Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 110 m2, giá 20 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Mễ Trì Thượng 110 mét vuông MT 9m, hoàn thiện, thang máy 20tỉ. gọi ngay:0393 447 ***+ Gần trung tâm hội nghị quốc...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 2 phòng ngủ 2VS, 86 mét vuông, giá 3.6 tỉ tại dự án căn hộ chung cư The Emerald.- DT: 86 mét vuông.- đầy đủ ...
      Dự án The Emerald, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 96 m2, giá rẻ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 96 m2
      Cần nhượng lại nhà phố thương mại shophouse căn hộ góc chân căn hộ chung cư - Giá siêu rẻDT 120m - MT 6m.Vị trí đẹp, 3 mặt thoáng, xung quanh nhà...
      Dự án Louis City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 110 m2 36,82 triệu/m2
      Bán Sudico, Mỹ Đình Sông Đà, 110m2, 4,05 tỉ, nhà đẹp. 0975 118 ***- DT 110m2, căn hộ góc 3 PN, 2 toilet, pk, bếp, 2 logia mát, nhà đẹp, full nội ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 52 m2 34,62 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư.- bìa đỏ cầm tay.- DT căn hộ chung cư 52 mét vuông siêu thoáng.- Hướng cửa: hướng Đông Bắc logia: hướng ...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 89 m2, hướng Đông, giá 5,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 89 m2 58,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 PN dự án The Matrix One số 1 Lê Quang Đạo ngay canh Bộ Ngoại GiaoHiện đc free 3 năm quản lí dịch vụnhà hiện đang mới đã có sẵn rèm,...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư ở dự án căn hộ chung cư -golden-field-Mỹ Đình Thông tin căn hộ chung cư:- DT thông thuỷ: 80m - Thiết kế căn hộ ...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.51 tỷ 70 m2 50,02 triệu/m2
      Căn Penthouse cuối cùng Masterise Homes 2 phòng ngủ + 1 70,18 mét vuông giá 3,501 tỉ view công viên , đầy đủ nội thất- Sở hữu Bể Bơi Panorama...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Thiết kế thông minh căn 2 phòng ngủ+1 có thể cải tạo làm 3 ngủ rất đẹpgiá 3,5 tỉcăn hộ góc hướng: hướng Tây Bắc - hướng Đông Bắc.Bàn giao nội ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 60 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Toà B đã kick off ngày 11.05.23 và đã có chính sách và giá dự kiến bán, giá toà B cả giá và chính sách hấp dẫn nhất của cả 3 toà, CK lên tới 14 phần ...
      Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,85 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.85 tỷ 43 m2 43,03 triệu/m2
      Cần bán căn 1 phòng ngủ + 1 tòa S2, vin Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.+ 43m2.+ Full đồ.+ Giá: 1.850 tỉ bao phí.anh chị quan...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 52m nội thất đầy đủ tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 2 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 57 m2 35,97 triệu/m2
      ****** Bán chung cư CC tòa CT4-3 khu đô thị Mễ Trì Hạ DT57m, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh Đông Bắc, hướng Tây Nam Giá 2.05 tỉ có TL.+ Bán...
      Dự án Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 70m full nội thất, thiết kế 3 phòng ngủ tại căn hộ Hateco Xuân Phương giá chỉ 2550 tr sổ đỏ trao tay.căn ...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Dream Town, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3078 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3078 tỷ 81 m2 38000 triệu/m2
      Do chuyển công tác đột xuất anh Đức cần bán gấp căn hộ chung cư khu đô thị Dream Town Tây Mỗ DT 80.8m²(thông thủy) thiết kế 2 PN (1Master) phòng khách...
      Dự án Dream Town, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      VOV tòa mới CT1AB - 2 ngủ - ảnh thực tế.Nhà bạn ấy chuyển từ 2 PN lên 3 PN rộng hơn, gửi mình tìm chủ mới cho căn hộ chung cư nhìn ra view xanh mát mắt...
      Dự án VOV Mễ Trì, Đường Lương Thế Vinh, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,42 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.42 tỷ 30 m2 47,34 triệu/m2
      Bán Căn studio rẻ nhất phân khu Imperia smart city.- chung cư tầng 8 toà i3 phân khu Imperia,- Bàn giao t8 - 2023.- Đầu tư cho thuê hay ở cực kỳ oke với...
      Dự án Imperia Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Cuối năm cần tiền giải quyết tài chính gia đình nên cần bán ngay chung cư tầng 20 Tòa R1 căn hộ cao cấp Florence - Số 28 Trần Hữu Dực, Nam Từ Liêm, TP ...
      Florence Mỹ Đình, Số 28, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!