4 tầng khung bê tông chắc chắn, nhà có vị trí vô cùng đắc địa, ô góc 2 mặt đường 3 mặt...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      3.25 tỷ 77 m2 42,21 triệu/m2
      Do thay đổi công việc nhượng lại căn hộ chung cư tâm huyết của gia đình cho ai thực sự muốn mua nhà.Toà b2, tầng cao, cửa:TB, logia:ĐN
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 202 m2, giá 39 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      39 tỷ 202 m2 193,07 triệu/m2
      Tình hình kinh tế khó khăn, gia đình tôi cần bán nhanh biệt thự mặt phố Mỹ Đình 2.DT: 202m2, 4 tầng thang máy, MT 15m.Vị trí đẹp trên tuyến đường Bùi Xuân...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Mặt Phố - Khách Sạn - Biệt Thự Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 91 m2, giá 40 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      40 tỷ 91 m2 439,57 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại chính chủ mặt đường Hàm Nghi, thuộc dự án vin Gardenia. 91m2.MT 6m.Xây 5 tầng. Mặt đường chính Hàm Nghi.giá 40 tỉ. L/H 0988...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 150 m2, giá 28 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      biệt thự 4 tầng ở khu phân lô dự án khu đô thị Phùng Khoang - Trung Văn, điểm giao của nhiều Q., đường rộng thoáng, gần phố nhưng không ồn ào, xung quanh...
      Dự án Phùng Khoang, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 54 m2 57,41 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 2 ngủ view hồ điều hòa cát trắng Masteri West Height, DTTT 54m2---- Đơn giá chỉ 57tr/m2, rẻ chưa từng có với một căn view hồ dự án vin...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm